Topic báo lỗi tính năng ingame tuần 3 tháng 10

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi Onepie, 13 Tháng mười 2014.

Moderators: ShanksAkagami
  1. vnprincesfrog

vnprincesfrog Member Tích Cực

Bị lỗi tè le nữa rùi. tấn công tổ đội pb cũng mất lượt nhưng không được đồ hay kn hay nv
  2. KeVoDanh

KeVoDanh Member Tích Cực

3. MrCoffeeLOv3

MrCoffeeLOv3 Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

cái này thì chuẩn, thủ 1 acc phụ thấy ko tăng chiến tích và vẫn mất lượợt HD
  4. vnprincesfrog

game lỗi và nhọ quá rùi. sang tàu chơi
  5. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

cái mạ vàng cho lên 20* lun mà chua thấy để bao nhiêu kccd
  6. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

tình hình là hôm nay có ai mở đc túi 140 k , bên ch mình nhiều người k ai mở đc :hum:
    mod đi ngang qua báo lên bên ktv hộ cái :x
  7. Mr chick

8. vuidesong

vuidesong Member Tích Cực

Cũng thế, đào mãi mới ra cái 140 mà ko thể mở đựơc, đừngbảo sáng mai log vào game thấy mất luôn :z
  9. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Hình nhu ngày cuối các event thấy toàn bị lỗi
  10. StrawHat212

StrawHat212 Thành Viên Mới

Mod nào vô giải thích cái nào lỗi BV lỗi cả tấn công tổ đội x-(x-(x-(
  11. Mr chick

sáng nay mình báo cái lỗi k hiện icon , đến chìu thì lòi ra thêm 1 đống lỗi vặt , game đến ngày tàn rồi à :s:s
  12. GOD

Hiện các Mod nghỉ hết rồi có ai đau mà kêu gào, mún thi qua hỗ trợ gủi lên trên ấy
  13. KyoMatQuy

KyoMatQuy Thành Viên Mới

14. xxxxxxxxxxxxxqaa

xxxxxxxxxxxxxqaa Member Tích Cực

tình hình là tk em bị lỗi ấn vào nhận quỹ hải tặc nhưng không được vàng. f5 lại thì lại có thông báo nhận quỹ mới. cho hỏi có bác nào bị lỗi tường tự không. :(( chả lẽ đi tong 5k vàng
  15. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

bạn đang ở nước ngoài hả ? nếu thế thì đúng rồi, qua 12h tối bên bạn thì sever sẽ thông báo cho biết là QHT đã đủ ngày nên nó mới phát sáng và chuẩn bị cho tuần mới, nhưng thật ra sever chuẫn là ở VN nên bạn phải chờ qua 12h khuya của VN mới lấy QHT dc nha
  16. ruins9

ruins9 Thành Viên Mới

sao phúc lợi lễ tết ghi là 23h59' mới hết mà 18h vào đã mất rồi thế mod ????
  17. ZoroTashigi

ZoroTashigi Member Chính Thức

18. xxxxxxxxxxxxxqaa

xxxxxxxxxxxxxqaa Member Tích Cực

mình ở vn mà :))). mình thấy nó bị vầy từ sáng rồi cơ. cũng nghĩ là chắc chưa đến h nhận. nhưng h cũng 9h rồi mà không nhận đc :(((
  19. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

ở VN thì bạn phải biết chính xác giờ mới dc chứ @_@ . sau 12h là dc ngay thôi
  20. vnprincesfrog

thằng game5 chơi chiêu à! Cũng may là mai mới cào thẻ nạp vào. Chứ ko là cào hôm nay rồi. Thằng này dán thông báo trước toàn hàng ngon rùi thay đổi éo ngờ luôn. Mẹ kiếp chứ/ Trên trang chủ nó cũng éo có chữ update trước cái TÍT event để đính chính lại. Hên vào diễn đàn chăm và phát hiện kịp ko thì mai cứ đinh ninh hiến xác rùi!

RIP VÀ OUT EVENT NHÉ! NẠP ĐỦ RÙI GIỜ TA CHƠI FREE
    MrCoffeeLOv3 thích bài này.
Moderators: ShanksAkagami