Tuần San Vua Hải Tặc Số 43 - Thông tin chi tiết của đồ 120 !

Thảo luận trong 'Tuần San VHT' bắt đầu bởi Onepie, 28 Tháng tám 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: JenJen, RainyDays, TomAadarsh
  1. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Violet.PrQ thích bài này.
  2. Buggy

Buggy Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

tích sớm làm chi. 3 tháng mới lên đc 10 bá vương à !
  3. SoLuuHuongS6

SoLuuHuongS6 Member Tích Cực

Dự là CAM sắp tới sẽ rất chi là hút máu , vì trái chân không đang hot bên TQ , về VN có khi còn hot nữa :mad: .
  4. Inujasha

Inujasha Thành Viên Mới

trái chân không công dụng là gì vậy nhỉ, mình google ko ra :D
  5. Luvpig

Luvpig Thành Viên Mới

thì bh lên đc những còn m cần lên rồi nên cứ tích thui
  6. Buggy

Buggy Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

khi máu mục tiêu dưới 10% sẽ tự nổ như phồng tôm !
  7. Inujasha

Inujasha Thành Viên Mới

là sao ko hỉu, dưới 10% máu tự hi sinh ak :confused:
  8. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

cho hỏi 1 câu thôi nha ? trước giờ có ai có ý kiến chuyện set 120 chưa ? và theo như mình đã nói thì cho dù max thu thập thì các VIP cũng ko up dc set 120 trong khi max NL trong 2 tháng tốn 75k vàng chu dù thêm 1 vài outgame thì tổng cộng vẫn không hơn dc 400 trong khi cái đó đâu có gấp. Đa số người chơi bây giờ mong muốn AceH LawH, và hoạt động hải quân tích điểm kiếm Akainu, nếu muốn thì up thêm hải hồn, skill mới cho Main, level 160 thân mật max level 60, sau đó hoạt động bảo vật cho thú cưỡi và nâng cấp thuyền chính. Bao nhiu đó là quá đủ cho Big Update rồi còn set 120 thì hơi bị quá gấp, cho dù là VIP thì cũng khó khăn mà tích đủ NL khi không có outgame ALLBLUE còn "trung bình" thì mơ cũng không dc. Và đây không phải ý kiên riêng mình, cũng đã có nhìu ủng hộ, mong mod xem xét lại chuyện up set 120 Update tháng 9 này.

-thanks-
    Tà Tà Kiếm Cơm thích bài này.
  9. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

mình đang dư 1k NL mỗi loại cơ, nhưng mà quặng thì không đủ :rolleyes:
    ra cũng được, ai lên thì lên
  10. StarPuma

StarPuma Member Tích Cực

Amen làm mình úp ACE lên lv 9 :confused:
  11. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

hay treo cái ảnh phần thưởng vip 24mil lên làm chữ kí, kèm theo là quảng cáo kết hợp rao bán tk vip sever mới luôn trong chữ kí đi @darklordxx để đi đâu người ta cũng thấy, vừa oai lại vừa nhiều người thấy đôi khi lại tìm được người có nhu cầu luôn chứ để chờ trong topic kia thì có vẻ hơi khó :D
  12. L0vingU

L0vingU Chém Gió Thần Sầu

thì ra cho ai lên thì lên, ko lên thì thôi, có bắt buộc ra là phải lên đâu
  13. Anastasio

Anastasio Thành Viên Mới

Chà không vào forum vài hôm mà nghe thảo luận xôn sao quá :D
  14. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

à ờ bác,mod có bảo là tháng 9 này up 120 đâu,chỉ là TS giới thiệu NL+quặng để lên đò 120 thôi,bác cứ bình cmn tĩnh
  15. Violet.PrQ

anastasio dạo này khỏe lên nhanh quá, hơn mình vài trăm k lc rồi :(
    Anastasio thích bài này.
  16. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

ai chả biết là thế,nhưng nhiều ng k thích đồ 120 lắm,ng ta đang chờ AceH LawH thôi.....chứ đồ 120 có ra cỡ như @OTAN @LetsGo_hlqs55 cũng chỉ lên đc 1 2 đồ là cùng.....làm j đủ quặng + nl nhanh vậy đc
  17. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Bạn cũng có thể thấy trong forum ko mấy ai phản đối chuyện up đồ 120 cả. Có thì lên ko thì thôi, mình cũng có đủ cái gì đâu, nhưng phải xác định là lên cái gì, ví như quan trọng nhất bây giờ là nhẫn, ok từ giờ farm tới lúc update sẽ kịp có nhẫn, đâu phải cứ ra là phải max ngay đâu hả bạn ơi. Còn nữa, đó là đồ 120 nó đi cùng với format update có cả Ace và Law, làm sao mình buộc TQ nó phải gỡ ra cho mình dc, nó cũng đâu có rảnh. Tóm lại thôi, update có nhiều cái mới nhưng ko buộc bạn phải nắm được hết hết, sẽ còn lâu lắm mới có 1 bản up mới nên cứ từ từ trải nghiệm vậy nhé.
    s2huong thích bài này.
  18. Anastasio

Anastasio Thành Viên Mới

Chỉ là lc để clear map thôi. Hơn vài trăm k lc nhưng không có trái cây cũng có đánh lại ai đâu :rolleyes:
  19. Violet.PrQ

cứ đùa, thử hơn tầm 500k lc xem có đánh được k :D
  20. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

uh thì chưa nói, nhưng có nói 1 câu là "có thể ra theo BU tháng 9" nhìn thấy 1 phát mất cmn bình tĩnh luôn. Outgame thì ko ra mà hàng nóng ra nhanh như đúng rồi, phải chi 1 tháng dc 1 outgame ALLBLUE thì cũng không nói gì ...

@LetsGo_hlqs55 : mình nói top và VIP thôi, đâu có nói bác đâu, bác độc cô cầu bại cmnr ko kể :v mà bác nói đúng, có NL cũng thiếu quặng thôi (mình giờ gần đủ NL up 1 nhẫn nhưng quặng thì 1 cái cũng ko có ... )
Moderators: JenJen, RainyDays, TomAadarsh
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.