VHT [THÔNG BÁO]Hoàn thành bảo trì ngày 13/8

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi ShanksAkagami, 13 Tháng tám 2018.

Moderators: ShanksAkagami
  1. Kakaken

Kakaken Member Tích Cực

Thôi ngồi hóng ! BQT support thế là nhiệt tình rồi ! Bh vào đc sever 447 confirm cho anh em vào game ::byebye::
  2. aceking99

aceking99 Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 16.000.000 Beri

SV 447 k vao dc, game sap roi ah ::cry::
  3. Giangggg

Giangggg Member Chính Thức

- game lỗi rồi =))
  4. xike

xike Thành Viên Mới

s450 ko vào dc . id: nhansup
  5. FIRE

FIRE Cao Thủ Forum Wanted 16.000.000 Beri

Cả sever S383 vào ko đc mod ạ
  6. DSTien

DSTien Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

sv s206 ko vào được
    id: dsphanthanhtienqb
  7. GioMuaDong

GioMuaDong Member Chính Thức

S445 vẫn vêu mồm chờ vô game
  8. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

mọi người ai không vào được game thì chạy cái lệnh mình có ghi ở trang số 2 nhé . ai chạy rồi mà vẫn không được thì cứ f5 lại vài lần giúp mình . s451 or s170 nhiều bạn báo không vào được mà KTV check acc vẫn vào như bình thường cả !!!
  9. HealthySmile

HealthySmile Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Bọn mình là người chơi, không phải KTV mod ơi, việc của bọn mình là chơi game, bọn mình trả tiền cho việc này, còn việc của KTV cũng như NPH là giúp bọn mình chơi game thuận tiện và thoải mái, và mình muốn bọn mình có thể vào game một cách đơn giản và bình thường, mình xin nhắc lại là đơn giản và bình thường, thế nên nhờ mod báo lại giúp KTV, nếu cần đóng hết sv lại kiểm tra lại hệ thống xem vấn đề ở đâu, không phải tự nhiên bọn mình lên đây kêu than không vào được game như vậy
  10. ShanksAkagami

cho mình id và sv của bạn đi mình báo KTV check luôn . chứ giờ mình báo xong KTV check bình thường không xảy ra lỗi . nhưng mọi người log nó lại lỗi thì khó hiểu . nếu đúng là lỗi về phía game thì chắc chắn sẽ support cho mọi người hết cỡ rồi nhưng nếu không phải lỗi ở game thì khó sp lắm bạn
    HealthySmile thích bài này.
  11. aceking99

aceking99 Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 16.000.000 Beri

vao dc r nhe ::angry::
  12. ShanksAkagami

như bạn này báo không vào được game . nhưng KTV vẫn log như bình thường mà không thấy có lỗi gì xảy ra cả . mấy bạn cứ chạy lệnh kia vài lần rồi f5 thử giúp mình xem
  13. Datpapa

Datpapa Member Tích Cực

cũng không biết lỗi do đâu mà không vào được, cũng đã thử ra 2 hàng net ngồi f5 chán chê cũng không thông, mà sao các b KTV vào nick t phat được luôn, khó hỉu quá
  14. HealthySmile

HealthySmile Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

id cunbeo37
    SV 412
    vấn đề ở đây chính là KTV vào vẫn được nhưng người chơi thì lại không vào được đó mod, tìm ra được nguyên nhân dẫn đến việc đó thì có hướng khắc phục trên toàn bộ thôi
    tối rồi mà mod vẫn nhiệt tình quá, không làm phiền mod nhiều đâu ạ, tí mình log thử lần nữa nếu không được thì lại chờ tới mai
  15. ShanksAkagami

KTV báo thì là do máy tính chưa cập nhật DNS mới . mà mình thấy mọi người có cập nhật rồi nhưng cũng không được nên mình mới bảo mọi người f5 lại nhiều lần
  16. BaoMa

BaoMa Thành Viên Mới

Mình vào đc rồi nhá ad cảm ơn ad nhìu:u
  17. ShanksAkagami

@LongRiver . mình có lập topic rồi thì bạn báo vào đây đừng tạo topic khác nó loạn . KTV check acc bạn vẫn vào bình thường nhé
  18. ToanHNB

ToanHNB Member Tích Cực

anhnek123dnc s446 nay vao dc reset may xong vao lai ko dc nua
  19. ShanksAkagami

đọc cái cmt trang 2 mình hướng dẫn vào game nhé
  20. ToanHNB

ToanHNB Member Tích Cực

vao dc roi nhung web vao ko dc . mik vao abng clint
Moderators: ShanksAkagami