Trận Siêu Kinh Khủng bên TQ

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi CyberYanMC, 14 Tháng mười một 2013.

1. KaidouS2

KaidouS2 Thành Viên Mới

:59: og ben S.11 ngoc full 100.sao truoc h ko nghe thay' ten og? nhi? mooi xuong' nui' chang:59:
  2. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

3. vuidesong

vuidesong Member Tích Cực

Cái này là giải liên đấu liên server mà ^^. Giống VN hồi trước bạn nào vào vòng trong được 1 đống beri, nguyên liệu để nâng đồ và ngọc, tướng tùy chọn rồi bem nhau, thằng nào xếp đỉnh hơn biết tính toán nâng đồ, chọn tướng tốt hơn là win thôi ^^. Chứ đã làm quái gì đã có thể loại ngọc gần Full 100% ^^. Đố các bạn vào S11 mà tìm được anh ý đấy ^^.
  4. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Em vừa mới xem rồi, s11 thi ko thấy nhưng anh s107 thi thủ voi ngọc chính 100% hết rồi nhé , jim mà ngoc trượng với nhẫn đã 94% rồi, đồ cam thì full 105 hết, thiên phú thì khỏi chê, đặc biet jim VCTP trên 3 rồi, thấy toàn dòng tím chắc do BV ngon
  5. vuidesong

vuidesong Member Tích Cực

Thì ý mềnh chính ra là đang nói cái bạn quái vật S107 đấy còn lâu mới có đối giống như bạn ý, có thể là không bao giờ luôn nên a e đừng chỉ xem có cái CB mà trầm trồ quá về các bạn khác ^^.
  6. Samuel

Samuel Thành Viên Mới

Apoo nó skill với hiệu ứng ntn vậy?
  7. CyberYanMC

CyberYanMC Thành Viên Mới

Các bác không để ý là thằng S11 bên cổng game khác hã!!!!
  8. Cocojambo

Cocojambo Thành Viên Mới

uhm giống CCVG của G5 thôi, gamer cua G5 ko dùng acc G5 xem chiến lực của đối thủ đc và ngược lại
  9. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

198game.com nhé bạn
  10. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

Các bác Xem chiến báo đầu tiên đi nhé. EM rất là thắc mắc. Main của ông S11 nộ hổ vồ mà Apoo không dính. Do trái ác quỷ của Apoo hay là do trái ác quỷ của Main ông ý tạo hiệu ứng nộ 1 mục tiêu vậy. Thắc mắc to đùng nhé :51:
  11. sdaaasddd

sdaaasddd Thành Viên Mới

hổ vồ mồi nào hả bạn?? skill của thánh lol buggy đấy =)) xem hiệu ứng mà kêu hổ éo j thế =))
  12. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

U`k nhi?. Thanks xi` ban. Hoa mat' @@~
  13. KenNy_Tuan

KenNy_Tuan Thành Viên Mới

kjnh khung l.....!!!
  14. Wicked_Sick

Wicked_Sick Member Tích Cực

Mihawk về sau sẽ là hot hero thôi. Quá dị quá dị
  15. KidKaZi

KidKaZi Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

Mình nghĩ nó giống skill của chopper thì đúng hơn đó bạn à