Tuần San Vua Hải Tặc Số 41 - Trả lời nhanh => nhận quà khủng

Thảo luận trong 'Tuần San VHT' bắt đầu bởi Onepie, 7 Tháng tám 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: JenJen, RainyDays, TomAadarsh
  1. NewStar__

NewStar__ Thành Viên Mới

sao ko để chế độ ẩn danh, 1 câu trả lời đúng cái vài chục mạng ăn hôi ngay sau đó vài phút
    còn có thằng còn cố tỏ ra mình tự tìm ra chứ, làm ăn chán :mad:
  2. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Đã nói event nhanh tay, không công khai làm sao bit ai nhanh ai chậm:confused:
  3. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Ok tất nhiên sẽ có, tuần này mod Onepie là người đặt câu hỏi nên sẽ là người công bố đáp án + danh sách nhận code . Có ai muốn liếc qua phần thưởng vòng quay may mắn ko nhỉ ?
    zLeTanz thích bài này.
  4. optimus

Event này chỉ thử độ lót gạch của các bạn và muốn nói với các bạn rằng cd nào của TS cũng đáng để đọc, và nếu để ý các bạn có thể thấy không phải cứ copy là đúng, nhìn sơ thì 1 loạt member mắc bẫy của tổ TS tuần này rồi :D
  5. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Cũng hay đấy Mod, truosc jo mình vao chủ yếu xem thông tin update hoặc HD mơi bên TQ thôi, ít khi xem mục thu giãn
  6. GOD

Nhung thấy nên tăng lên 10-20 người đi Mod chứ 5 người ít quá:eek:
  7. zLeTanz

zLeTanz Thành Viên Mới

Tổ Mod bẫy ác thật :confused:, code event trả lời nhanh này số lượng chỉ có 5 nên chắc ngon đây. Còn event vòng quay phần thưởng là vật phẩm ingame hả Mod?
    Nhân tiện cho mình hỏi sắp tới Mod nào đặt câu hỏi thế :p
  8. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

tuần san tuần này chất ta :D
  9. optimus

Nếu nói trong 5 cd của TS thì chủ đề Thư giãn là tốn chất xám và thời gian nhất. Người phụ trách chuyên mục này là mod TaiShan thấy bất công với mod ý quá nên khóc lóc van xin cho mod ấy cài câu hỏi vào. Các bạn từ nay nhớ để ý cd của mod ấy đầu tiên đấy nhé :D
  10. PapaLazi

PapaLazi Thành Viên Mới

• sanji sao khủng khiếp vậy..... đà này các tướng hồi 100 % nộ vứt đi rồi @@ mi của tôi ơi
      • @optimus : Mình xóa phần trả lời của bạn vì đã hết hạn, chúc bạn may mắn lần sau nhé :)
  11. optimus

Cả tháng cơ mà :D với lại code này là code nóng trao tay nên phải ít ít thì các mod mới phát ngay được :D
  12. zLeTanz

zLeTanz Thành Viên Mới

Thế này thì hối lộ Mod TaiShan cho rồi :D.
    1 tuần san gồm 5 phần nên sẽ có thú vị hoặc kém hấp dẫn hơn nhưng mình thấy đội ngũ Mod cho ra Tuần san hằng tuần để các member đón đọc, thêm event phần thưởng nữa thì còn gì bằng.
    P.s: Mod ơi, mình thấy đội ngũ Mod đổi chữ ký thành ảnh bìa VGC và SN 2 năm VHT đẹp đấy :).
    Hình như từ sau đợt update, diễn đàn không cho thành viên chèn hình ảnh làm chữ ký hả Mod?
  13. optimus

Mình rất vui khi đọc cm của bạn, TS được ra mắt phi lợi nhuận nên sự ủng hộ từ các member chính là động lực thúc đẩy bọn mình làm hằng tuần, còn nếu hối lộ mod TaiShan thì cũng hên xui nhé, tuần sau câu hỏi có thể là chủ đề của mod khác đấy :D

Về chữ kí thì đúng như bạn nói, sau khi update thì nó giới hạn lại cho 1 nhóm các thành viên thuộc các CH vô địch hoặc mod, smod mới dc đặt chữ kí nhằm đỡ tốn tài nguyên diễn đàn.
    zLeTanz thích bài này.
  14. RonaroaZoro

RonaroaZoro Thành Viên Mới

Mod ơi nếu làm thì làm cho đúng chứ mình thấy nhiều người ko phải là thành viên thuộc CH vô địch hay là Mod,SMOD mà vẫn để mấy cái chữ kí là hình ảnh, nếu sửa thì sửa lại mấy người đó ko dc để hình ảnh nữa cho công bằng chứ :)
  15. optimus

Lúc mới update thì đúng là có được để, ai cũng dc để, sau thì thấy tốn tài nguyên quá nên mới set lại quyền. Cái này thì ý kiến admin chứ mod cũng ko rành lắm :D
  16. zLeTanz

zLeTanz Thành Viên Mới

Thanks Mod :)
    Nếu rơi vào mục "Có thể bạn sẽ thích" thì khả năng cao là Mod Optimus phụ trách nhỉ, đoán vậy :D
    Tất nhiên là mọi người sẽ ủng hộ thôi, vì TS cung cấp các thông tin bổ ích mà ;)
    Nhân tiện Mod Optimus cho mình hỏi rằng VGC liên sv mùa 5 cũng sẽ có trợ uy subweb chứ, tạo thêm cơ hội để các bạn theo dõi VGC, kiếm thêm phần thưởng nữa chứ :rolleyes:
    Vấn đề chữ ký hình ảnh mình muốn chèn vào cho thêm sinh động thôi, chứ cũng không cần thiết là mấy :)
  17. o0MoM0o

o0MoM0o Thành Viên Mới

ĐÚng như mod nói rồi, tuần này bị gài bẫy rồi. Chú ý kỹ lời nói của Mod và đáp án, có lẽ anh em đi sau nên tránh. SẩmĐạiKa.xx, nghĩa là xx chỉ có 2 ký tự nghĩa là s? nào đó, dao động từ s1 -> s9 thôi. Vì ngay từ đầu đã ghi là s1, s34, s... chứ không phải là s01...
    Cảnh báo anh em lưu ý điều này =))
    Mod xem mình phán bừa sai không :v
  18. RonaroaZoro

RonaroaZoro Thành Viên Mới

thì ý mình là Mod bảo các admin sửa lại để cho công bằng chứ :))
  19. GOD

Nếu vậy ko ai đúng hết ah :eek:
  20. o0MoM0o

o0MoM0o Thành Viên Mới

Sai toàn bộ rồi mọi người ơi. Cho các anh em câu hỏi đây. Khi sáng chưa có phần thư giãn
    Câu hỏi kỳ này: Kỷ niệm 2 năm VHT ngày nào???
    Chắc chắn luôn
Moderators: JenJen, RainyDays, TomAadarsh
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.