Vấn đề gộp tất cả sv thành 1 (ae vào ủng hộ)

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Alalal, 31 Tháng năm 2014.

1. Alalal

Alalal Thành Viên Mới

Thấy nhiều ae nói về vấn đề này nên hôm nay tui lập topic này để ae nói lên ý kiến của mình. Chúng ta hãy làm gì đó để gây áp lực đến NPH và bắt buộc họ phải lắng nghe chúng ta. Khi cmt ae nhớ để lại tên nv và sv để giao lưu nha.

NV: GuanYu (minh giáo)

@SSGROUP: Theo như tình hình hiện nay thì ae bỏ game khá nhìu, mỗi sv chỉ còn khoảng 20-30 ae onl thường xuyên, lý do thì quá nhìu nhưng lý do chính là game quá chán tính cạnh tranh ko cao, nv quá ít làm đc tí lại hết, ngoài onl hằng ngày để làm nv tdt xong thì ae off hết vì sao? Vì nếu ko nạp tiền thì đéo có cách j để cày cho mạnh lên nên nph nên thêm nhìu nv vào cho ae làm. Quay trở lại vấn đề chính là nph nên gộp sv lại để ae có "cái" để pk và có mục đích để típ tục nạp, ngoài những ae tân huyết với game nạp tiền thường xuyên thì những ae ko theo kịp đã chán và bỏ game nhưng nếu nhiều người chơi cùng 1 sv thì lại khác, lúc đó những ae íu sẽ tìm đc người đồng hành vs mình. Đặt trường hợp mình là người mới chơi ko vung tiền mạnh tay thì chả đánh đấm đc j vì sv chỉ có vài ba người le hoe chủ íu là những ae tâm huyết, lúc đó sẽ nản và bỏ game vì có đánh lại ai đâu, nhưng nếu chỉ có 1 sv để vào thì lại khác, đông người chơi nên mạnh íu có đủ khi đó thì ít ra cũng có chút hứng thú. Nếu gộp sv lại sẽ ko tránh khỏi việc quá tải và lag là đều dĩ nhiên, NPH nên thu phí game để nâng cấp sv như nhiều game trên pc đã làm thì Ae chúng tôi sẵn sàng bỏ tiền nạp nếu chất lượng tốt. Và câu cuối cùng là NPH nên quan tâm và lắng nghe ae chúng tôi 1 chút đi, chất lượng chăm sóc khách hàng quá kém.
  2. Alalal

Alalal Thành Viên Mới

Ae nào dã xem topic này thì phụ tui kêu gọi ở sv mình đang chơi nha, tui ko có nb để đi kêu gọi từng sv. Thanks
  3. Alalal

Alalal Thành Viên Mới

Uppppppppppppppppp
  4. thdoang

thdoang Thành Viên Mới

Chào bạn!
    Cảm ơn những góp ý của bạn cho game.
    Sắp tới NPH sẽ tiến hành gộp ít nhất 2 server lại, 1 số lỗi phát sinh trong quá trình thực hiện đang được sửa chữa.
    Bản hoàn chỉnh sẽ sớm được ra mắt.
    Thông tin chính thức sẽ được update trên cả trang chủ URL="http://volam.game3.vn"]http://volam.game3.vn[/URL] và forum http://http://diendan.game1.vn/forumdisplay.php/489-V%C3%B5-L%C3%A2m-Mobile
    Thân!
  5. Mrqz2014

Mrqz2014 Thành Viên Mới

hoàn toàn ủng hộ topic cua QuanVu

nếu NPH ko thể gộp các sv là 1 thì phuong án phân loại và gộp 2,3 sv vào cũng rất ủng hộ,mong là NPH sớm thực hiện và thông báo thời gian cụ thể để khích lệ tinh thần ae chơi,chứ đừng để kéo dài qá khiến ae nản.vấn đề thu phí ae chúng tôi cũng hoàn toàn ủng hộ,nếu chất lượng đc tốt.(MrQz-sv Thuý Yên)
  6. Hoang8668

Hoang8668 Thành Viên Mới

Rất đang mong chờ

Mong NPH sớm thực hiên chúng tôi đang mong chờ vấn đề thu phí luôn luôn ủng hộ..! ( H8668 Ngũ Độc)
  7. ck8888

ck8888 Thành Viên Mới

ủng hộ gaunyu...nên gộp sv lại cho đông vui...!

