VHT trợ giúp

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi tovibi12, 7 Tháng hai 2019.

Moderators: ShanksAkagami
  1. tovibi12

tovibi12 Member Tích Cực

tôi thấy khá nhiều ae không trả lời kịp trả lời câu hỏi noen vào ngày 3/2 thì phải thế mà game chẳng có trợ giúp gì...toàn câu hỏi khó vậy mà lại mất 1 ngày...phản hồi có thêm 1 ngày thì mấy câu hỏi cũng nên có thêm 1 ngày chứ...adimin cố điều chỉnh lại cho ae không có thời gian ol sớm::theft::::theft::::theft::::theft::::theft::::theft::::theft::::theft::::theft::::theft::::theft::::theft:::D:D:D
  2. bo_gia

bo_gia Cao Thủ Forum

24/1 đến 13/2. Bạn bật lịch lên đếm ngày nha. Như mình ko biết hụt 1 ngày + trả lời sai tè le mà vẫn thoải mái trước 13/2 vẫn ok. Chúc bạn may mắn:pde9:. Mod @ShanksAkagami làm gì đi. :pde36::pde36::pde36:
  3. tovibi12

tovibi12 Member Tích Cực

tè le ai chẳng biết nhưng có thằng không biết trả lời thì sao...tôi 44 câu rồi...nhưng có thằng bạn nó trả lời mới dk ít hơn 32 câu thì sao nó mất 1 ngày đấy
  4. bo_gia

bo_gia Cao Thủ Forum

:pde52: thật đáng tiếc. Chắc chả kéo đâu. Yên tâm chú ý coi thông tin trên trang chủ hàng tuần nha bạn. Dm kéo làm mọe gì dăm ba cái HD tẻ nhạt này. :pde62::pde62::pde62:
  5. TomAadarsh

TomAadarsh Độc Cô Cầu Bại Staff Member Moderator

ok để mình hỏi xin kéo dài được ko, chờ minh phản hồi nha
  6. TomAadarsh

TomAadarsh Độc Cô Cầu Bại Staff Member Moderator

ko kéo dài được bạn ơi, nếu kéo dài tình trạng sẽ bị reset toàn bộ , ảnh hưởng rất nhiều người, nên bạn thông cảm nha
  7. puko

puko Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

sai suốt mà cũng 43/50 rồi
  8. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

bạn này lắm chuyện lắm nên không care được . mở hoạt động ra trả lời câu hỏi thì mấy bạn phải chịu khó tìm hiểu hoặc gg không tính phí . cứ muốn câu nào cũng search cái ra rồi hầu tận miệng thì cũng chịu thôi
  9. Namie

Namie Thành Viên Mới

thưa admin! mình là mem trc đó có chơi vua hải tặc bên zing me, h sau gần 3 năm mình quay lại chơi nhưng mà thấy bên zingme xóa mất vua hải tặc rồi, h mình có được hỗ trợ chuyển nick qua 568 chơi đc k ạ? nick của mình thì đc một a trên mạng tặng cho, nên thông tin k pải của mình, mà mình lại quên hết mk tinh linh lần câu hỏi thì mình có đc hỗ trợ lấy lại đc k ạ? nick mình trc chơi bên zingme là sv S72.CARIBOU, tên Ớt ạ
  10. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

không spam nhé bạn
Moderators: ShanksAkagami