[Trực Tuyến] Trăm Hoa Đua Nở Mùa 6

Thảo luận trong 'Cây Ác Ma' bắt đầu bởi LouisTeo, 3 Tháng chín 2014.

1. BuiDois88

BuiDois88 Member Tích Cực

làm gì thì cũng cần tâp thể ,chỉnh tác phong nph thì cộng đồng cùng chỉnh mới hiệu quả
  2. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Thì thế, tên lửa đâu có rẻ, chắc cũng tầm trên dưới 30 chai, rẻ quá thi để người nhà ăn vậy :)
  3. thuyngaSS30

thuyngaSS30 Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

dm muốn đua top CAM mà gặp chơi chó kick cầu game kiểu này chán chết mẹ .. dm thà ng chơi đua với nhau éo tức , tức cái vụ này !!!
    KeVoDanh and SapLayVo like this.
  4. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

lý do gì mà mọi người nói mod kích thích ... à quên kích cầu thế nhỉ o_O lỡ như người chơi thì sao ? người ta lâu ko chơi đâu có nghĩa là sẽ ko chơi ... lỡ như lâu ko chơi để dành cho CAM xõa thì sao , có gì mà bức xúc vậy ... :D
    Anastasio thích bài này.
  5. TraTenChoTao

TraTenChoTao Thành Viên Mới

Giờ đã hiểu tại sao lại là "Trăm Hoa Đua Nở". Vào hết đê cho các Mod thông, kekeeeeeeeee!
  6. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

đua hay ko quyền mình , lên đây xả như đúng rồi :rofl:
  7. LouisTeo

LouisTeo Thành Viên Mới

Cụm 1: [​IMG]
    Cụm 2: [​IMG]
    Cụm 3: [​IMG]
    Cụm 4: [​IMG]
    Cụm 5: [​IMG]
  8. LouisTeo

LouisTeo Thành Viên Mới

Bạn chẳng có = chứng nào chứng minh là các mod cả bạn nhé. Và quy tắc khi tham gia làm ctv là ko đc tham gia quá sâu vào bất kì hđ lớn nào. Ví du như ko đc tham gia VGC - CAM ko cũng ko đc nằm trong top 10.
    Violet.PrQ and Anastasio like this.
  9. LouisTeo

LouisTeo Thành Viên Mới

Bọn mình là mod và cũng là người chơi. Các bạn đi làm ở ngoài lấy tiền để nạp - các mod bọn mình cũng làm việc của NPH giao để nhận lương ( đúng hơn là NPH nạp hộ ). Hàng ngày làm nv hàng ngày + đào event các thứ. Số vàng NPH trả cũng trả đù để xả vàng như các bạn nói đâu.
    GOD thích bài này.
  10. Anastasio

Anastasio Thành Viên Mới

Hehehe lợi dụng lúc pakon đang chửi vụ kích cầu giề đó, mềnh âm thầm lên TOP1. Có tên lửa thì cơ hội clear map coi bộ ngon hơn. Và có cơ hội gặp bác HoaLQ trong VGC 7 nhể @LetsGo_hlqs55
    Violet.PrQ thích bài này.
  11. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Mod nói chuẩn đấy, nhiều đưa cứ tưởng nhấn nút là có cả đống vàng về acc, nếu có thì chỉ có các anh lớn ở trên cũng chơi game này thôi, còn các Mod thì cũng như mình thôi:)
  12. GOD

Pak là shirahoshi ah :eek:
  13. Anastasio

Anastasio Thành Viên Mới

Chính là tại hạ. Không biết cát hạ có điều gì chỉ giáo :)
  14. LouisTeo

LouisTeo Thành Viên Mới

Theo như thông tin thông tấn xã thì là hắn đó.
  15. GOD

AH không, mình có dám nói j đâu, let đẹt top 50 thôi :D:D:D
  16. GOD

Chỉ thắc mắc là anastashio đâu thôi :)
  17. Anastasio

Anastasio Thành Viên Mới

Mùa này có vẻ các TOP đã có tên lửa nên có vẻ nhường người khác. Có thể nói cơ hội đua mùa này dễ thở hơn. Tuy nhiên chỉ ngại du kích thôi :D
  18. Anastasio

Anastasio Thành Viên Mới

Em nó đổi tên luôn đó bạn. Nó nghe nói đâu sắp có PET cá mập nên đổi tên luôn. Em nó đang bị phạt, mình chơi hộ cho em mình.
  19. GOD

Hình như CH pak cũng có 1 người tên shirahoshi
  20. LouisTeo

LouisTeo Thành Viên Mới

Có lẽ mai mình sẽ up thông tin số điểm để đạt top 100 cho các bạn theo dõi.
    JackyHero, Anastasio and GOD like this.