yagura - Thất vọng nặng nề.

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Ms_Heo, 15 Tháng hai 2015.

1. Ms_Heo

Ms_Heo Thành Viên Mới

Mòn mỏi đợi chờ. Sau khi up em nó lên 100 thì hỡi ôi ... phải chửi thề luôn.
    Nó y như con tướng 1S của bên tung của:

2. Yagura
    Là Jinchuuriki (chủ thể ấn phong) của tam vĩ khổng quy (Sanbi-Kyodaigame/Isobu), đồng thời là 4th Mizukage (Yondaime Mizukage/Đệ Tứ Thủy Thác Ảnh; Terumi Mei là Đệ Ngũ). Yêu cầu tướng chính tối thiểu cấp 70 để được sử dụng.
    Đánh giá: S
    Hệ phái: Huyễn thuật
    Vị trí: Hàng cuối
    Vũ khí: Scroll (cuộn giấy)
    Force (huyễn công) : 200 - tăng 2.4% mỗi cấp
    Chakra (tinh thần) : 300 - tăng 2.6% mỗi cấp
    Agility (nhanh nhẹn) : 300 - tăng 2.6% mỗi cấp
    HP (thể lực) : 450 - tăng 3.0% mỗi cấp
    • Talent (thiên phú): 3-Tails Jinchuuriki (chủ thể ấn phong tam vĩ) - Tăng tỷ lệ nhanh nhẹn và phòng thủ, trời sinh có 10% miễn thương và 5% tỷ lệ hợp kích.
    • Skill (kỹ năng): Water Release - Great Waterfall
    Công toàn quân, hệ số 120%, giảm trị liệu và liên tục giảm máu địch trong 2 lượt, mỗi lượt giảm 50%, đồng thời tăng hàng sau phe ta 10% phòng thủ trong 3 lượt (tính % giảm máu theo lượng máu mà con thi triển chiêu gây ra cho quân địch, tức là nếu nó đánh đối phương mất 100k máu thì khi buff giảm máu mỗi lượt sẽ trừ đi 50k máu).

Vâng nó chính là con này. Không hề như game 5 đã giới thiệu.

2. Ninja mới - Yagura

• Cách nhận: Bảng xếp hạng nhận được
    • Thiên phú: Vật chủ tam vĩ - Tăng % nhất định Nhạy Bén và Phòng Ngự, có 15% tỉ lệ miễn thương và 8% tỉ lệ hợp kích.
    • Kỹ năng: Thủy Độn Đại Bộc Bố - Công toàn bộ, hệ số 170%, giảm lượng trị liệu, hệ số 55%, đồng thời duy trì giảm lượng máu nhất định 1 lượt, hệ số 100%, đồng thời tăng hàng sau phe ta 75% tỉ lệ viện trợ và 15% phòng ngự, duy trì 2 lượt.

Chả thấy viện trợ đâu. Giảm máu thì 2 lượt. Tỷ lệ thì 50%.
    treo đầu dê bán thịt chó rồi các bác ơi =.=
  2. s1DiEl

s1DiEl Member Tích Cực

Chung cảnh ngộ. Thật sự em nó thế nào đây
  3. pedenpretty

pedenpretty Thành Viên Mới

chỉ như thế thôi à , tối tưởng top 50 nổi nên làm 500k vào, tổng điểm hơn 11k hồn 1 tí, sáng dậy thấy hạng 52 tức hộc máu, thì ra nó như vậy cũng đỡ buồn:pde58::pde58:
  4. MrPhuc1987

MrPhuc1987 Thành Viên Mới

Chung cảnh ngộ Heo. Đề nghị Game5 fix lại lỗi Yagura. Cố mãi được cái Top 9 trống mà sáng ra thấy Yagura thế này buồn. Treo đầu dê bán thịt chó thế này ai chơi.
  5. CaFeKoEm

CaFeKoEm Thành Viên Mới

:haha:game5 lừa tình ngoạn mục qá
  6. Siera1401

Siera1401 Member Tích Cực

Chà cứ tưởng game hot dc chăm chút thì ko bị vấn đề này ai dè :)) vâng đúng phong cách game5, chơi bleach còn ức chế hơn nữa :pde36: mà đành chịu chả biết kêu ai
  7. zNobitaz

zNobitaz Member Tích Cực

rẻ tiền thì thế là phải rồi :haha:
  8. RaijinShen

RaijinShen Thành Viên Mới

Không đưa em nó lên các bác có hì hụt đua đâu. Vậy sao game 5 lay tiên được. Sao này đỗ lỗi do dịch thuật là xong. Rồi fix em ấy sao y mà. Lỗi dịch thuật mà sai luôn mấy con số cũng that buôn cười =))
  9. Uchiha Madar

