VHT TUẦN SAN SỐ 237|NEW CHARACTER?!?|NEW MAIN!?!|EVENT MỪNG 20/11

Thảo luận trong 'Tuần San VHT' bắt đầu bởi RainyDays, 17 Tháng mười một 2019.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: JenJen, RainyDays, TomAadarsh
  1. Joker

Joker Bá Đạo Forum Công Hội Pirate.S2 Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Design Siêu Đẳng

4 Năm Trôi Qua Thật Nhanh...
    Không Biết Còn Ai Nhớ Mình không...
    :pde44:
    Ron thích bài này.
  2. Michele

Michele Member Tích Cực

Cái quái gì thế, bạn đang TRỞ LẠI ?????? Vâng, tôi nhớ bạn ... nhưng nó giống như tôi đã nghe nói về bạn hơn nên tôi vẫn nhớ bạn. Bạn đã hoạt động vào năm 2015 hoặc 2016 khi cố gắng giúp đỡ những người khác, nhưng vì một số lý do, tôi không biết tại sao, bạn đột nhiên dừng chơi trò chơi này hoặc duyệt diễn đàn này. Có chuyện gì xảy ra à?

sorry, I can't speak vietnamese. I'm English, nice to meet you
    Joker thích bài này.
  3. Joker

Joker Bá Đạo Forum Công Hội Pirate.S2 Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Design Siêu Đẳng

tôi nghỉ chơi vì còn công việc ngoài xã hội. cảm ơn bạn đã quan tâm :*
    Ron thích bài này.
  4. Michele

Michele Member Tích Cực

Bạn nên nói với chúng tôi là trung thực. Ý tôi là, có thể không ổn nếu không nói đó là người dùng bình thường, nhưng bạn là một mod, một thiết kế, v.v ... Loại ... làm tôi lo lắng, mặc dù tôi thấy thật lạ khi bạn không bị mất trạng thái mod. Tôi đã có một số hy vọng bạn có thể trở lại. Bạn có muốn biết thêm về những điều mới mà trò chơi đã thực hiện không?

Nếu bạn thực hiện một chủ đề về nó, thì tôi có thể đã bỏ lỡ nó, trong trường hợp đó, tôi xin lỗi
  5. Joker

cảm ơn bạn. giờ mình chỉ là một cựu mod thôi. không màng chính sự nữa rồi.
  6. GalaxyDr

GalaxyDr Cao Thủ Forum Staff Member

7. Jocker_S1

Jocker_S1 Member Tích Cực

Đã là quá khứ rồi thì yên nghỷ đi thôi :))
Moderators: JenJen, RainyDays, TomAadarsh
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.