Bị hack account mất sạch tướng và đồ

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Azumaki, 8 Tháng mười 2013.

1. Azumaki

Azumaki Thành Viên Mới

Gửi Admin , mình là thành viên Uzamaki hiện đang đứng top 3 của S5 lực chiến gần 110k giờ thì chỉ còn 8k9 , sáng nay mình vẫn vào account chơi bình thường nhưng từ khoảng thời gian 3h chiều này ngày 8/10/2013 mình out ra đến 7h chiều cùng ngày mình vào lại thì account không còn tướng cũng chẳng còn đồ, chỉ có con Vĩ Thú là lên cấp 3 không hiểu là sao account mình lại bị vậy trong khi mình chơi game ở nhà chỉ có mình chơi mà thôi. Sự việc này mình có thấy bên các S khác cũng bị vậy mà đến giờ vẫn chưa được giải quyết. Giờ mình không cần đền bù gì hết chỉ cần bên NPH Rollback lại thời điểm lúc 1h30 chiều ngày 08/10/2013 và khi nào Rollback lại thì vui lòng thông báo lại cho mình để mình vào đổi lại mật khẩu lại được rồi.
    Xin Cảm Ơn
  2. Kakashi93

Kakashi93 Thành Viên Mới

Mình 1 tuần rồi đây, người khác có người còn hơn thế nữa, bác cứ gia nhập team "Đợi chờ là hạnh phúc" là vừa :3
  3. Tuyet Dai Thien Kieu

Tuyet Dai Thien Kieu Thành Viên Mới

Bình thường người khác bị thì cứ bơ , k phải việc của mình k quan tâm . Đến khi chính bản thân bị mới hiểu !
  4. tieumimi

tieumimi Thành Viên Mới

chào mừng gia nhập hội những người mất acc vì game5 . và xin thông báo 1 tin buồn là bạn sẽ ko dc giải quyết , rollback hay zj` zj` tương tự đâu , chỉ nhận dc 1 câu thôi : chờ .... :9::9:
  5. Azumaki

Azumaki Thành Viên Mới

um mình biết mà cũng không trông chờ vào NPH này nữa. Admin,Mod cũng chẳng ai trả lời. Diễn đàn như là không ai điều hành chết rồi thì phải. Bài viết mình đăng còn bị xóa nữa là hài vô cùng cái NPH này
  6. S1Pain

S1Pain Thành Viên Mới

Khi nào sẽ đến phiên ta bị mất hết nhân vật đây. Cầu mong bị nhanh nhanh tí dể nghĩ khi chưa nạp quá nhiều tiền ^^
  7. Itachi Uchiha

Itachi Uchiha Thành Viên Mới

lỗi đã đc fix, nếu vẫn bị thì bạn cung cấp cho mình:
    Tài khoản:
    Tên nhân vật:
    Server:
    Tình trạng: ( ghi rõ các vật phẩm, tướng bị mất )
    Thời gian:
    Nhé, mình được cấp trên báo là đã fix và đền bù cho 1 số rồi
  8. Azumaki

Azumaki Thành Viên Mới

Tài khoản cùa mình chưa được Fix nè vẫn nguyên y vậy.
    Tài khoản: heronice9x
    Tên nhân vật : Uzamaki
    Server: S5-Kakuzu
    Tình trạng: mất tướng (tướng Sasuke đen , tướng Karin , tướng Gai, tướng Shizune, tướng Sakrua ) vật phẩm mất (3 set đồ 50 full cường hóa cho 3 tướng trong đó có món vũ khí của tướng 9 lên vũ khí vàng lv 50 , 2 set đồ 30 full cường hóa ) Nguyên liệu ( thì gồm 55 cái mỗi nguyên liệu chế đồ lv 50 và bình Nguyệt Linh Tuyền 80 bình ) với mất 105 vạn bạc và 2 huy chương chứng nhận Hokage.
    Thời gian account bị lỗi : từ 2h đến 7h chiều ngày 8/10/2013 , vì 7h15 tối đó log vào tham gia hoạt động thì đồ đạc và tướng đã mất hết rồi.
  9. Azumaki

Azumaki Thành Viên Mới

Thêm cái tổ chức vừa up lv 10 hồi bữa 7/10/2013 nữa.
  10. o0An0o

o0An0o Thành Viên Mới

Vân, và chính xác là chúng tôi, những người tham gia 4rum đều bị hack, ai có lượt bài gửi trên 10 đều bị hack.
    Và acc của ta vừa bị hack tối qua ngày 9/10 vào lúc 11g30 tối (23g30) toàn bộ trang bị được huyển vào kho chứa.
    May mắn là ko mất gì nhiều ngoài con sasuke vàng vừa up hồi trưa nhảy về tím cùng với 7 cái chứng nhận hokage, 26 cái để up sasuke và gần 50 cái hồn tím, nhưng có vẻ là tình hình này tiếp diễn thì ko dám nạp nhiều vào vì sợ bị hack tiếp.
    Cày lại được, chả mất gì nhiều, ức chế là tướng và ngọc thì ko thể cày lại được,và cày rất lâu mới được lại.
    Lực chiến 7k6 rớt nhẹ còn 7k5.
    Có một sự vui nhẹ trong cái sự buồn nặng
  11. Hyoton no Haku

Hyoton no Haku Thành Viên Mới

Sao điếu ai hack mình nhỉ , hay nó chê nick nghèo ko nạp đồng nào , cơ mà vẫn có trong top 20 chứ bộ =]] Bác nào hack giùm cái xem