Về skill mới zoro

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi Bill_Gates, 25 Tháng bảy 2014.

1. Bill_Gates

Bill_Gates Thành Viên Mới

như tiêu đề thì có bạn nào biết skill mới zoro bh sẽ đc fix lại ko..cho xin cb càng tốt
  2. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

ko lầm thì bản update tháng 8 nhé
    Bill_Gates thích bài này.
  3. Bill_Gates

có phải skill như trong chiến báo mihaw nộ zoro hồi đầy máu à..tháng 8 này zoro đc fix lại skill à bạn..tại đang tính chơi zoro
  4. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

mình nhớ ko lầm thì hôm nọ có 1 mod đã nói là skill zoro sẽ dc fix vào bản cập nhật tháng 8 , còn về skill thì sau khi giữ lại 1 máu thì sẽ hồi toàn bộ hp
    Bill_Gates thích bài này.
  5. Bill_Gates

ukm..tks bạn..lên zoro thôi :D:D
  6. Wicked_Sick

Wicked_Sick Member Tích Cực

Kỹ năng thường và nộ vẫn vậy, thuộc tính ẩn của Zoro mới đc thay đổi. Đó là khi nhận lượng dame chí mạng Zoro sẽ còn 1 HP, gây phản dame cho đối phương và hồi 100% sinh mệnh. Thế, hết rồi :D
  7. Zoghinatamori

Zoghinatamori Thành Viên Mới

May quá. Mình up haki Zoro sẵn rùi. Bây h chỉ cần HÓNG thui
  8. dinhtuan1111

dinhtuan1111 Thành Viên Mới

yeah roro sap ba' roi
  9. ASL_Fujy

ASL_Fujy Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới CÔNG HỘI ASL.S75

Tình hình là các đấng nam nhi trong VHT sẽ ko ai trụ được trước em B.O.A. Anh nào khí thế càng cao thì càng dính bùa của ẻm B.O.A .
  10. hierro

hierro Thành Viên Mới

Đang dùng Zoro mà thấy Cùi Cùi sao ý o_O gặp team dùng Nami thấy khó lên nộ lắm ý.hay do TC bây h đang hôi 100 Nộ như Luffy vs Mh nên thấy vậy nhỉ @@ dùng zoro thấy tỷ lệ Win thấp hẳn luôn so với Luffy nhưng do sở thich nên vẫn xai Zoro :D thua kệ thôi
  11. DanzaDKido

DanzaDKido Member Tích Cực

sv mới thì nó đang rất là bá bạn ạ
  12. wind1119

wind1119 Thành Viên Mới

S đợt update tháng 9 này càng bá hơn :D
  13. Luvpig

Luvpig Thành Viên Mới

thang 8 di qua n van ko thay zoro dau..bh thang 9 update day m.n
  14. wind1119

wind1119 Thành Viên Mới

Chắc hết đợt CAM lần này quá.Mong s update nhanh tí :rolleyes:
  15. Luvpig

Luvpig Thành Viên Mới

m lên zoro cả tháng rồi hóng mãi mà chưa thấy đợt update tiếp
  16. Buggy

Buggy Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

Chắc cuối t9 up như mọi khi thôi !
  17. CrocodiIe

CrocodiIe Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Banned (cant create thread ) Lữ Khách Thiên Đường Ngôi Sao Làng Giải Trí Cá Sấu

Update vào tháng 9. Mình đoán tháng 9 sẽ fix Zoro, cập nhật Mirella và HĐ Hải Chiến, vậy đủ chưa nhỉ?
  18. wind1119

wind1119 Thành Viên Mới

Klq nhưng lâu lắm rồi mới thấy bác :D
  19. Luvpig

Luvpig Thành Viên Mới

cuối tháng 9 ư.....phải chịu thêm 1 tháng ăn hành với lf à...chán quá
  20. zzMEGELLAN

mình bảo tháng 8 vì mod có nói tháng 8 sẽ update nhưng tháng 8 trôi qua và vẫn ko có update nên zoro sẽ dc fix vào bảng tháng 9 này rồi , hahah .....