Topic báo lỗi tính năng ingame tuần 3 tháng 7

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi Onepie, 14 Tháng bảy 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: ShanksAkagami
  1. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Các bạn xem lại điều khoản khi lập acc và số vàng tích lũy đã đủ chưa nhé. Chứ Lỗi hoàn toàn fix và có thể nhận bt được rồi.
    Thân!
  2. nuns2koi

Tình trạng lag toàn sv là do hôm nay update tổ đội đại chiến bạn nhé. Còn các ngày khác chơi như bt.
  3. FeelBlue

FeelBlue Member Chính Thức

Báo lỗi
    nick mình đã nạp 60k lên vip 2 nhưng vào ngân hàng code thì không nhận được code vip 1 2 ạ. Mod xem xét với.
  4. SiUnHun

SiUnHun Thành Viên Mới

Tài khoản của mình lập từ tháng 6-2014, và theo như điều kiện nhận code như trong ngân hàng code "Chỉ áp dụng đối với các tài khoản được khởi tạo từ ngày 29/10/2013, nhân vật tại các cụm máy chủ mới mở từ S96 trở đi" thì tài khoản của mình hoàn toàn đủ điều kiện để nhận code. Mod xem xét giúp với =.=!. À tài khoản mình vip 7 s129
  5. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Tối qua mình mua 200 túi đá khắc ấn 125 trong thương thành để khắc ngọc vc + tc cho jin va mihawk chuẩn bị cho giải đấu, khắc ngọc vật công của jin từ 16 khắc lên max 30 khắc và khắc ngọc tuyệt chiêu của mihawk từ 20 khắc lên 27 khắc, sau khi khắc chỉ số vật công của jin đã lên 63322 và chỉ số tuyệt chiêu cũng trên 63k, tuy nhiên sáng nay vào lại game thì acc tự backup chỉ số khắc ấn, vc và tc như trước thời điểm mua đá khắc ấn, tuy nhiên lượng vàng và số đá khắc ấn có thể mua được tron thương thành vẫn giữ nguyên như thời điểm sau khi mua đá khắc ấn.

Chỉ số và khắc ấn của jin hiện tại:

Chỉ số và khắc ấn của mihawk hiện tại:

Hình ảnh thương thành hiện tại:

Lượng vàng, hòm đồ, lực chiến hiện tại:

Lượng đá khắc ấn còn lại trong giao diện khắc ấn:

Mong các Mod sớm báo lên bộ phận kĩ thuật kiểm tra, fix lỗi và giải thích thỏa đáng cho mình trong thời gian sớm nhất.
  6. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

7. cookilove88

cookilove88 Thành Viên Mới

lỗi nhận code

tài khoản mình có thể nhận dc code tân thủ,mà vip vip 5 nhưng ko nhận dc code vip Code sự kiện
    id tonsan2809
    sv s129
    mong mod xem lại cái sv đang đua top mà ko nhận dc
    thanks mod
  8. nuns2koi

Bạn vui lòng cung cấp thông tin như mod Onepie đã thông báo ở trên nhé. Ngoài ra vui lòng gửi thêm hỗ trợ tại trang hỗ trợ của game5 luôn.
  9. nuns2koi

Tài khoản của bạn đc lập vào ngày nạp. Mod vẫn nhận bt mà :31:
  10. Onepie

Onepie Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4

Mọi việc đã trở lại bt chắc là do lag thôi, bạn cần hỗ trợ gì thêm vui lòng để lại cmt bên dưới nhé
  11. SiUnHun

SiUnHun Thành Viên Mới

Sao mình nhận được các code tân thủ, code mốc lv, và code tích lũy nạp thẻ nhưng lại không nhận được code vip nào là sao @@
  12. cookilove88

lỗi nhận code

các code đều nhận dc riêng code vip chưa nhận dc code nào,mod nhận dc vào nhận dum luôn đi
    id tonsan2809
    sv s129
    thanks mod
  13. cookilove88

lỗi nạp thẻ ngày 17/7/2014

Mình đọc trên trang chủ là event nạp thẻ Thời gian HĐ:17/07/2014 đến 23/07/2014
    Lúc 1h15ph ngày 17/07/2014,mình có nạp vào 2k mà ko nhận dc event nạp thẻ
    Mod xem lai dùm mình với,thanks
    id thanhdat0703
    sv s123
  14. nuns2koi

Vậy có lẽ là lỗi hiển thị ở mục nào đó rồi. Để mod xem lại vậy.
  15. nuns2koi

Bạn nạp vào acc 123 hả. Thường thì hđ km phải 10h sáng mới bắt đầu.
  16. nuns2koi

Những ai bị lỗi ko nhận đc code vip trên trang ngân hàng thì vào check lại nhé mod fix rồi đó
  17. SiUnHun

SiUnHun Thành Viên Mới

Sao lại chỉ nhận được code vip 5 thôi thế mod ơi =.=!
  18. KemSiro

KemSiro Thành Viên Mới

Khắc Phục lỗi khu vui chơi

đề nghị khắc phục lỗi khu vui chơi giùm mod ơi cứ cách 2 3 ngày lại bik lag tố hết 20k đến lúc xếp tran bi ko chuan bi dc phải f5 lại cuối cùng thua ức chế ko chịu dc
  19. BHD915

BHD915 Member Tích Cực

Không phải lỗi gì đâu, do lag đó.
    Không biết có phải là đang chơi sv ở VN không nữa, log được vô Game là mừng hớn hở luôn. Ngồi chờ tới 8h30 Yến tiệc dis, nãy giờ vô lại ko được. Ta nói chán mà nó nảnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

:30:
  20. KemSiro

KemSiro Thành Viên Mới

Không phải bạn ơi

mình chơi hoạt động đồ bình thường bạn ơi s121 màk cứ vô khu vui chơi là bị lỗi
Moderators: ShanksAkagami
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.