VHT [Góp ý] Phát triển tính năng Client.

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi Sky_Blue, 6 Tháng chín 2020.

1. Sky_Blue

Sky_Blue Member Tích Cực

Hiện tại, Client mới của VHT dùng đã có ưu điểm nhẹ, load nhanh (đánh map ....). Tuy nhiên vẫn còn nhiều lỗi nhỏ như thỉnh thoảng bị treo đăng nhập (ko load đc dữ liệu), treo load chiến báo...
    Bên cạnh đó có một số tính năng mình mong muốn bộ phận kỹ thuât của VHT xem xét và phát triển nâng cấp client:
    - 1 khi đánh thì không bị thu nhỏ trở lại độ phân giải mặc định (bé xíu à, như mình dùng màn 2k nhìn cực khó).
    - Có thêm các độ phân giải khác về màn hình client để người chơi có thể lựa chọn (full hd....) cho phù hợp với sở thích và màn hình máy tính của gamer.
    Ron thích bài này.
  2. PhiNhiu

PhiNhiu Cao Thủ Forum

E thấy nó slow hơn on bằng web nhiều, chậm nhiều luôn ấy chứ -_- Với lại k có tính năng f5, khi đăng nhập hoặc muốn reset toàn phải out game r vào lại
  3. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Ctrl là sẽ ra kí tự gì đó đặc biệt không bôi đen hay dán code vào được phải thao tác chuột @@
  4. TomAadarsh

TomAadarsh Độc Cô Cầu Bại Staff Member Moderator

vâng cảm ơn bạn đã góp ý, hiện tại đang trong quá trình hoàn thiệt, nên có 1 số thiếu tính năng cũng như lỗi, mình cũng đã báo, để fix mong anh em thông cảm
  5. PhiNhiu

PhiNhiu Cao Thủ Forum

Bởi vì có client nên e mới qua bên này chơi ấy :)) Bên nar kiểu no hope vl
  6. Akumotes

Akumotes Member Tích Cực

tui không vào bằng client dc luôn
  7. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

cái thay đổi lớn là client mới k dùng flash . những tính năng khác sẽ phát triển tiếp . cảm ơn bạn
  8. Sky_Blue

Sky_Blue Member Tích Cực

Web nó ăn RAM, nặng hơn client nhiều bạn ạ ! Nhưng Client thì hay bị lỗi vặt, chưa chạy ổn định như Web. Mình vẫn chơi Web là chính. Tuy nhiên việc chuyển sang Client là điều bắt buộc khi sắp tới Web ngừng hỗ trợ flash.