[VHT VÀ TÔI] NHẤT LỘ HƯỚNG TÂY

Thảo luận trong 'Vua Hải Tặc Trong Tôi' bắt đầu bởi Zet, 24 Tháng một 2017.

1. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

-Chào các bạn ::adore:: Mình tham gia cho vui méo giải gì đâu nhé ::burn_joss_stick:: mà chắc mọe gì đã được giải ::beat_brick::.
    -Thôi cũng góp vài dòng cho event thêm xôm tết nhất cmnr với cái tài văn đéo bao giờ trên 6 của mình
    -Thôi từ kể luôn 4 năm chơi đi chứ 1 năm trôi qua nhanh quá chả nhớ bòi gì cả :cat25.
    -Bắt đầu chơi hồi đó năm 11 nghe tụi bạn sủa game VHT này hay lắm ra chơi nào cũng ẳng làm mình k biết cũng k chém được gì chung ::flame:: quê thế là lúc đó chưa mắc mạng nên chơi net giờ quang ròi ::haha::
    -Cũng tạo chơi nghe lén được chúng nó chơi S3-Sanji thế là quất. Mới đầu game nhìn như kẹc lên được 6x nghỉ cmn luôn gọi là có tí exp lộn xào với chúng nó ::cry::. Xong kì đó mắc mạng mới đầu k có gì chơi chợt nhớ game này bữa bỏ k chơi thế là cày lại ::shame::. Xong chúng nó nghỉ hết, còn mình chơi ::what:: đm tụi cẩu đó
    Chơi thì khúc hấp dẫn nhất chắc là đặt tên ::lmao:: Kì đó chơi game xong mới coi OP mà ::byebye:: Nghe tụi nó lộn xào về truyện được tên thằng Luffy thế vẹo nào thấy thích thích cũng vào game tính đặt MonkeyDZeta mà bỏ mọe game nó giới hạn chữ ::angry:: thành cmn MonkeyDZet luôn lúc đó méo để ý mới cay ::beat_brick:: còn Zeta là tên e gái mình coi phim cấp 3 thấy kết e nó nên đặt ( tên phim ở tiêu để )::sexy_girl:: Từ đó lấy danh là Zet luôn ::hehe::::hehe::::hehe::
    -Đến phần chơi game qua 4 năm thì mình được cái là trung thành với cảng Nam lúc đó có random méo đâu chọn Nam luôn vì mình ở miền Nam thế thôi k nghĩ nhiều sau biết mất mọe 100 vàng ở khúc đó ::rofl::::rofl::::rofl::
    - Thôi dài dòng vậy thôi chứ 4 năm chơi mình cũng nhiều thằng trầm cũng quen biết được nhiều người ::misdoubt:: xin phép không tag tên ::feel_good::
    Tổng lại thì rút gọn trong vài + đầu dòng :
    + Méo free được lòn gì từ game cả toàn là vàng không đm ::doubt:: nhọ đến thế là cũng ::canny::
    + Mình thì được cái hay lộn xào mà quen thân mới tỏa ra thôi chứ lạ thì lướt bố đéo quen ::byebye::
    + Hay tư vấn người khác chơi game mà người toàn tạch or giá cao để có. Nhân đây thì ngàn lần xin lỗi Lee lần nữa vụ 21 củ CAM ::cry:: @LeeNaNa
    + Hay thù nhớ lâu mà quên cũng nhanh ::embarrassed:: tính mình nó vậy hẹn thằng nào cho nó nghỉ mỏ là cứ chịu bao giờ đập bỏ mọe nó thì mới chửi kiều cam chịu cho nó thông vậy sau t thông lại sau ::feel_good:: mà đm lúc mình đủ thông lại nó cho dù nó có chơi nữa thì đậu nó nghỉ game cmnr really ???? :cat5:cat5:cat5
    + Còn cái tâm đắc nhất: chơi dùm tụi nó bận tầm tuần nữa tháng nó chơi lại mình cũng tốt ok tao nhận :cat36 cuối cùng ra sau hết time hỏi chơi nữa không mà đm thằng nào cũng "t chán vcl rồi mày à" :cat11 chúng mày lỡ lòng nao chơi t vậy :cat42cũng được vài tên như vậy rồi nên mới gọi là tâm đắc
    + Chơi cho acc mình thì cái gì cũng ok đẹp trai khoai to hết :cat44 thích nhất là cho soinho ngậm ngùi về top 2 CAM với điểm là 9.999.999 ahihi đẹp lắm mà top 2 đi :cat59bonus hình
    À giờ mình tên ViruSs rồi nhé :cat41 đó là tại sao hay gọi mình là Rút hay rút lòn gì đó :cat48
    Giờ mình gì cũng đẹp trai rồi còn thiếu mỗi con lion vàng với quả gọi là ôn dịch gì đó k nhớ lắm thế lên đấu giá tới ae nhớ né ra :cat15:cat15:cat15
    Đến đây thì hết văn rồi :cat26 thế lên điểm không quá 6 là vậy :cat58
    Cũng cám ơn nhiều người giúp đỡ chơi game và ngoài game trong time qua :cat71
    Mình không nhờ thằng ML RubyCao chắc cũng k nhớ tới là viết event này đâu :cat45 nó còn hứa log vài chục acc cờ lon vào like cho mình nữa :cat41 mà đâu ngờ mình k tham gia lấy giải đâu ahihi :cat76
    Về tình hình game giờ thật sự là mình chưa muốn update lắm tại chưa ra đâu vào đâu cả update dí sao kịp top nữa::shame:: thêm tí hình về con main ghẻ của mình
    Mà trái lại mình cũng muốn update tại k chúng nghỉ game cmn hết chơi với ai đây ::rofl::
    Thế cũng chả đòi hỏi nhiều đâu sắp tới mần e lion với quả hách dịch là xong up hay k cũng kệ mệ mầy ::sexy_girl::
    Thôi dài vl tốn công các babe đọc vl ::waaaht::
    Kết:
    + Mong game kéo dài lâu tí để mình còn có cái mà chơi ::pudency::
    + Hỡi ba hồn chín vía tụi nghỉ game trong server quay về chơi lại đi nào cho tao cái gọi là cảm hứng chơi
    + Tết rồi chúc ae forum cùng toàn thể ae chơi game VHT tới NPH ăn tết vui vẻ ::still_dreaming::
    p/s: mai nhà mình gói bánh cơ mà đau lưng vãi chày được cái vui ::shame::
    Dù mình k tham gia dựt giải nhưng mong ace cái gọi là like cho tí công sức ngồi type gần 1h của mình vừa táp tô mì cứu đói lấy sức viết đây ::sure::. À tết nhất méo có cái promotion bầu cua tôm cá à ::sweat::
  2. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Mày lên top 1 đi
    Tao quay lại chơi
    Đkm đã chuyển CH chea
  3. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

