[VHT và Tôi] Râu Sì Đáng Yêu

Thảo luận trong 'Vua Hải Tặc Trong Tôi' bắt đầu bởi Rose, 25 Tháng một 2017.

1. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

Thấy nhiều bạn kể về ngày đầu chơi game đến giờ cũng hứng nên sẽ ngồi kể ::angry:: Văn chỉ có 3 điểm thôi nên viết lủng củng và nhiều chuyện ko liên quan và nó khá dài và đôi khi ko liên quan nên đừng ai chửi mình ( chửi mình chửi lại đừng kêu hj )
    - Ngày mùng 3 tết cách đây 3 năm vì quá rảnh ko có gì làm ngồi cầy OP rồi nhớ ra có 1 game cũng nói về OP nên mò vào chơi ::angry:: Hồi đó chọn bừa sv để chơi và vào đúng s10 -apoo ( zing) thời đó đang là Ổi top 1. Chơi nhọc công lên đc 92 và kẹt ở con kalifa map 90 khoảng 1 tháng mãi ko qua đc nên quyết định lên kênh c.hội la liếm xin acc và xin đc 1 acc lv96 bên s1 ( game5) ::angry:: Xong qua chơi đc 1-2 tuần thì lại kẹt ở con Oars và lại tiếp tục công cuộc xin acc và xin đc acc 105 mới tiến hóa con robin ảnh hồn ::angry:: Và Chơi vẫn thấy yếu và quyết định đi mua acc và phải mua tới acc thứ 4 cũng là acc đang chơi bh mới hài lòng và dừng lại ::adore::::adore:: Tháng ngày chơi s1 khá là vui khi quen nhiều người từ cùng c.hội tới khác c.hội. Cũng đánh nhau chảy máu đầu khi onl ngày onl đếm đánh chửi nhau với @kumiko ::adore::::adore:: Hồi đó trẻ trâu nên thích bắc loa chửi nhau chán lại off và onl lại tiếp tục ::beauty::::beauty:: Rồi cuộc chiến đến điểm dừng khi top bên mình nghỉ và ko đủ sức đánh lại Pirate của @kumiko nên đã quyết định quy phục Pirate và cũng là lúc có CHC và đã vinh quang để leo lên top 1::angry:: Ko phải kể công gì nhưng ko có mình còn lâu mới vô địch đc ::angry::[​IMG]
    Rồi những tháng ngày chơi bên Pirate khá là yên bình nên cũng đâm ra nhàm chán khi chẳng có ai để đánh nhau ::doubt::::doubt:: Rồi cuối cùng C.hội GolD.s1 nổi dậy và lúc này bắt đầu ăn hành ::doubt::::doubt:: Sau 1 đợt dài ăn hành cuối cùng đã vực dậy đc vì đi cửa sau ::confident::::confident:: Khoảng tháng 10 lúc này vì thấy acc zép.s131 off khoảng 3-4 ngày nên nhanh chân chạy qua la liếm chơi ::feel_good::::feel_good:: Và điều gì đến cũng đến khi acc nào mình cầm thì đều yếu sv nào mình bước chân vào đều nát ::doubt::::doubt:: Bị @Raito@Mashiro Shiina kêu là âm khí ::doubt::::doubt:: Đỉnh điểm là cứ CHC nào mà thua thì đó đều là do acc Zép ::haha::::haha::
    CHC Mùa 16 : [​IMG]
    CHC Mùa 15 :
    Vẫn còn many many nữa mà post thêm nhục méo chịu ::doubt::::doubt:: Và giờ mình Đang cầm acc SexBoo.s4 sau chuỗi ngày dài a @LeeNaNa thả thính mới ::feel_good::::feel_good::
    Còn cuộc sống thì :
    Đầu năm nay lúc phốt thứ 2 của a kan lên sóng có đi off cafe để buôn chuyện nhưng vì phận nữ nhi nên ngại ngùng nên phải tốn 10-15 phút của @kumiko bảo đi với lí do đi đi hóng chuyện về kể zu với ::look_down::::look_down:: Ấn tượng hôm đó khá mạnh khi vừa đến thấy con @Raito to như lợn ngồi 1 mình hết 3/4 cái ghế đôi ::lay::::lay:: Tiếp đó là tới @Mashiro Shiina mặc dù tới muộn nhưng nước a ấy uống gọi là như chết khát 30s hết cốc nước cam ( suva uống nc hj) . Sau đó lập 1 cái ib nhóm để mình thỏa sức post hình trai mà ko ai ý kiến ::look_down:: Rồi con suva @Violent chen ngang vào làm mình mất chỗ khoe hình ::doubt::::doubt:: Xong ông chưa đi bà lại tới là tiếp tục con lợn @yuukis153 tới làm mình tịt ngóm luôn ::sure::::sure:: Cũng hay gặp nhau đi CHC và VGC suốt ngày nhưng chuỗi ngày đi cafe CHC là chuỗi ngày bị chửi như chó ::too_sad::::too_sad:: Và rồi cũng quen tới con mụ lép @JenJen khi biết con mụ lép này cũng chơi lol và đặc biệt hơn là kc3 ( cày thuê éo tính tiền ). Nhưng bắt đầu thân nhau từ 27/11 và ib thường xuyên hơn tâm sự thâu đêm và nắm giữ khá nhiều bí mật ::sweet_kiss::::sweet_kiss::
    -Túm cái quần lại là rất vui khi chơi game này và quen đc rất nhiều trai xinh gái đẹp ::sexy_girl::::sexy_girl:: Chỉ buồn 1 cái là toàn người xấu ( đừng ai tự ái nhé sự thật thôi hj ) ::pudency::::pudency:: Nhưng đc cái hội mình chơi ai thuộc dạng đẹp trai xinh gái nhất game này rồi ::beauty::::beauty::
    - Bài viết cũng dài nên chốt lại Chúc mọi người năm mới an khang, thịnh vượng, khỏe mạnh trong cuộc sống. Mong sang năm thì game sẽ update để mọi người có hứng chơi chứ dạo này hẩm hiu quá. Nhờ game VHT mà mình đã có nhiều bạn hơn trong cuộc sống :cat17:cat17
    -Như trên đã nói bài viết mình rất dài và nhảm và có 1 số chuyện ko liên quan lắm nên đừng ai gạch mà hãy like cho mình vì nó free mà :cat33:cat33
    MoonL, Shaddoll, SanTo and 10 others like this.
  2. JenJen

