VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

ok b
  2. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

mấy món mốc 1m 500 đợi n luân phiên thôi b còn lại thì chắc mình đáp ứng được
  3. Hime

tuần sau thì ko được r b
  4. Hime

oke b
  5. Hime

để mk xem
  6. anhduykk

anhduykk Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng

tuần tới xin bán trái miễn hóa đá 6s nha mod
  7. lasaobaygio

lasaobaygio Member Tích Cực

Cảm ơn mod, tuần sau lại nạp 3m rồi. hehe
  8. NGOCDJEE

NGOCDJEE Member Chính Thức

GGHC tuần này có chất dung hợp ko mod Hime xinh đẹp...đang hóng quá à...với cho mình hỏi tinh hoa BT có bán trong GGHC đc ko ạ...nếu có MOD set up luôn tuần này cho sv mới với ạ (605-lv90)...(còn k đc thì để tuần sau ạ)...Chân thành cảm ơn và like mod nhìu nhìu thiệt là nhìu :pde8:
  9. Hime

tuần này có bán chất dung hợp và tinh hoa b.thạch lun nha b
  10. Hime

ok b
  11. Hime

tuần này các b góp ý nhìu wa hết cho cho vào lun :m
  12. CFGoVN

CFGoVN Thành Viên Mới

mọi người cho mình hỏi cái sự kiện " giảm giá hạn chế " khi nào mở bán áo choàng vệ vương & vest quý tộc vậy ạ ?
  13. NGOCDJEE

NGOCDJEE Member Chính Thức

iu MOD thế :pde15::pde15:
  14. CFGoVN

CFGoVN Thành Viên Mới

mod ơi tuần này bán áo choàng vệ vương & vest quý tộc trong giảm giá hạn chế luôn đi ạ
  15. CFGoVN

CFGoVN Thành Viên Mới

lv89 nhân vật KissTheRain
    Máy chủ : s601
    Yêu cầu sang tuần bán áo choàng vệ vương & vest quý tộc trong giảm giá hạn chế nha ad
  16. HofTmm

HofTmm Member Tích Cực

mod hime ơi, sv 603, hđ đợt 3/9, cái Lễ bao nạp thẻ thời nạp có pet bậc 1 fenrisulfr hay hoe hay billower bike đc ko?::burn_joss_stick::
  17. GalaxyDr

GalaxyDr Cao Thủ Forum Staff Member

Lv 198 S162 zing tuần sau cho mảnh nguyệt ảnh vào PH đi Mod.
    Cảm ơn nhiều ạ
  18. Artamiel

Artamiel Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

Hime ơi thủy tinh thời trang bán đc trong gghc ko nếu có thì tuần sau cho mình xin vào gghc ko thì cho mình xin vào phản hồi với ạ mình lv120 s600
  19. Hime

Event thứ 5 tuần sau bán áo choàng vệ vương nha b
  20. Hime

B level bao nhiu