Trận chuẩn đi Huyết Chiến Đến Cùng

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi JoeJoker, 2 Tháng mười 2014.

1. JoeJoker

JoeJoker Thành Viên Mới

Như tựa đề thì mình mạn phép post trận chuẩn Đi HC.....trận này công + thủ + dame đầy đủ..hạn chế sát thương cho đồng đội.. thick hợp cho việc kéo mấy bạn yếu mà dc nhiều cửa và sao....cũng thick hợp cho mấy CH yếu k dc các TOp kéo nhưng cũng dc nhiều sao....

http://s110-haitac.game5.vn/api/replay?serverid=game20110&bid=13ac7e47f18957ae
    Các bạn tham khảo r cho mình ý kiến như thế nào nhé... ^^
    MrD4rk thích bài này.
  2. JoeJoker

JoeJoker Thành Viên Mới

3. Mavis FT

Mavis FT Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

Để ý thì đây là trận mà top sv nào khi kéo HC đều dùng. K có ý kiến gì!~!
  4. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

bên sv minh toan đi aoki robin nami MH lufy chop thôi, được 1505 điểm đáy:)
  5. JoeJoker

JoeJoker Thành Viên Mới

đó là mấy TỐP đi với nhau.... trận của mình là kéo những người yếu k đc các tốp kéo hoặc các CH yếu tự lực cánh sinh... chẳng qua mình chia sẽ thôi...giúp dc ai thì giúp :))
  6. JoeJoker

JoeJoker Thành Viên Mới

cao thế... sv mình thì dc 1337 điem thôi
  7. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Hay đó bạn.
    JoeJoker thích bài này.
  8. MrBone

MrBone Member Tích Cực

trậ hình này gặp dánh hành dọc lv 60 2 die sach :mad:
    JoeJoker thích bài này.
  9. JoeJoker

JoeJoker Thành Viên Mới

bạn cứ thử đi :)) xem co die k ^^bạn xem aoki trai +9 và số lần đối phương đánh đánh đếm trên dầu ngón tay
  10. Mavis FT

cũng tùy thôi. Đã gọi là top kéo thì ng yếu nhất sẽ dc chọn mang 2 buff. Và chỉ cần 1 con đánh hàng dọc hoặc aoe nó đánh thườngchết buff là vỡ trận
    JoeJoker thích bài này.
  11. JoeJoker

JoeJoker Thành Viên Mới

đã tính đến diều đó nên mới up trái của aokiji lên cao... nên xác xuất win cũng rất cao...^^...
  12. chandler_bing

chandler_bing Member Tích Cực

hay đấy,để bữa nào test
    JoeJoker thích bài này.
  13. JoeJoker

JoeJoker Thành Viên Mới

chú loi choi đi đâu đấy Chandler
  14. chandler_bing

chandler_bing Member Tích Cực

???
    thực sự thì,trận hay,nhưng G t toàn gà,chả có top nào ,chắc ké đc trận này,thế nào hay thế đó thôi =))
  15. Can Quet

Can Quet Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

Mình cũng xài trận này kéo mấy bác bên dưới, kéo 2 người yếu thì chỉ đi được tầm 64 cửa, kéo 1 người yếu thì được khoảng 68 cửa, chỉ đi với top 10 trở lên thì mới qua được 70 cửa thôi. Ko biết bao h mới lên đc mốc 1k5 điểm như mấy sv đầu chứ bh mới được 1367 điểm còn xa lắm :p:p
  16. Can Quet

Can Quet Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

17. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

top bên mình chả ai rãnh mà up trái của ao lên +9 chỉ để kéo hc đâu , bên mình đi với đội hình cơ bản của top 3 và 10 là dùng hâu , jin , và 1 tướng mc như lawh , robin hoặc ao , 3 buff và chiến thôi :cool: mình cùi bắp đc top 3 với 10 kéo thì tầm 139x điểm :D
  18. JoeJoker

JoeJoker Thành Viên Mới

các bạn đấy là toàn top kéo... k cấn trái aokiji cũng 40% r... nên dùng trận này là chuẩn r... các bạn có thể update trận lên tầm mới hơn mà... phải k?
  19. Mavis FT

Đó là sv cũ top có MH r, Chứ sv 11x+ hack đâu ra dv
    JoeJoker thích bài này.
  20. Zeus Saint

Zeus Saint Member Tích Cực

còn trận nào khác ko bạn :oops: Aokiji mình chưa lên đc +9 TAQ đc...
    JoeJoker thích bài này.