Về vấn đề nhận thưởng khi lọt vòa vòng chung kết kiên server !

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Tư' bắt đầu bởi Valkyrie, 3 Tháng chín 2013.

1. Valkyrie

Valkyrie Thành Viên Mới

Mình lọt được vào vòng chung kết CCVG liên server . Mặc dù giải đấy kết thúc đã lâu nhưng mình vẫn chưa nhận được quà. Ko biết có phải làm thêm động tác gì không. Ai biết trả lời giúp nhá.

Thanks,
  2. __Kun__

__Kun__ Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

sau khi kết thúc là vào mục hoạt động nhận luôn dc mà ,còn nếu bạn nói về phần thưởng nào khác thì mình chịu :|
  3. MuramasaDemon

MuramasaDemon Thành Viên Mới

Bạn làm ơn cho biết bạn hạng bao nhiêu, nếu là hạng 1 thì trang chủ đã kêu cập nhật thông tin rồi, còn các hạng khác vẫn chưa.
  4. merygoVKPN

merygoVKPN Thành Viên Mới

tại sao game5 xóa mất mục phần thưởng outgame của mấy ng dưới hạng 1 rồi ta???

Vào trang giaidau... không thấy phần thưởng outgame. @@!
  5. kiemphong

kiemphong Guest

KP xin trả lời thắc mắc của bạn như sau:
    1. Đối với các thuyền trưởng tham gia giải đấu CCVG2 mà lọt vào vòng đấu Tân Thế Giới hay Đại Hải Trình thì đều nhận được phần thưởng ingame từ hệ thống.
    2. Chỉ có 5 thuyền trưởng đạt thứ hạng cao nhất trên mỗi cụm thi đấu thuộc vòng Tân Thế Giới mới nhận được phần thưởng Out game là một chiếc CUP bằng Vàng thật.
    3. Giải thưởng Out game chỉ áp dụng đối với các thuyền trưởng thuộc Top 1 tới 100 của hoạt động " Trợ uy trên subweb giải đấu CCVG2 "

Nếu bạn còn thắc mắc, vui lòng rep lại bài viết này của KP, KP sẽ trả lời mọi thắc mắc của các bạn.
  6. Valkyrie

Valkyrie Thành Viên Mới

Không được trong 8 hạng cao nhất đâu. Theo như bạn nói tức là chưa có phải không. Cám ơn bạn nhé.
  7. Valkyrie

Valkyrie Thành Viên Mới

Đến hôm nay vẫn chưa nhận được quà, có trễ quá ko?
  8. Doflamino

Doflamino Member Chính Thức

Bác valkyrie phải tên phương không???
  9. Valkyrie

Valkyrie Thành Viên Mới

Ko, mình S18 .
  10. Doflamino

Doflamino Member Chính Thức

em hỏi tên thật của bác mà phải phương ko :D
  11. Valkyrie

Valkyrie Thành Viên Mới

KO hiểu đã phát phần thưởng chưa nhưng mình ko thấy thông báo gì cả