VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

ko pai là ko được set mà chưa đến lúc set, cái thẻ này phải lâu lâu mới set được
  2. Dofi

Dofi Member Chính Thức

hime ơi tuần sau set cho mình xin cái haki bá vương nhé ( mình 120 )
  3. tln

tln Member Tích Cực

phản hồi tuần đến mình xin báu 180 mốc nạp 3tr, dấu đỏ mốc 2tr, chiêu mộ như tuần trước cả 2 mốc 2tr và 3tr nhé mod
  4. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Ok b
  5. Hime

Để mk xem
  6. MrNumber

MrNumber Member Tích Cực

Mod ơi. cho em xin giảm giá bán trái tri thức được không ạ ?
    Sever : 601 Ulti
    Cấp : 91
  7. tln

tln Member Tích Cực

cám ơn mod, tiện cho mình xin mốc 100k có exp nguyên tố luôn
    anhduykk thích bài này.
  8. HofTmm

HofTmm Member Tích Cực

mod ơi, gấp gấp, visa bán ngày đầu tiên t5 tuần sau s603 cấp 9x đc ko mod::adore::::adore::::burn_joss_stick::::too_sad::?
  9. Artamiel

Artamiel Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

event sau mình xin hoàng kim luyến điệp trong đấu giá hoặc giảm giá với mod ơi mình lv127 s600
  10. Hime

Ok b
  11. Hime

Ok b
  12. Hime

Được b
    HofTmm thích bài này.
  13. Hime

Ok b
  14. HofTmm

HofTmm Member Tích Cực

onepiece6
  15. Jinn

Jinn Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

Mod bên sv 505 góp ý bán mảnh chọn rương phóng xạ được k ạ .. nếu tính thì thiếu đúng 5 mảnh
  16. Hime

Rương đó chỉ trong tích lũy tiêu vàng thôi b
  17. Jinn

Jinn Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

ok tks mod
  18. oopstricky

oopstricky Member Tích Cực

Bạn ad Hime ơi, cho mình xin tuần sau trong giảm giá hạn chế có trái chân không, với trái thi thức nhé.
    Ingame: oopstricky
    Sv: S547.Kobe
    Lv: 120
  19. hetngacnhien

hetngacnhien Chém Gió Thần Sầu Tứ Hoàng

Xin cho tàu máy merry bậc 1 vào trong code nạp ạ
    anhduykk thích bài này.
  20. anhduykk

anhduykk Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng

chứ k fai con đầu dê nữa à ^^