[ vượt map] đảo thử luyện ---> đáy biển sabaody dành cho các bạn lc thấp + đồ cùi chơi TC và MC

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi newmember137, 31 Tháng bảy 2015.

1. Super Saiyan God

Super Saiyan God Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Người Hướng Dẫn

test thử ac thằng đệ, dồn t9 vc 92k, vp 62k, thủy mỗi turn hồi gần 78k, trụ đúng 20 turn :pde7:
    bác đánh phát qua luôn à mà ảo thế :pde24:
    COCC and HunterBlack like this.
  2. LuXueqi1

LuXueqi1 Cao Thủ Forum

đù :pde62:
    bác số 1 luôn rồi
    hồi mình qua buff def có 3xk nên chắc phải dùng kayaH mới qua
  3. Super Saiyan God

3xk nó vỗ cái chết hết rồi, làm j còn turn mà buff :pde30:
    COCC thích bài này.
  4. LuXueqi1

LuXueqi1 Cao Thủ Forum

39k cũng là 3x mà :pde30: với lại lúc đấy mình chỉa đồ ra hết buff, dame chính cũng vứt luôn áo sang chop, nên buff def thấp nhưng máu cũng dc >500k nên chịu dc 2 turn nhé, với lại lúc qua con đấy gặp ngay turn 2 con buff dc né tránh :D
  5. HunterBlack

HunterBlack Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

nick đó bác chuyển qua jimbe 3 buff thử xem sao, main VC thấp vậy khó qua lắm
    boa em 35k VP còn trụ đc 3turn :D dame chính bác vứt áo thì dame lấy đâu ra def mà trụ????
  6. HunterBlack

vừa chơi lmht vừa vượt map, lần đầu thất bại nhưng wada còn có 500k máu nên bug cb chơi luôn :D
  7. Super Saiyan God

vc 92k kêu thấp :pde17: thế tc bác nhiêu :pde4: mà e đang luyện lù cấp tốc, mong sớm dc đoàn tụ vs ae trên cảng ( chủ yếu né bọn biển khác nó đánh )
    COCC thích bài này.
  8. HunterBlack

e trc chưa có cái vào lò thì chơi đều 3 đường, main đeo đồ jim vk 125 mạ 10 ngọc chưa max đã đc 89k6 VC rồi :pde95::pde95:giờ hủy mạ vàng mà vẫn đc 80k VC :pde81::pde81:còn TC thì mới up gần đây nên mới đc 75k :pde76::pde76:
  9. LuXueqi1

LuXueqi1 Cao Thủ Forum

thì 2 buff là def 39k, còn 2 con dame hồi đấy chơi là TC với MC bỏ def chính thì còn hàng def phụ mà :D, bỏ áo dame đi nhưng máu vẫn trâu là dc, chỉ cần buff còn sống để buff máu thì def dame yếu tí thì ăn may trụ dc và qua
    HunterBlack thích bài này.
  10. Super Saiyan God

chả hiểu sao vc 92k éo qua còn bọn tc có 75k cũng qua, thế bất nào :pde37:
    COCC thích bài này.
  11. L0vingU

L0vingU Chém Gió Thần Sầu

nộ tc đau hơn vc với nộ liên tục mà :|
    HunterBlack and Super Saiyan God like this.
  12. HunterBlack

92k VC là của main nhé, còn TC e là của luffy
  13. LuXueqi1

LuXueqi1 Cao Thủ Forum

92k nhưng đến lúc nộ mới to mà phải 3-4 turn mới đc nộ, còn dame TC thì nộ liên tục, MC thì 2 turn là đc nộ, thì cái nào nhanh hơn
  14. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

VC bao giờ cũng cao hơn TC, MC (đơn giản là do có nhiều thứ tăng VC hơn, tẩy báu là 1 ví dụ). Ngoài ra khi main dùng đồ đạc tương tự thì chỉ số cao hơn khoảng 8-15% so với khi dùng cho đ. đội (do main có hải hồn, tinh bàn và thời trang mà đ.doi ko có).
    Dame nộ main VC 121k còn ko = dame đ. đội 93-95k TC, MC thì 92k VC so ra kém hiệu quả 75k TC có j lạ đâu.
    Super Saiyan God thích bài này.
  15. Super Saiyan God

tính dồn luH solo mấy con to to, bợn biết tiêu chuẩn vp, máu, tc thì cho chỉ giáo :pde53:
    COCC thích bài này.
  16. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

bạn nên tham khảo bạn @HunterBlack ở trên kìa, còn mình ko biết tiêu chuẩn để qua con đó là bn.
  17. L0vingU

L0vingU Chém Gió Thần Sầu

gấu ị mèo thì chỉ cần lag cb rồi bấm mỗi con 1 click là xong map thôi chứ đâu cần để ý ba cái tiu chuẩn :pde53:
  18. Super Saiyan God

thật đáng ngưỡng mộ :pde53:
    COCC thích bài này.
  19. newmember137

newmember137 Member Tích Cực

vừa lên cảng bằng hâu boa cho 1 acc khác các bác ạ
  20. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri