đoạn hồn đài

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi H8668, 13 Tháng mười một 2014.

1. H8668

H8668 Thành Viên Mới

Về việc đoạn hồn đài yêu cầu adm đổi phần thưởng hằng ngày là đồng chứ 30k exp thì làm đc j thà t k nap card ngày cũng 100k đồng
  2. x2x2

x2x2 Thành Viên Mới

Mình cubgx đã báo trường hợp này với add.trên trang volam.hotro.ssguop.vn. Ad. Bảo là. Khi. Bật trạng thái ứng chiến có người khác khiêu chiến. Ứng chiến thắng sex nhận dc cả tiên đông vá ex. ng khieu chiến thua. Nhận d mỗi tiền đồng thui. Nhưng cả thăbgs nay rồi mình khiêu chiến thăbgs kug chả nhận dc j cả. Cứ qua ngày nhận dc mỗi. Lễ bao có 30.000ex.
  3. x2x2

x2x2 Thành Viên Mới

Mẹ bức xúc quá. Khi báo lỗi ad. Ko tiếp nhận thì thôi. Còn xoá bai viết của mình là sao ????
  4. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn
    Khi bạn vào đoạn hồn đài bấm vào nút báo danh khiêu chiến với ng khác dù thắng hay thua bạn vẫn nhận được tiền đồng ít hoặc nhiều
    Nhưng khi bạn hết lượt đánh của đoạn hồn đài
    Bạn out game thì hệ thống vẫn auto, người khác vẫn khiêu chiến với bạn đc
    Thì sang ngày hôm sau mail sẽ gửi về cho bạn 1 bao exp
  5. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn
    Nếu bạn khiêu chiến với ng khác mà ko nhận đc tiền đồng thì cung cấp thông tin cho mình nhé
    Bên mình sẽ log vào tài khoản bạn xem như thế nào nhé.
  6. x2x2

x2x2 Thành Viên Mới

id:thaithancaca
    Nv:Hanthien
    Sv:NgaMi+Duongmon.
    Bận kiểm tra giúp mình. Bị 1 tháng rồi
  7. x2x2

x2x2 Thành Viên Mới

Id:thaithanca
    Nv:Hanthien
    Sv:Ngami+DuongMon
    Bạn kiểm trả giúp mình ...thank
  8. x2x2

x2x2 Thành Viên Mới

9. x2x2

x2x2 Thành Viên Mới

Mà mình bị trạng thái ứng chiến chứ ko khiêu chiến dc nha bạn 1 tháng nay rồi
  10. adm99

adm99 Thành Viên Mới

id Phankienquoc
    sv vo dang
    ten nv Phanloai
  11. CS04_568Play

Bạn bị như thế nào vậy bạn ?
  12. x2x2

x2x2 Thành Viên Mới

13. CS04_568Play

Trường hợp của bạn giống như của bạn x2x2 nên mình gộp chung và hỏibp kỹ thuật
    Bạn ko cần phải mất bình tĩnh như vậy nhé
    Và khi bên mình hỗ trợ nói chuyện rất lịch sự nên vấn đề mình trả lời cho những ai báo lỗi đàng hoàng nhé
  14. CS04_568Play

Vấn đề của hai bạn mình cũng đã đưa bp kỹ thuật kiểm tra rồi nhé
    Họ nói hiện bây giờ chỉ có thể cho nhận đc exp
    Còn tiền đồng thì mới ra tính năng thần tài đến 2 bạn có thể tham gia để nhận thêm nhiều tiền đồng nhé
    Nếu hai bạn còn thắc mắc nào khác xin vui lòng thông báo với bên mình nhé
  15. x2x2

x2x2 Thành Viên Mới

Uh! Nếu bạn nói đó là tính năng. Ok mình ko có ý kiến gì. Nhưng nếu là tính năng thì phải áp dụng với toàn bộ các nhân vật khác như thế mói công bằng chứ. Tại sao chỉ có 1so ac như tụi mình bị. Còn đa số thì đi đoạn hồn đài vẫn nhận dc (tiendong) bình thường.
  16. x2x2

x2x2 Thành Viên Mới

À mà mình kug nói lun. Hum bữa mình có nhờ trợ giúp trên trang volam.game3.vn. Thì bên đó vẫn khẳng định với mình là nếu là ứng chiến. Nếu thăbgs vẫn nhận dc tiền đồng và ex... Đến hum nay. Khi mình ra iu cầu lại. Hì lại nói là tính năng. Mà tính năng nay theo mình thấy áp dụng với acc của mình 1thang nay rồi còn. Những acc khác thì vẫn bình thường dhd vẫn nhận (td)
  17. CS04_568Play

Chào bạn
    Báo danh thì nhận tiền đồng, báo danh thì bạn vào đánh luôn, nếu bạn thắng thì nhận 14100 tiền đồng kèm trang bị cấp 85 , 75 hoặc ngọc nha
    Ứng chiến thì nhận exp, ứng chiến thì bạn phải đợi hệ thống sắp đặt ng khác đấu với bạn.
    Và còn tùy hệ thống sắp đặt báo danh khiêu chiến hoặc ứng chiến nha bạn
    Mình nghĩ bên hỗ trợ ghi nhầm, nên cũng thay mặt xin lỗi bạn về vấn đề đó.
    Last edited: 14 Tháng mười một 2014
  18. x2x2

x2x2 Thành Viên Mới

Ok nếu là hthong sắp đặt tự động. Khiêu chiến và ứng chiến. Thì mình ko còn thắc mắc nào nữa. Cám ơn bạn đã trợ giúp.
  19. ZuPhong2

ZuPhong2 Thành Viên Mới

Có lẽ mn từ trước tời giờ nhầm giữa ứng chiến và khiêu chiến. Mình nói rõ cho mn người hiểu nhé.
    _Những ai nằm trong top 20 danh vọng đường sẽ trở thành mục tiêu khiêu chiến của những người ko nằm trong top đó. Và nếu người trong top 20 chọn ứng chiến, thì khi có người khác khiêu chiến thì hệ thống sẽ gửi thông báo đến bạn và chỉ việc OK là đánh, phần thưởng nếu bạn thắng là exp, ko có tiền đồng. Nếu bạn tắt ứng chiến hoặc ko online thì hệ thống sẽ auto bất kỳ ai trong top 20 danh vọng đường vào và phần thưởng sẽ gửi qua thư vào ngày mai, cũng chỉ có exp ko có tiền đồng.
    _Những ai ko nằm trong top 20 danh vọng đường thì khi khiêu chiến thắng lợi sẽ được exp và tiền đồng.
    _Nếu ai muốn có tiền đồng khi đi đoạn hồn đài thì chỉ có 1 cách ko tiêu phí nb để ko nằm trong top 20 danh vọng đường.
    HẾT !!!!!!!!!!!!!
  20. x2x2

x2x2 Thành Viên Mới

Bạn trả lời rất nhanh. Và dễ hiểu. Hi vọng. Các mod khác cubgx trả lời nhanh. Dc như bạn. Để ng chơi như tụi mình ko phải đợi nâu ^^