Sv nào ít người chơi thì nên gộp lại với nhau...nếu có thể ad phát triển thêm hệ thống mua bán vật phẩm...thêm các bãi train có boss xuất hiện khi đánh có thể rơi vật phẩm hot...có thể luyện, chế vũ khí...thêm nhiệm vụ hoặc bí cảnh cần đi theo nhóm hay theo bang phái...công thành, hộ thành đạt được phần thưởng cao hơn mới thu hút người chơi tham gia...tạo sự cạnh tranh khi làm nhiệm vụ.:emo.s2u.vn_067:
  8. hungbathienha

hungbathienha Thành Viên Mới

ủng hộ gộp sever

ỦNG HỘ NHIỆT TÌNH. CÓ THU PHÍ CŨNG KHÔNG SAO. MIỄN LA CHẤT LƯỢNG TỐT. GỘP SEVER CHO ĐÔNG VUI. MỞ THÊM CHỨC NĂNG GIAO DỊCH ĐỒ, NGUYÊN BẢO. THÊM NHIỀU NHIÊM VỤ CHO ANH EM...CẦN PHẢI CẢI THIỆN RẤT NHIỀU

PS : Zsft533733683
    sever THIÊN VƯƠNG
    TRUNG LẬP
  9. Alalal

Alalal Thành Viên Mới

Thanks tất cả các ae đã ủng hộ

Hic, post bài mấy ngày nay rồi mới có người vào cmt, đc ae ủng hộ cũng vui. Nếu Gd đc thì quá ngon, còn ko thì ít ra NPH cũng nên thêm vào chức năng ngồi bán đồ ở thành 9. Làm hết nv hay tdt thì cũng rãnh cả ngày nên ngồi bán đồ kiếm ít tiền là hoàn toàn hợp lí.
  10. hungbathienha

Gộp sever chờ đợi đến bao giờ

Nếu có thể giao dịch hay bán đồ thì thêm chức năng khóa rương để bảo vệ nếu acc có bị hack thì tốt. đúng là nhiệm vụ quá ít. Làm chút là xong. Thời gian còn lại chả biết làm gì. đa số anh em làm xong nhiệm vụ đều off, chả có ai nói chuyện.
    Không biết khi nào gộp sever đây. Hiện tại có 9 sever nên gọp 3 sever làm 1 thì hay hơn là 2. Như thế sẽ bị lẻ 1 sever. Gộp sever đông người hơn mình nghĩ nên mở rộng thêm map. Mở lại quái ở phần thiên thủy trại
    kênh chát khu vực thì nên để anh em cả 3 thế lực có thể nói chuyện. Kênh thé giới có thể chát được ở mọi nơi. Chứ cứ trong thê lực mình không giống như ếch ngồi đáy giếng ấy...
    Không biết thông tin gộp sever có chính xác không. Nếu có nên sớm thực hiện ở lần cập nhật tới. Giờ ít người chơi anh em chán dần rồi. Kéo dài quá lâu tình trạng này thì game sẽ không tồn tại nữa.
  11. nanhtrang

nanhtrang Thành Viên Mới

sao không cho ngũ độc gộp chung nhỉ

các bạn được gộp server là mừng quá rồi, tôi ở server khác mong chờ ngày gộp server chưa thấy đây này !!!!!
    CS03_SSGroup and (deleted user) like this.
  12. hungbathienha

server thiên vương khi nào gọp sever ?

đường môn và nga my gộp sever rồi. biết khi nào tới sever thiên vương của mình đây.
  13. Minosata

Minosata Member Tích Cực

Mình nghĩ khi lượng người chơi ở 1 sever quá ít thì NPH sẽ nghĩ đến phương án gộp sever. Tuy nhiên có thể là sớm hoặc muộn thôi, Các bạn cũng đừng quá nôn nóng.
  14. Alalal

Alalal Thành Viên Mới

Chờ lâu quá

Sao gộp mỗi 2 sv thế, còn mấy sv khác thế nào? Ít ra thì cũng nên thêm nv vào đi. Game bây h chán lắm rồi chả buồn nạp thẻ nữa, phí tiền. Có nv để làm cả ngày cũng đỡ chán.
  15. Hoang8668

Hoang8668 Thành Viên Mới

game ngày càng như l

game ngày càng như lồn..hack thì một đống bọn tao bỏ tiền chơi đéo bằng chúng nó hack một phát đéo hiểu cầy làm cái gì nạp thẻ làm đéo gì nữa nghỉ cmm game cho nhanh..! admin đéo giải quyết mấy trường hợp hack tao kêu ae đéo nạp thẻ nữa
  16. Alalal

Alalal Thành Viên Mới

Có hack trong game?

Cái vụ hack skill đã ko nói rồi vì nó ko ảnh hưởng j nhiều, bây h thêm tùm lum vụ việc nào là km rồi tt nữa. Bây h add muốn ko acc GuanYu sv mnh giáo phái thuý yên chưa có skill nào. Nếu muốn thì tui đéo cần càng quét ptd vẫn max skill trong 1 ngày. Tại tui đéo muốn thôi, nếu tui làm đc thì tính thế nào?
  17. Alalal

Alalal Thành Viên Mới

Mạnh dạng lên ae.

Ae nào có bằng chứng cụ thể ko dám post thì đưa tui post cho, đm lấy lại công bằng cho ae, nạp cả trăm triệu mà nghe hack chán vãi lồn. Đéo muốn chơi nữa. Khoá acc thì nghĩ chơi, tìm game khác thiếu đéo j game. Công bằng và uy tính phải đưa lên đầu nếu muốn game phát triển.
    1011990 thích bài này.