JenJen Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân Vạn Nhân Mê Nữ Thần

Like vì nó miễn phí :pde86:
  3. kumiko

kumiko Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

ôi mình đc nhắc tên từ thuở ban thơ đến tận cùng của sự thối nát .... :pde19: ... đúng là ko thù thì ko quen biết rùa nhờ .... đánh nhau chửi nhau ùm trời .. nhớ nhất cái lúc í ai tuyên bố thế nàothì tuyên bố 2 acc mềnh cứ me nhau mà xử thôi :pde59::pde59: .... có đọc qua bài của shii thấy tiếc nhất là đợt ra HN vừa rồi ko gặp đc rùa :pde58: ... thôi thì có duyên thì chạy đằng trời cũng vậy, có duyên năm sau mình sẽ hội ngộ nhá ... ôi nhớ những ngày đã qua :pde21:
  4. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Cầm acc a nó khác bọt ngay
    Đúng k =)))
  5. Mashiro Shiina

Mashiro Shiina Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

6. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

Chúng ta lỡ hẹn gặp nhau 2 năm rồi đó ::angry::::angry:: Năm sau sống chết cũng sẽ gặp đc ::beauty::::beauty::
    Vẫn nhớ hồi đánh nhau onl tối sớm chỉ tìm nhau đập mỏ với chửi nhau :pde36::pde36: Nghĩ lại hồi đó trẩu thật mà còn có không khí chứ như giờ chán phèo :pde21::pde8:
  7. Rose

Ko :pde54::pde54:
  8. kumiko

kumiko Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

tốn bao nhiu tiền loa đêý chả đùa =))) :pde30::pde30: okay ... khi nào zu có kế hoạch vác vali lên và đi sẽ thông báo rùa :pde41:
  9. Rose

Hồi đấy hết sạch loa rồi còn nạp mua bằng vàng ::bad_smelly::::bad_smelly:: Hết cả vàng mua loa thì lại vác nhau ra kênh thế giới :pde36::pde36: Lần này ra cứ gọi bất kỳ lúc nào rùa cũng tới :pde51::pde51:
  10. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Đúng là trình cùi k hiểu đc đẳng cấp
  11. Rose

::angry::::angry:: tổn thương sâu suck :pde94::pde94: mà câu like cho e giật giải nhất coiii :pde75::pde75:
  12. kumiko

hay mình lập lại lịch sử cú chót đi .. khuấy tung 1 sv nào đó cả ngày đêm=)))
  13. LeeNaNa

Like r đây =)))
  14. Rose

Sv mới luôn zu ơi :pde36:
  15. kumiko

=))) chọn ngày lành tháng tốt tạo nick tạo ch rồi qánh nhau thoi =)))
  16. Sabo95

Sabo95 Member Chính Thức