[Trực Tuyến] Đài phát sóng trực tiếp cuộc đua Event cây ác ma Mùa 2

Thảo luận trong 'Cây Ác Ma' bắt đầu bởi nuns2koi, 26 Tháng mười một 2013.

1. vuidesong

vuidesong Member Tích Cực

2. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

3. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Cái này không phải mất mà đã lấy ra đôi trái kinh nghiệm rồi:69:
  4. Salamander

Salamander Thành Viên Mới

mọi người cho mình hỏi trái thu hút của mình +5 mà sao lại không có hiệu ứng gì hết vậy?? Trạng thái "thoát lực" là trạng thái gì??
  5. NhokHKDOIH

NhokHKDOIH Thành Viên Mới

lúc bị dính hiệu ứng thì mới có tác dụng
  6. vuidesong

Sory bạn chứ mình chả làm cái trò đấy làm gì. Cơ bản đợt này cống hiến dôi ra là để cho trái BOA lên +7. Nhưng giờ với ngần kia cống hiến thỉ không thể đủ. Nếu mất 60k thì chả sao nhưng đằng này là 600k... Còn bạn thích thì vào xem acc mình bên S48 xem mình đổi để cường hóa vào trái gì. EV trước mình được 1 mil 9. Ev này cũng chả định nạp tiền nhưng nhìn con BOA đánh boss hay quá nên mình đú đởn tí thôi. Giờ trái BOA đang đứng im +6 thiếu đúng 1-2 trăm k cống hiên để lên 7. Thế nó mới ức chế thì mới pot bài thôi. Bạn nói ai cũng nên suy nghĩ 1 tí trước khi bình phẩm, không phải ai cũng làm mấy cái trò mèo rồi pot lên đâu.
  7. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

G5 chẳng giải quyết được đâu, thôi thì coi như xui đi :69:
  8. vuidesong

Chuẩn không cần chỉnh rồi. Sau khi khuyên nhủ : "bạn hãy clear cache" mặc dù mình clear đến mỏi tay rồi thì chốt câu cuối là thế này đây:

Chào bạn.

Để thuận tiện và nhanh chóng bạn hãy gửi y/c của bạn lên trang: http://haitac.hotro.ssgroup.vn/

Thân!

Nhìn dòng này là biết hết thuốc ^^.
  9. GOD

Chả thà có bằng chứng như lịch sử nạp thẻ thì còn may ra, chứ ko G5 cũng chả giải quyết, nói chung phải chứng minh cho G5 THẤY:28:
  10. anhhungvie

anhhungvie Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

11. buns72

buns72 Thành Viên Mới