[TRỰC TUYẾN] VƯƠNG GIẢ CHIẾN MÙA 32

Thảo luận trong 'Vương Giả Chiến 32' bắt đầu bởi kissyou90, 7 Tháng mười 2018.

1. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

haha k phải lúc nào nộ củng ngon =))) sabo bên kia củng đánh thường có khi lại win
  2. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Á quân đc fig ko nhỉ =))
  3. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

nếu dam chính sabo thì đánh thường lợi hơn,vì sabo đc buff miễn dịch =))
    kissyou90 thích bài này.
  4. Kise

Kise Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

miễn dịch nhưng ko chịu nổi dame cũng như ko =))
  5. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

đó chính là vấn đề =))))
  6. J-Fla

được nha a nhưng phải bỏ tiền ra mua
  7. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

1 nghìn 1 cái figure, 2 nghìn 2 cái figure 1 nghìn :pde95:
  8. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

Thì sabo có giới hạn máu đó thôi =))
  9. J-Fla

figure = giấy :cat26
  10. J-Fla

dăm ba cái figure
  11. Nguyễn Khắc Thịnh

Nguyễn Khắc Thịnh Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

hên thôi
  12. Kise

Kise Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

giới hạn máu cũng chết tươi nhể =)) xem trận thộn vs tồm
  13. bosieuquay

bosieuquay Member Tích Cực

đúng là bạn kia bị mình khắc chế toàn tập. bạn ấy quá ham tấn công mà dame ko đủ lại thêm trận hình sắp xếp ko hợp lý giữa các tướng nên ko tận dụng đc hết sức mạnh của các tướng. quật mình ko chết bị mình với cái kiểu đánh cù nhây 2 mạng toàn hiệu ứng nên thua. bảo may mắn mình thấy cũng ko phải. vì mình bem nhau với 1 ông trong hội trâu hơn bạn này cũng thắng suốt. hiệu ứng tỉ lệ cực cao chứ ko phải thấp nên mình thấy nó như là cái sự đương nhiên là bên kia phải đơ 1 chỗ vậy. bạn ấy buộc phải đưa sabo với main lên 2 slot đầu đánh trước còn kill đc boa. chứ mà cho con nào lên số 1 ko đủ dame giết boa của mình thì sabo buff giới hạn máu cho con boa nó hóa đá thì còn ảo nữa
    lần đầu tiên cũng là lần cuối cùng đc lên báo. do tính chất công việc quá bận mình buộc phải dành thời gian cho 1 số việc cần ưu tiên hơn mỗi ngày nên đành chia tay game. thân chào toàn thể ae. chúc ae chơi game vui vẻ
  14. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

Lậy thím. Do bên kia xếp gà thôi chứ con boa thím ko cần tới 1 sabo 2 main đâu =)) Hên là gặp người xếp trận gà thì đúng hơn là hên do hiệu ứng đâu =))
  15. Minhhp87

Minhhp87 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động

Không phải chê. Nhưng mà tại sao lại dán keo 502 vào cái chén cơ chứ
  16. Yuzuru

Yuzuru Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Công Hội AE...GATO.S145

nghe nói được. nhưng nhớ là cho t con buggy nhé =]]]
  17. Yuzuru

Yuzuru Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Công Hội AE...GATO.S145

trận nào thế hồng hoa
  18. kissyou90

kissyou90 Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

=))
  19. kissyou90

kissyou90 Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

cố kiếm cái á quân đên làm cái hình về cho trẻ con chơi mà khó quá. Mai ngã roài :(
  20. Yuzuru

ÔNG BỐ CỦA NĂM