[Báo Lỗi] - Báo Danh Tài Khoản Bị Lỗi

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Itachi Uchiha, 28 Tháng chín 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. shinobi111

shinobi111 Thành Viên Mới

Móa dell acc từ event madara mà giờ lên báo danh lỗi @@
  2. tuyetmai

tuyetmai Thành Viên Mới

Không RS khi sang ngày mới

Tài Khoản: haitac2011
    Tên nhân vật: __Mai__
    Server: s44 sokou
    Tình Trạng: Sang ngày mới thì mọi thứ RS lại trừ cảnh vạn tượng, đấu trường, thí luyện,tàng bảo đồ của acc mình thì lại ko RS, mong check lại giúp mình với , hỏi mọi người thì vẫn bình thường riêng acc của mình thì lại bị thế @@
  3. tuyetmai

tuyetmai Thành Viên Mới

Mình đã f5 thoát ra vào lại mà vẫn ko có gì khả quan hơn, mong check lại cho mình sớm với mod ơi , cảm ơn mod nhiều
  4. sangqn147

sangqn147 Thành Viên Mới

Tài Khoản: sangqn147
    Tên nhân vật: Luffy Dosun Dick
    Server: s32 Sasuke
    Tình Trạng: rớt mạng rồi rest lại thì vũ khí của nhân vật chính bị mất
  5. UzumakiHihi

UzumakiHihi Thành Viên Mới

Tài Khoản: wang93
    Tên nhân vật: JũBi
    Server: S21- HiNaTa
    Tình Trạng: Ko hợp thành được ngọc
  6. hhhhhh

hhhhhh Thành Viên Mới

Tài Khoản : huynhkid
    Tên Nhân Vật jango tracy luna
    Server S62 MAITO
    Tình Trạng mất hết tướng va đồ trong acc
  7. BakaUsagi

BakaUsagi Chích tiện uyên ương bất tiện tiên ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Trường hợp của bạn không phải do lỗi của hệ thống, bạn share acc cho ai hoặc máy bạn bị dính virus nên bị bên thứ 3 tác động vào phá hoại rồi. Bên phía mình không hỗ trợ đền bù cho các trường hợp tài khoản bị phá hoại không do lỗi của hệ thống. Thân!
    ReBirth2009 thích bài này.
  8. hhhhhh

hhhhhh Thành Viên Mới

bay gio co cach nao k admin
  9. BakaUsagi

BakaUsagi Chích tiện uyên ương bất tiện tiên ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play

^ Không thưa bạn, đây là lỗi của bạn, bên mình không nhận giải quyết và phiền bạn viết bỏ dấu dùm.
  10. Mai

Mai Thành Viên Mới

mình tự dưng bị crash f5 lại load tới 100% rồi màn hình nó đen thui luôn là sao hả mod @BakaUsagi
  11. BakaUsagi

chrome bị lỗi stack với java, cậu tắt hẳn chrome mở lại hoặc đổi trình duyệt khác nhé!
    máy tớ cũng bị ^^!
  12. Mai

Mai Thành Viên Mới

ok đổi trình duyệt là đc , tks nhé
  13. itachi011289

itachi011289 Thành Viên Mới

Tài Khoản:bi011289
    Tên nhân vật:Itachi
    Server:65
    Tình Trạng:event moi nay ngay dau minh nap 2tr nhung ko nhan dc Nap Vao Wordcup, minh nhan tui qua 70 voi 75 nhan hon kim nam trong tui do ko lay ra duoc, mong ad xem lai dum
  14. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn
    Bạn cho mình hỏi Wordcup bạn xem ở đâu vậy?
    Còn nhẫn kim hồn đáng bị lỗi nha bạn
    Tạm thời bạn để trong rương nha.
  15. lewinvt

lewinvt Thành Viên Mới

Cái vụ này mình cũng đang thắc mắc. Rất nhiều người nạp vào được túi gửi thư "Nạp Vào WordCup" và thư này trả 50% số vàng đã nạp vào.

Mình cũng nạp trong time đó nhưng lại ko được. Vấn đề này là sao ?

Theo một số người được thì time là từ khoảng bắt đầu ev sinh nhật cho đến hết ngày kế cuối. Tức là trước khi ev sinh nhật kết thúc 1 ngày
  16. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn
    Bạn thấy hoạt động này ở đâu vậy bạn ?
    Bạn có thể cho mình đường link đó ko
    Để mình kiểm tra nha bạn.
  17. lewinvt

lewinvt Thành Viên Mới

Acc mình thì ko nhận được cái này trong ev sinh nhật. Nhưng có 1 vài người khi nạp trong time diễn ra ev sinh nhật thì được nhận số vàng này qua thư ingame. Để mình hỏi lại, nếu họ còn giữ thì mình sẽ chụp ảnh gửi cho bạn.
  18. songgiatao

songgiatao Thành Viên Mới

19. CS04_568Play

Chào bạn
    Các sever hiện đã hoạt động bình thường rồi nha
    Bạn đã vào đc chưa ?
  20. CS04_568Play

Chào bạn
    Các sever hiện đã hoạt động bình thường rồi nha
    Bạn đã vào đc chưa ?
  21. 3k1031

3k1031 Thành Viên Mới

Admin và mod cho mình hỏi cái event : " Túi tiền thanh oa - chiêu tài miêu " này khi mình nạp mốc 1000 vàng thì mỗi ngày mình nhận được là 100 vàng phải ko ? vậy mà sao mỗi ngày mình chỉ nhận được đúng 10 vàng thôi . Mod và admin check lại dùm mình nhé . Id là 3k1031 , tên nhân vật là T_Bag1031. Xin cảm ơn :)
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.