VHT xin được back lại điểm chiêu mộ trong Cây Ác Ma

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi CaMapp, 25 Tháng một 2024.

Moderators: ShanksAkagami
  1. CaMapp

CaMapp Member Chính Thức

Chào Admin ạ
    ID : manhdaica00123
    Tên Ingame: CaMap
    Sever: S679
    Ngày 23/1/2024 mình có nhìn nhầm điểm cống hiến với điểm tích lũy trong cây ác ma nên có đổi hết ra Rumble Tím,Mình chưa dùng 1 viên nào,ad có thể giúp mình back lại điểm Cống hiến được không ạ.Mình xin cảm ơn
  2. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Này khó ghê, bạn có ảnh lúc b đổi nhầm rumble ko ?
  3. CaMapp

CaMapp Member Chính Thức

ad ơi,lúc mình đổi rồi mình cứ đinh ninh là điểm tích lũy nên mình không có chụp lại,2 ngày sau mình tính lên Robin3 thì mình vào đổi thì thấy k còn điểm nữa nên mình mới lên forum nhờ các ad giúp đỡ ạ,mình cam đoan mình k có tích 1 tí rumble tím nào,và mình cũng chưa sử dụng 1 viên rumble tím nào hết.Mong ad giup đỡ ạ,lấy dc 1 nửa cũng được ạ
  4. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Thế b đổi bn viên rumble số đấy tương đương bn đcm ?
  5. CaMapp

CaMapp Member Chính Thức

Dạ hôm đó mình nhớ đổi ra khoảng 23.200 viên,khoảng 348.000 điểm ad ạ, (xin lỗi ad e k biết gửi ảnh điện thoại lên diễn đàn).
  6. Belinda

Tận 23k viên thì có khi bạn định cống CAM hay gì nè mà nghĩ lại chứ sao nhầm đc
  7. CaMapp

CaMapp Member Chính Thức

Thì mình cũng tính đổi cống Cam,Mà mình nhìn nhầm 2 loại điểm.Dù sao cũng cảm ơn ad đã trả lời giúp mình.Mình xin k Back lại cái gì hết.
Moderators: ShanksAkagami