optimus
Hoạt động cuối:
3 Tháng chín 2020

Chia sẻ trang này

optimus

Tuyệt Thế Anh Hùng, from Tổ Chim

optimus được nhìn thấy lần cuối:
3 Tháng chín 2020
    1. darkangle
      darkangle
      darkangle - Luffy Chibi 4 - ntlam95@gmail.com
      thank Mod
      1. optimus
        optimus
        theo như mình check thì bạn ko tham gia nhé, trừ 1 comment show chiến báo ở ngày cuối.
        19 Tháng mười một 2014
    2. MrJacKy
      MrJacKy
      MrJacKy - Marco chibi - phongbmt140983@yahoo.com
    3. ttttttttttttsd
      ttttttttttttsd
    4. BUFFALO
      BUFFALO
      Khiếu nại HĐ "Tranh Bá Trên Biển"
      Tên : Tone
      server : s68
      Trước khi đi HĐ em được 11767 tích lũy, trong lúc đi HĐ "tranh bá trên biển" em được gần 400 điểm đang xếp nhất, thì máy rớt mạng, đến khi vào lại thì HĐ đã kết thúc nhận được mail báo bạn được hạng 3 nhận 1000 điểm tích lũy. Khi vào kiểm tra thì tổng số điểm tích lũy là 12767 thiếu mất 400 điểm em vừa kiếm được.Mong mod xem xét lại giúp, chân thành cảm ơn.
    5. BearFamily
      BearFamily
      hom qua post r, hom nay co can post lai k mod
      1. optimus
        optimus
        uhm bạn cứ trực tuyến như bth nhé, vì kết quả của ngày hôm qua bị hủy hết rồi còn đâu.
        14 Tháng mười một 2014
    6. thamgnc
    7. Khacdoan
      Khacdoan
      k nap dc card 2 hom nay. lam k mua dc thuong thanh. nan gane qua Mod
    8. IvanSama
      IvanSama
      Mod cho mình hỏi là mình có đăng ký tài khoản với mail và sdt cũng như cmt chưa dc xác nhận, hơn nữa bây giờ gmail của mình bị mất vậy cho hỏi làm sao mình có thể đăng ký lại thông tin khác chính xác hơn được. Mình muốn đăng ký mail sdt vs cmt khác để đảm bảo chính chủ và có thể sử dụng để liên kết vs ATM được ... mong ad tư vẫn giúp. Thanks
    9. Tà Tà Kiếm Cơm
      Tà Tà Kiếm Cơm
      mod ơi,k giải quyết đc cái điểm danh hàng ngày à mod,nhìn 44/45 đắng lòng quá
      1. optimus
        optimus
        cái này mod nun hứa chứ mod có hứa đâu bạn ? mà coi bộ là TQ nó ko chịu làm cho mình rồi. Thôi thì hy vọng bạn rút kn lần sau nhé.
        10 Tháng mười một 2014
      2. Tà Tà Kiếm Cơm
        Tà Tà Kiếm Cơm
        ok mod,buồn thật
        10 Tháng mười một 2014
    10. GummyS2
      GummyS2
      mod cho mình biết mail đi, mình có vấn đề cần trao đổi riêng.
      1. View previous comments...
      2. GummyS2
        GummyS2
        mình có 1 acc(hiện tại đã bị đổi pass và mình không thể lấy lại được do nhậ[p sai email còn sđt thì mất rồi) không biết có cách nào để lấy lại pass không, mình có thể cung cấp 2 pass trước, sđt và cả email đã nhập.
        8 Tháng mười một 2014
      3. optimus
        optimus
        cái này bên kĩ thuật ko nhận làm vì ko có đủ bằng chứng chứng minh bạn là chủ acc trước, thậm chí nếu bạn thực sự là chủ acc trước thì cũng ko thể xác minh là bạn bị mất hay do bạn share (bán) v.v.. vấn đề này thực sự rất phức tạp nên mod ko thể giải quyết cho bạn được, mong bạn thông cảm !
        8 Tháng mười một 2014
      4. GummyS2
        GummyS2
        thôi đi làm lại sim vậy =]]
        8 Tháng mười một 2014
    11. Dvocal s28Wanted
      Dvocal s28Wanted
      mod kiểm tra dùm , cái cụm sv oda.s28 lại bị lỗi không tham gia VGC được . y chang kỳ trước , 2 mùa rồi bị cùng 1 lỗi không đánh được :(
    12. BearFamily
      BearFamily
      Mod cho mình hỏi sao cái thời trang Thời không huyền ảo của Triệu hồi sư cứ nhảy lên vịt cưỡi là nó lại không hiển thị vậy?
      1. optimus
        optimus
