Vấn Đề Về Event OutGame

Thảo luận trong 'Đánh Giá Event' bắt đầu bởi nuns2koi, 20 Tháng tám 2014.

1. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Vãi em, đạt tên hay thế o_Oo_Oo_O
  2. zenkosmileas

zenkosmileas Cao Thủ Forum

=]] cho vui ý mà
  3. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Vậy mà cứ tưởng ... o_O, làm anh mừng hụt :rolleyes:
  4. zenkosmileas

=]] anh ngủ và mơ đi
  5. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

có ai bị như em ko @@. Với sao game nói 2h xong mà giờ chưa vào đc @@
  6. Nothing On Me

Nothing On Me Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

WTF ??? nhìn đẹp quá :D
  7. bnghvftuf

bnghvftuf Thành Viên Mới

kết luận cuối cùng : Chuyện này không liên quan tới mod nên sẽ mod sẽ ko xử lý
    Anh em ai có thắc mắc thì lên Phường
  8. GOD

Nói thế rồi mà còn thắc mắc, acc này mấy anh ở trên, Ở TRÊN ĐÓ, hiểu không, Mod làm j dám ý kiếno_O
  9. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

Những acc này Mod không bao giờ được phép ý kiến: ODA, ATULA, POSEIDON, TRAITENLUA mà hình như 4 acc nhưng cùng 1 chủ thì phải.
    kenpham thích bài này.
  10. zenkosmileas

T.T mod không có quyền nhưng NPH giải quyết dùm chứ. để v ai chịu cho được
  11. GOD

Ý kiến thì lên trụ sở của nó nhé em :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
  12. Volucation

Volucation Thành Viên Mới

hôm nay đi ct chính thức top 3 đã bị TTL cho ăn hành:mad:
  13. zenkosmileas

-_- em mà biết trụ sở ở đâu. sau đêm nay VN mất đi 1 thành phố nhé
  14. AnJeel

AnJeel Thành Viên Mới

Ai có code cho xin cái, mới chơi lại s125 :-s
  15. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Topic dừng tại đây, đã đủ. Mình đã nói rõ mọi vấn đe, không đẩy topic đi quá xa. Mình xin phép close topic tránh gây ảnh hưởng đến các member khác, diễn đàn nên được trả về với ý nghĩa gốc là đem lại thông tin bổ ích cho gamer. Có bức xúc hay kiện cáo gì hãy post đúng nơi đúng chỗ. Nếu xuất hiện thành viên quá khích mình sẽ banned ngay. Các bạn thông cảm!
    Last edited: 18 Tháng chín 2014
  16. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Cảm ơn các bạn đa đong góp ý kiến. Tất cả các vấn đe đa đuoc tổng hợp lại. Mỗi người đã có quyết định của riêng mình. Tránh sa vào sự kích động của bất cứ thành phần nào muốn phá cộng đồng mà các bạn đang tham gia. Xin phép close topic tại đây. Các bạn thông cảm!
  17. NTBoon

NTBoon Thành Viên Mới

Mod nun cho xin cái outgame cuối tháng 9 đi ! outgame 1 tháng 1 lần là rất hợp lí rồi .
    Có outgame cho anh em có động lực nạp và đua tranh nửa chứ ;)
  18. oBurinS14

oBurinS14 Member Tích Cực

Out game 1 tháng 1 lần là ok rồi ra giữa tháng or cuối tháng
  19. ThaoMyS32Zm

ThaoMyS32Zm Thành Viên Mới

lấy ý kiến gamer ! cá nhân mình rất ủng hộ việc này ! đúng là đang có sự thay đổi như các mod đã nói >"<
  20. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

ngày qua ngày mõi mòn chờ outgame ALLBLUE ... mong sao ra trùng diệp event tuần 2 tháng 9 ....