NRT Không đăng nhập dc vào sv ?

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi notfail, 24 Tháng năm 2016.

1. notfail

notfail Member Tích Cực

Mod ơi kiểm tra hộ mình với sáng nay đăng nhập vào sv s144 mà ko dc. :(
  2. Crack

Crack Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 30.000.000 Beri

S141 cũng k dc :((
  3. anh219999

anh219999 Thành Viên Mới

s137 cũng ko vào dc mod ơi
  4. vanquan

vanquan Member Chính Thức

5. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

6. vanquan

vanquan Member Chính Thức

7. anh219999

anh219999 Thành Viên Mới

8. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

9. anh219999

anh219999 Thành Viên Mới

9h sáng rồi sao vẫn chưa vào dc
  10. DannyLouis

10h sẽ zo dc bạn nhé
  11. Pyn

Pyn Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

có 1 số phát sinh nên thời gian bảo trì kéo dài tới 10h nhé các bạn
  12. Pyn

Pyn Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

đã vào lại được bình thường nhé các bạn
  13. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

mỗi lần bảo trì xong là game lag thêm...không biết nâng cấp cái gì
  14. CS08_568Play

CS08_568Play Cao Thủ Forum Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn, mỗi khi tiến hành nâng cấp hệ thống sẽ giúp cho game ổn đinh hơn mỗi khi bạn tham gia game nhé.
    - Hiện tại đã hoàn tất quá trình bảo trì, bạn đã có thể đăng nhập vào game rồi nhé.

Thân!
  15. DannyLouis

nhưng mình bị lỗi k đánh dc tinh anh hn luôn ::cry::
  16. CS08_568Play

Chào bạn, quy tắc của hoạt động Khiêu chiến tinh anh là phải báo danh trước 1 ngày nhé bạn, hôm nay bạn báo danh thì ngày mai sẽ tham gia được đấu trường nhé.

Thân!
  17. DannyLouis

mình có báo danh r và vip8 dc báo danh tự động mà nhưng hôm bữa bảo trì nâng cấp xong bị lỗi k dc tham gia r lỗi thần binh bảo giám mình báo lỗi mà vẫn chưa khắc phục cho mình nữa ::angry::::angry::::angry::
  18. CS08_568Play

Chào bạn, bạn cho mình xin thông tin tài khoản để kiểm tra nhé :

+ tên đăng nhập
    + tên nhân vật
    + Server
    + thời gian phát hiện lỗi

Thân!
  19. DannyLouis

Tên đăng nhập : danny199x
    Tên nv : Danny9x
    Sever : 139 - uchiha9
    Thời gian phát hiện lỗi : 24/5/2016
    Xin kiểm tra giùm ạ
  20. CS08_568Play

Mình ghi nhận thông tin của bạn nhé, sau khi có kết quả sẽ phản hồi đến bạn . :)