        Kể từ bộ áo tắm trở đi nó mới hiển thị bạn ạ.
        4 Tháng mười một 2014
      2. BearFamily
        BearFamily
        buồn ghê, toàn phải đi bộ nhìn cho nó ngầu không à =]]
        4 Tháng mười một 2014
    13. ace
      ace
      mod ơi. cho mình hỏi với. về vụ VGC lần này đấy. nếu mình lọt top 32 ĐHT của sever mình, xong ra đánh liên sever thì mình và nhóm 31 người cùng sever sẽ đánh với những top 32 ĐHT của các sever khác à.
      1. View previous comments...
      2. ace
        ace
        TTG cũng vậy phải ko mod. có bao h ở nhánh ĐHT trong sever, phải ra đánh ở TTG ko vậy
        4 Tháng mười một 2014
      3. optimus
        optimus
        khi ra liên sv sẽ tiếp tục coi như 1 lần đánh vòng loại lớn, nếu may mắn thì cho dù bạn có ở DHT của server ra liên sv vẫn có cơ hội vào TTG.
        4 Tháng mười một 2014
      4. ace
        ace
        oke đã hiểu.cám ơn mod nhé
        5 Tháng mười một 2014
    14. GummyS2
      GummyS2
      mod, có thể tạo thêm box thông báo về event bên VHT TQ không, mình tháy có khá nhiều bạn chơi SV TQ trong đó có cả mình mà chẳng biết event bên đấy thế nào để tích lức HĐ hay nấu ăn, ra khơi. thanks Mod
      1. optimus
        optimus
        mod cũng như các bạn đó thôi, nó ra thì mới biết chứ đâu có phải mod luôn bên đó mà dc biết trước bạn ơi :D
        3 Tháng mười một 2014
    15. Tà Tà Kiếm Cơm
      Tà Tà Kiếm Cơm
      mod cho mình ? tý,mún đổi akainui là mình chờ 15k CH đổi luôn,hay là phải mất đến 35k CH nếu chiêu mộ theo thứ tự??? vì hiện h mình đang có 4k và định đổi cái bí kíp Thiên Kiếm giả(VC) ấy
      1. optimus
        optimus
        theo thứ tự nhé bạn. nếu bạn đổi bí kíp VC thì nó trừ bạn 4k đấy.
        31 Tháng mười 2014
      2. Tà Tà Kiếm Cơm
        Tà Tà Kiếm Cơm
        ũa nếu chiêu mộ theo thứ tự như mod nói thỳ nó có trừ CH k???
        1 Tháng mười một 2014
      3. optimus
        optimus
        trừ chứ, trừ mới đúng là thứ tự chứ nếu ko trừ chả khác gì max mốc có 15k đúng ko ?
        1 Tháng mười một 2014
    16. Tà Tà Kiếm Cơm
      Tà Tà Kiếm Cơm
      mod ơi cái vấn đề điểm danh hàng ngày có sửa đc k thế cứ 44/45 đắng lòng lắm mod ơi
    17. vinhluxury
      vinhluxury
      mod ơi cho e hỏi...cái lỗi e post lên rất nhiều và mod nào e cũng gửi cái hỗ trợ đó mà sao k giả quyết dùm e vậy mod...hơn 1 tuần r đấy ạ
    18. xaneo3
    19. Tà Tà Kiếm Cơm
      Tà Tà Kiếm Cơm
      mod cho mình hỏi cái,trong số TS cuối cùng,cái ev mà 5 người hỏi đầu tiên ấy,mình là người hỏi thứ 3 và thấy mod nun có ghi là tặng 1 ng 1 code,thế code đó khi nào phát và phát ở đâu thế mod
      1. optimus
        optimus
        mình sẽ hỏi mod nun khi nào phát giúp bạn nhé.
        23 Tháng mười 2014
    20. vinhluxury
      vinhluxury
      Chào mod !
      E có gửi yêu cầu về mail để nhận mã xác thực mail nhưng khi vào hộp thư lại không nhận được mã, nội dung là thế này ạ:
      service@ssgroup.vn
      21:54 (10 giờ trước)
      tới tôi
      Chào bạn 01692970840,
      Bạn vừa đăng ký sử dụng email: anchorloc1@gmail.com tại SSGROUP.VN, dưới đây là mã xác thực:
      Mã xác thực:

Phần mã xác thực để trống chứ không có mã ! mong mod giúp dùm e trong time sớm nhất....tks
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Chữ ký

[​IMG]Marco The Phoenix

1. Thưởng vào: 20 Tháng mười 2014
    2. Thưởng vào: 20 Tháng mười 2014
    3. Thưởng vào: 20 Tháng mười 2014
    4. Thưởng vào: 20 Tháng mười 2014
    5. Thưởng vào: 20 Tháng mười 2014