Xin các bác cho em lời khuyên...

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Keosanga, 7 Tháng tám 2014.

1. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Lâu đài Accino
  2. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

Comment hợp lý nhất là đây.
  3. chimteo33

chimteo33 Thành Viên Mới

yêu rồi đấy :rolleyes:
  4. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

Quay tay trước khi làm cái gì đó liên quan tới mm. Mm phụ thuộc vào tốc độ quay cũng như số lần. Bạn có công thức sau: tốc độ +( số lần quay ) x2 / cho số lần sử dụng mm x 100%
    Ví dụ: tốc độ(3' cho 1 lần) + 2 lần / 2 lần bắt Haki x 100%. Ta đc 7/2 = 3,5mm x 100% = 35%mm
    Chúc bạn mm.
  5. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

Cụm 3 có 1 bạn chiến lực 850k dùng grap lọt vào vòng top 32 TTG của VGC trong khi những bạn CL tầm 1tr vẫn chật vật ở top 32 ĐHT
  6. Nothing On Me

Nothing On Me Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

1 là bạn down cái puffin,2 là bạn dùng trình duyệt fire fox,rồi vào game như bình thường.Có điều nó load không nhanh bằng trên máy tính thôi
  7. Sil Rayleigh

Sil Rayleigh Member Tích Cực

Em lvl 102 đã có UsopH và ChopperH .. em đang chơi trận hình 3 buff .. theo các bác thì em có nên up NamiH ko ạ...? vs cả em chỉ nên up đủ để tiến hóa Haki để tích haki cho sau, này hay là cứ úp tiếp vào cho mạnh ạ?... :D
  8. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

NamiH thì nên up, còn Haki thì ko nên up thêm, có thì để dành di lỡ sau này có biến ...
    Sil Rayleigh thích bài này.
  9. Sil Rayleigh

Sil Rayleigh Member Tích Cực

hihi thank you ạ!
  10. Can Quet

Can Quet Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

như tiêu đề mong đc mn giải đáp @@"
  11. NHPhong

NHPhong Thành Viên Mới

-Mod cho em hỏi cái, em muốn hỏi là 23 này off ở HN, em muốn tham gia thì cứ đến có phải không, có cần đăng kí tham gia ko :( em theo dõi trang chủ hàng ngày mà ko thấy phần đăng kí tham gia, còn thấy trên FB thì thấy có đăng là :"Tổng bộ rất cảm ơn sự ủng hộ của quý vị vì sự quan tâm và nhiệt tình đăng ký tham dự buổi lễ. Hiện tại tất cả các link đăng ký bao gồm: Hà Nội, Thành phố Hồ Chí Minh..." @@ , em ở Phú Thọ phi 70 cây lên mà ko đc vào thì .... còn thằng bạn em ở Cao Bằng hôm đấy cũng định xuống. Mod cho em câu trả lời nhé !!! Thank
  12. Keosanga

Keosanga Thành Viên Mới

13. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

bảo vật các loại k ném vào được ở các pb trước, pb này thì chưa rõ
  14. Can Quet

Can Quet Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

ukm tks bạn nha, vậy cứ om trong hòm đồ chờ thời vậy :D:D
  15. Camel2014

Camel2014 Member Tích Cực

chà , một game thủ tâm huyết

——————————————
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Tà Tà Kiếm Cơm thích bài này.
  16. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

bạn cứ yên tâm,chỉ cần tới là đc,k cần đăng ký,cả bạn của bạn ở thấp = cũng đc,cứ tới đi
  17. MrJacKy

MrJacKy Thành Viên Mới

garp thi trái chồn chó,tri thức ,griffi ....
  18. MrJacKy

MrJacKy Thành Viên Mới

A đù có công thức mm lun :D
  19. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

hãy bước đi và đừng nghỉ suy..
  20. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

nghe đồn cuối tháng này có CAM nên cứ hi vọng đê