xin trận hình đánh boss thế giới hay

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi annguyen, 22 Tháng ba 2013.

1. annguyen

annguyen Thành Viên Mới

ai có trận hình đánh boss thế giới hay cho mình xin > mình đang có nami , rozo, conis,vivi . nếu dùng nhân vật khác như :ken,....cũng ok.thank mọi người!:77::77::77::77::77:
  2. SayIdo

SayIdo Thành Viên Mới

mình đang ăn boss dùng mr2 lucci( vì ko có trượng vừa chưa có robin2), dame khoảng 1tr~1tr2 1 turn
  3. SiniPretty

SiniPretty Thành Viên Mới

bạn xếp như thế nào vậy
  4. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

1 turn làm j đươc chừng đó, pak cứ nói quá:59:
  5. BoTienOnepiece

BoTienOnepiece Thành Viên Mới

bác này chém ác
  6. annguyen

annguyen Thành Viên Mới

bác nào có chiến thuật hay thì send chiến báo lên cho mọi nguoi tham khảo . thank các bác:emo.s2u.vn_093:
  7. annguyen

annguyen Thành Viên Mới

ai có chiến báo hay gửi lên cho mọi người bít
  8. Ryudaica

Ryudaica Thành Viên Mới

dùng kent sài lôi ngâm 1 kent 2 buff 3 t9 4 vivi(bắt buộc có) 5 buff đang được là hot
  9. kumiko

kumiko Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

bên sv trung quốc có ng xai trận phá băng kent chịu đc 1 đòn của boss lun .. ngưỡng mộ:43::43::43::43::43:
  10. HYNDAQTB

HYNDAQTB Thành Viên Mới

Chơi trận kent nhé bạn , damge cũng tốt lắm hiện mình cũng đang xài . Lội ngâm 1 kent 2 Jess ( myure , kaya v2 , lil ) 3 main 4 conis và 5 vivi . chúc bạn may mắn .
  11. HYNDAQTB

HYNDAQTB Thành Viên Mới

đồ cam 100 mà full ngọc 7x thì nói làm gì :70: . Kent bị 1 turn đánh và còn 1 turn nộ
  12. SayIdo

SayIdo Thành Viên Mới

bác nào k tin qua s41 sẽ rõ. dame boss dùng mr2 lucci dc hơn 1 củ 1 turn( bạo kích là lên dc khoảng 1 củ 2), ko có trượng nhé
    hỏa liệt 1 conis 2 t9 3 lucci 4 vivi 5 mr2
    mình cấp 102 VC Mr2 15731, Lucci VC 16072, TC 17089( 2 ngọc VC 60%, 1 ngọc TC 60%)
  13. Vampire

Vampire Thành Viên Mới

Sao phải khiến người khác lặn lội tạo acc rồi cày cấp đi được boss, sau đó ngồi rình xem 1 turn bạn được bao nhiêu, sao ko cho anh em 1 cái chiến báo làm tin?
    kumiko and (deleted user) like this.
  14. ZingmeMr0

ZingmeMr0 Thành Viên Mới

Nói đúng đấy
  15. SayIdo

SayIdo Thành Viên Mới

16. kumiko

kumiko Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

2 viên titan 60% hết :33::33: bá đạo wá:X
  17. annguyen

annguyen Thành Viên Mới

mình thấy nhiều người dùng kent rất hiệu quả vì tăng nhiều turn . thank các bạn góp ý . ai có chiến báo hay về boss thế giới đăng lên góp ý cho mọi người:41:
  18. MsThao

MsThao Cao Thủ Forum

luci nộ ~ 400k được 2 turn
    mr2 nộ ~ 170k
    2 chú đánh thường ~50k 1 turn đánh tất cả 4 turn
    tổng kết chú được 1170k
    đáng học hỏi đấy :4:
    mỗi tội ai ko chơi tướng VC thì viên titan 60 và sét vc thì kent vẫn là hơn :65:
  19. CloverLoveCeta

CloverLoveCeta Thành Viên Mới

Có trận nào hay hay khi dùng Lucci hum các bợn ? Ko có xài Vc nhe @@
  20. SayIdo

SayIdo Thành Viên Mới

thiếu phát nộ của conis bác ơi. k đáng bn nhưng cũng phải tính chứ:9: