Tuần San Vua Hải Tặc Số 48 -Sự trở lại !!

Thảo luận trong 'Tuần San VHT' bắt đầu bởi Joker, 4 Tháng mười hai 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: JenJen, RainyDays, TomAadarsh
  1. nevernever1991

nevernever1991 Member Tích Cực

2. ThanhChem

ThanhChem Member Tích Cực

hy vọng có thêm nhiều thông tin hơn trong tuần san... thanks tổ tuần san nhiều :o2
  3. Cest La Vie

Cest La Vie Thành Viên Mới

chào muwngfcacs mod và TS đã quay trở lại :^^:
  4. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Cám ơn các bạn :) Tổ TS sẽ mang lại nhiều thông tin mới hơn :)
  5. quyet_tv

quyet_tv Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

Vậy là tuần tới vẫn chưa có update gì cả @@
  6. vnprincesfrog

vnprincesfrog Member Tích Cực

Haizz chưa có gì khởi sắc ngoài event là tốn tiền game thủ thôi. Update thì mới là thứ game thủ nhận đc free
  7. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

set 120 và luffy sanji dc Fix TAQ , khắc ấn lên 40 và mạ vàng lên 20 .... có vẽ như ko "chỉ" là BoaH ko đó
  8. Joker

Joker Bá Đạo Forum Công Hội Pirate.S2 Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Design Siêu Đẳng

Theo Mod nghĩ thì bản Big Update tới sẽ gộp rất nhiều part đó !
    MrThanh91, duongsen92 and TKT like this.
  9. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

mấy cái trên thuộc dạng "phải có" rồi đó =.= , ngẫm sơ sơ cũng biết dc là Update tới sẽ có gì ... chỉ có điều ngẫm hoài ko ra là khi nào update thôi ... :z
  10. TKT

TKT Member Tích Cực

sang tháng 1 tốt..h Update chưa đủ dv chiêu boa lại ăn hành. sang tháng 1 là vừa đẹp:haha:
  11. Baymax

Baymax Chém Gió Thần Sầu Đại Tá Hải Quân

Ko những vậy mà còn có thể có cả đồng đội thứ 6 nên các bạn cũng chuẩn bị kĩ càng hơn một chút để đón update từng bừng khói lửa hơn nhé. Hãy tạm quên Update lnại 1 time ngắn nữa nhé.
  12. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Các Mod cứ tạo hi vọng càng cao thi không chừng lại thất vọng càng nhiều:pde20:
  13. JackyHero

mình ko quên chuyện đồng đội thứ 6 ... nhưng đó lại ko phải là thứ mình quan tâm nên ko có nhắc đến ... giờ đã ko chịu up thì nói gì vô ích ... hy vọng là thật sự là "1 time ngắn" ... vì theo mình "ngắn" là trong vòng 1 tháng thôi
  14. Baymax

Baymax Chém Gió Thần Sầu Đại Tá Hải Quân

Game này theo như mình được biết thì ko phải game bản quyền nên ko phải thích update là update được ngay. Mỗi lần update cũng hao tổn kinh phí lắm, nên thường phải gộp update làm 1 lần.
  15. JackyHero

thì có ai bảo up mỗi tháng đâu :v bên TQ nó up 2 3 lần mình up 1 lần như thường lệ còn gì ... ko lẽ đợi nó up 5 6 lần mình mới up ? =.=
  16. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Bên TQ thi update ầm ầm, bên này thì cứ rề rề, không hiểu có chuyện j :pde52:
  17. SFRRRR

SFRRRR Thành Viên Mới

Phản hồi siêu lớn sao mãi không có vậy
  18. hgfghfhg

hgfghfhg Thành Viên Mới

Mừng TS trở lại. Và HD tuần sau cũng như bao tuần qua. Hết!
  19. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Các bạn cứ vui vẻ hết tháng 12 nhé! Tầm giữa tháng sẽ có thông tin về nhiều cái hay ho trong bản update sắp tới. Và tháng 1... sẽ đến tay các bạn. Hình như có cái nhà máy chế tạo cái gì đó mà phải thông qua CAM thì phải. Mình không nhớ lắm. :@@:
    kanrok thích bài này.
  20. Joker

Joker Bá Đạo Forum Công Hội Pirate.S2 Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Design Siêu Đẳng

Tháng 1 ! Tháng 1 ! Tháng 1 ! Tháng 1 ! :w
    MrThanh91 and duongsen92 like this.
Moderators: JenJen, RainyDays, TomAadarsh
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.