[TRỰC TUYẾN] Vương Giả Chiến liên server lần thứ 7 !

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Bảy' bắt đầu bởi optimus, 20 Tháng hai 2015.

1. Kerropi

Kerropi Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Đô Đốc Hải Quân Cộng Tác Viên 568Play

cái đó tùy thuộc vào cấp trên mà bác :D chứ bọn em biết sao :v nhưng chắc sẽ có đền bù cho các bạn s1-2 :)
  2. ShutDown

ShutDown Member Tích Cực Công Hội Pirate.S2

hợp lý hợp lý :e
  3. Kyoza

Kyoza Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri Đẳng Cấp Design

Cái lỗi này bị trước ngày tết rồi thím.:|
  4. kumiko

kumiko Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

bik là lỗi ko ai mún nhưng it ra co 1 lời nói để mọi ng khỏi bất bình cũng đâu phải đòi hỏi quá đáng đâu mod nhỉ .. mấy hôm nay chờ đợi ít nhất 1 lời như mod :) chứ kiểu mà cứ nói là đã báo ko thấy tl hoặc là đang tết đang nghỉ ngơi rồi thôi thì tâm lý người chơi sẽ như thế nào hả mod .. tết nhất ai cũng hiểu nhưng mọi ng cũng dành time để vào game cũng vì còn tý nhiệt huyết cho game mà toàn nhận đc sự phớt lờ kiểu kia thì hỏi ai ko bất bình .. có nhiều mem nói là dùng acc chửi bức xúc này nọ và bị khóa .. thì mod cũng hiểu là họ bức xúc như nào rồi ... mình ghi nhận sau sắc về mặt tinh thần câu nói của mod ít ra cũng phải có 1 tiếng nói xoa dịu mem chứ :^^:
    kanrok thích bài này.
  5. Kerropi

mấy bữa nay mình cũng ko onl nên ko rõ :) thực sự đó là cái khó của mấy ngày tết, ai cũng lo cho gia đình cả nên ít quan tâm tới những cái khác :)
  6. kumiko

kumiko Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

hi vọng 1 ngày sớm nhất đc g5 xoa dịu vụ này chứ s1 s2 như con ghẻ ý đã ko đc sát nhập sv nhiều lần như mấy sv khác h còn kiểu này ...:|
  7. Băng

Băng Cao Thủ Forum

Yêu em mất rồi:pde9:
  8. Kerropi

hiện tại sv đó vẫn có lượng đăng nhập ở cả 3 biển khá đông nên chưa được nằm trong diện sát nhập mà ~.~ sau tết khi mà đội ngũ làm game trở lại làm việc mình sẽ có ý kiến về việc s1-2 k được đánh VGC mùa này :) cảm ơn các bạn đã thông cảm :)
  9. Crack

Crack Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 30.000.000 Beri

Mông cứ buff Haki lên mà đỡ =)))))
  10. Satellite

Satellite Member Tích Cực

giờ chỉ cần đền bù 1 con hổ chiến với 1 con fr-u4 là cả sv im bặt hết ý kiến ngay
  11. Thảo Quyên

Thảo Quyên Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

ai bảo mạnh quá nên bị lên cụm 4 đó :D
  12. kanrok

kanrok Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

Cả sv đã ngập trong hành, ko đú dc cả đại hải trình :(
  13. Thảo Quyên

Thảo Quyên Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

tất cả nguyên nhân tội lỗi của việc này đều là do bác chịu trách nhiệm cho s140 đi :D
  14. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

a e chém gió vgc đê
  15. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

k pít cụm 2 ai vô địch
  16. YuiHatano

YuiHatano Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

:pde26::pde22::pde22::pde22:
    Vu thien s99
  17. ViviVuvu

ViviVuvu Member Tích Cực

Cúc chơi 4 dame lực chiến to phết, may mắn có thể vào đến top4 hoặc chung kết, nhưng mà vô địch thì chưa được. ^^. Tuy vậy đối với nick có 2 trái tên lửa 10 lại đang chơi lại mà ko được mod xét vào diện ứng cử viên thì cũng ấm ức thật :pde36:
  18. GamBittt

GamBittt Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Công Hội AE...GATO.S145

đắng quá :pde21: rớt tân thế giới cụm 4 rồi :pde7:
  19. moony15

moony15 Member Tích Cực

Thông báo luôn cụm 1 em Audi ko có cửa vô địch nha :D em ấy off 9 10 ngày gì rồi, vgc server còn ko tham gia cơ mà :D nên mình nghĩ mod nên thay = God.
  20. moony15

moony15 Member Tích Cực

KLQ nhưng công nhận VGC kì này nhạt, ko phải do diễn ra trong tết mà 1 phần các tên tuổi lớn vẫn sẽ lên ngôi thôi, ko có bất ngờ gì đâu.