thuộc tính của tổ chức

Thảo luận trong 'Tổ Chức' bắt đầu bởi Viemlagio, 25 Tháng tám 2014.

1. Viemlagio

Viemlagio Thành Viên Mới

Cho em hỏi vào tổ chức là có thuộc tính luôn hay là mình phải + tốn công lao mới đc. hôm nay em zô tổ chức thấy tt vật công đã lv9 là sao?
  2. BakaUsagi

BakaUsagi Chích tiện uyên ương bất tiện tiên ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Chào bạn,
    Các kỹ năng tổ chức (vật công, vật phòng, huyễn phòng, ...) được tăng dựa vào số điểm cống hiến của bạn đối với tổ chức, khi bạn rời khỏi tổ chức, toàn bộ điểm cống hiến sẽ mất nhưng các kỹ năng bạn đã tăng vẫn sẽ lưu lại và hiển thị khi bạn qua 1 tổ chức khác. Còn về thắc mắc của bạn mình chỉ có 2 lý giải là trường hợp mình vừa nêu trên hoặc là bạn là người nhận acc của ai khác để chơi chứ không phải chính chủ.
    Ngoài hệ thống kỹ năng bạn tự tăng bằng cống hiến bản thân ra, khi gia nhập tổ chức bạn còn nhận được thêm kinh nghiệm với bạc khi tiêu thụ hoạt lực, cụ thể là ứng với mỗi cấp tổ chức tăng thêm cho thành viên 0.5% kinh nghiệm với bạc, việc chiếm giữ được thành trong hoạt động 21h cũng cho các thành viên của tổ chức đó thêm 30% kinh nghiệm và bạc.

Ngoài ra, bài đăng này của bạn thuộc về box thắc mắc - báo lỗi. Mong lần sau bạn đăng bài đúng box phụ trách về nội dung bài viết của mình để các thành viên và mod khác dễ thấy và nhanh chóng giải đáp cho bạn.
    Thân!
    ReBirth2009 thích bài này.