đm top 1 thì nói làm lòn gì ::shame::
    CH thì chưa cứ dấm dứt cho sang được ::what::
  4. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

:pde53: Hay lắm zeta lại còn nhất lộ hướng tây nữa, vài hôm nữa lại mọc thêm kim bình mai, lan quế phường, bla bla bla
  5. Zet

:pde53: phim mình coi từ đầu đến cuối mà k tua cảnh x :pde43: kết e nó quá chứ kim bình mai rồi lam quế phường mình coi toàn chạy cảnh :pde41:
  6. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Phim gì có con vòng 1 như con bò sữa ghê vl :(
  7. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Đm đừng để tao vào lại game r phá nhé
  8. NamCao

NamCao Cao Thủ Forum Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

mồm kêu t lên like mà h kêu ko thèm giải à::choler::
  9. Doãn Đại Hiệp

Doãn Đại Hiệp Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

10. Zet

thế nên thích bé Zeta hơn ::adore::

::doubt::
    ::byebye:: m nghe topic hiu thế này giải thế lòn nào được
  11. Zet

thanks bro ::byebye:: tính làm topic k like cho ::pudency::
  12. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Chớ hề nhắc tới chị nó, người có tầm ảnh hưởng lớn nhất từ thời khắc giao mùa và tới tận bây giờ
  13. NamCao

đọc cảm động bme còn gì. sắp rớt nước mắt rồi đây. tham gia đi. ko dc 15k thì 10k chắc rồi.ko thèm ăn thì cứ add vào cho t:cat44
  14. Doãn Đại Hiệp

Doãn Đại Hiệp Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

k đâu ty :D đừng quote mình nhé :D
  15. Zet

::byebye:: có nhé chụy đọc kĩ lại

::amazed:: đm lại đá đểu t ròi đó
  16. NamCao

đểu cẹc. tự đọc lại đi xem cảm xúc vãi ra ấy chứ :|
  17. Sabo95

Sabo95 Member Chính Thức