Tuần san Vua Hải Tặc số 26

Thảo luận trong 'Tuần San VHT' bắt đầu bởi Onepie, 10 Tháng tư 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: JenJen, RainyDays, TomAadarsh
  1. ThanhThan

ThanhThan Cao Thủ Forum

Thế tháng 4 này có SH haki rồi à, hot quá, hi vọng cập nhật sớm để khỏi bị Mihawk hành :34::34:
  2. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Bạn cũng chuẩn bị tinh thần có những người yếu hơn mình có thể đánh bại mình luôn đi nhé :D
  3. LoVerBoy

LoVerBoy Cao Thủ Forum

mong rằng phiên bản haki có nhiều trận hình hay cân não với nhau :)
    p/s: hi vọng ko có cái topic bắt buộc phải dùng trận này trận kia dễ làm cho mọi người toàn theo 1 trận gây nhàm chán :D
  4. optimus

Nếu bạn dũng cảm thử nghiệm trận hình mới thì chẳng topic nào có thể bắt bạn theo được. Theo nhận xét của mình thì 9 đồng đội Mũ Rơm đều có ưu thế riêng và phù hợp với những lối đi khác nhau, ko ai là yếu cả.
  5. Aquafina

Aquafina Thành Viên Mới

còn thông tin marco chỉ là phù du thôi à mod:66:
  6. Crocodile

Crocodile Thành Viên Mới

Mình nghĩ nó không là phù du đâu, sớm muộn marco với Joju cũng về, thấy mod Optimus để avatar với chữ kí toàn marco không. :emo.s2u.vn_057:
    Crocodile and (deleted user) like this.
  7. optimus

Hôm đó là 1-4 nên mình muốn tạo 1 topic xả stress thôi bạn à. Nhưng bật mí 1 chút ở số TS sau sẽ giới thiệu 1 lúc 3 em đồng đội mới nhé,bạn nào biết thì giữ bí mật nhé, thế đã bất ngờ chưa ? Và đó chỉ là 1 trang trong 5 trang cực kì choáng ngợp của số sau nhé :D
    LovingU, javan4, LoVerBoy and 3 others like this.
  8. rf_nht

rf_nht Member Tích Cực

Mình thấy team SH là team chính trong truyện và sau này còn bá hơn nữa vì vậy nên lấy team SH làm chuẩn. các nhân vật khác mình thấy đc ưa thích trong 1 khoảng thời gian nhất định thôi.
    PS: luffy haki hiện tại có chữ màu đỏ, mình đoán sau này sẽ là chữ màu tím rồi cam,ko hiểu lúc màu cam thì TC là mấy S nữa.:emo.s2u.vn_078:
  9. Aquafina

Aquafina Thành Viên Mới

e thấy từ trước h mod toàn nói phóng đại,chã có lúc nào đúng cả,ts sau toàn ttin choáng ngợp,đến ngày đó chắc cũng thất vọng thôi,e tin lời mod nhiều nên có kn rồi:29:
  10. Robinhood

Robinhood Thành Viên Mới

ông nun nhiều gió mình thấy còn hợp lý chứ ông op toàn bơm tin thật mà bạn kêu nói phóng đại thì bó tay :26: chắc bạn mới tham gia diễn đàn chứ 1-4 năm trước mấy ông mod cũng bày trò vui thôi, cái đó có mấy ai quan tâm đâu mà t thấy ông cay cú thế :26:
  11. LuviasGTX

LuviasGTX Member Tích Cực

cái này thì kiếm ở đâu ra vậy mấy Mod :40::40::40::40::40::40::40::40:
  12. optimus

Đợt tích lũy vừa rồi mốc 60k bạn sẽ có 1 báu ám 130 nhé.
  13. LoVerBoy

LoVerBoy Cao Thủ Forum

dạo này chả có chiến báo mới gì để xem nhỉ chán quá :(
  14. Crocodile

Crocodile Thành Viên Mới

Mọi người ai thử đoán xem 3 đồng đội mới mà Mod Optimus vừa bật mí sẽ là ai nào. Trước đó mod nun có khủng bố chúng ta bằng hàng loạt các tướng mới. Vậy mọi người nghĩ sao nhỉ. :emo.s2u.vn_057:
  15. LoVerBoy

LoVerBoy Cao Thủ Forum

3 tướng mới ( có thể ) là Magellan, Marco, Jozu :D
  16. optimus

Gợi ý : sẽ có 2 nữ, 1 nam. 2 trong 3 là hải quân cấp cao .
  17. Crocodile

Crocodile Thành Viên Mới

Đây là các tướng mới được tiến hóa lên ver Haki như team SH: một người có liên quan với Luffy, một người liên quan đến Smoker và 1 người liên quan đến Moria :emo.s2u.vn_057:
  18. s2huong

s2huong Thành Viên Mới

mod cho hỏi đợt này có event out game k?
  19. LoVerBoy

LoVerBoy Cao Thủ Forum

3 tướng mới Tashigi, Garp, BoA
  20. Crocodile

Crocodile Thành Viên Mới

Gần đúng rồi, đoán tiếp đi. :emo.s2u.vn_057:
Moderators: JenJen, RainyDays, TomAadarsh
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.