Uchiha Madar Member Tích Cực

bạn nói thế nào chứ mình thấy có viện trợ mà, không biết bạn sử dụng nó ra sao. Nhưng bản thân mình thấy do ko đủ bạc up nó lên hẳn 110, cho nó mặc bộ 100 thôi mà khi vượt cấm thuật Obito, thay vì ca team mình dame chỉ từ 1 ~ 90k dame, thế nhưng cho yagura (thay vì pain 5 dame) thì nó rút máu 3 lượt mỗi lượt tận 60k dame => quá tốt còn gì. Còn viện trợ mình cam đoan bạn là có nhưng tỉ lệ 75% mình nghĩ là có nhầm lẫn. Mong bạn test kỹ càng trước khi lập top
  10. zNobitaz

zNobitaz Member Tích Cực

Tội không ngồi canh 23h50 nó phát rồi =)) 12h30 chốt danh sách. Mình tính đua mà ko có thời gian nên chỉ lãnh ngọc từ túi quà là dừng không ham hố. Con này cũng chỉ để đi phó bản thôi chứ PK không ăn thua lắm vẫn thua Pain lục đạo chán :D
  11. Ms_Heo

Ms_Heo Thành Viên Mới

Vâng cảm ơn bác đã về phía các nhà tài trợ :haha:
    Về phía game thủ mình có đôi lời nhận xét như sau :v.
    Thứ nhất: thông tin bị sai lệch mất máu trong 1 lượt giờ thành mất máu trong 3 lượt. Chẳng có lí do gì khiến chúng tớ phải tin những điều còn lại là đúng. 1 turn của bác có 60k thôi à, ít thế. Đối với tụi tớ như thế ko đủ.:q
    Thứ 2. Viện trợ bạn dựa vào gì mà cam đoan là có. chụp hình up lên hộ cái, chứ mình ngồi 4 tiếng test chưa thấy nó viện trợ tí nào. Ra thế các anh em còn lại trong 4rum này mù cả sao :).:z
    Thứ 3. Chắc có lẽ bạn có bí quyết sử dụng Yagura cho nó có viện trợ, còn tụi mình chỉ biết xếp nó vào đội hình rồi chiến :@@:
    Thứ 4. Bạn dựa vào cái gì mà bảo mình ko test trước khi lập topic này thế :y.
    Thành kính phân ưu :)
    Uchiha Madar thích bài này.
  12. Uchiha Madar

uhm sorry bạn, cũng tại mình hấp tấp :)
  13. Uchiha Madar

đại khái mình thấy nó cũng không đến nổi :D
  14. Uchiha Madar

cái viện trợ bạn thử vượt cầm thuật hay tháp gì thử đi sao mình thấy nó có viện trợ mà @@. Nhưng mà nó không phải viện trợ dạng buff kiểu sasuke (mình không thấy dấu hiệu ứng)
  15. pedenpretty

pedenpretty Thành Viên Mới

đã qua sever nước ngoài test thử , yagura chỉ có S thôi , dame hệ số 120% ,tăng phòng ngự , còn trúng độc mấy lượt thì chưa rõ. hết ( đọc xong mà tiết tiền :pde44: )
  16. damminhtan

damminhtan Member Tích Cực

đăng lên bọn mod nó cũng chả thèm để ý đâu =)) có để ý thì 1 câu thôi do lỗi dịch thuật :v
  17. damminhtan

con mọe nó 75% viện trợ và 15% phòng thủ test gần 200 cái tỉ thí với phụ bản mà đéo thấy 1 cái viện trợ nào ngược lại 100% buff phòng thủ
  18. rock

rock Thành Viên Mới

Riêng mình thì chả thấy nhận thưởng xếp hạng top ... Nhìn chỉ số con yagura thấy khác khác so với mục giới thiệu tướng nên cũng hơi nghi nghi :z
  19. damminhtan

phải chăng game5 giờ dạng lừa đảo =))
  20. Lucyfers63

Lucyfers63 Member Tích Cực