VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

khó b
  2. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

ok b
  3. Hime

ok b
  4. dressrosa

dressrosa Độc Cô Cầu Bại

Sao bán có 5 cục haki thôi vậy @Hime
  5. Hime

b kéo lên trên đọc lại nhé, mình có nói rồi
  6. Hime

mình chốt góp ý tuần vừa qua:
    mảnh ssr, colo, danh vọng, visa, sách kn thần thánh, thời trang siêu cấp
  7. Anivirut

Anivirut Member Tích Cực

Nếu không được thì tuần sau nữa cũng được
  8. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

mọi nguồn có thể ra luôn mod ơi ^^
  9. oops

oops Member Tích Cực

code 1m5 tuần sau mình xin mảnh mansherry đc ko mod ơi
  10. anhduykk

anhduykk Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng

PH sau đẩy báu xuống 3m đi mod , 5m cùi quá "((
  11. sabo153

sabo153 Cao Thủ Forum Công Hội Galaxy.S152

Xin 35 mảnh hihimaru vào mốc ph 3m tuần sau
  12. NguyễnMai

NguyễnMai Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Vạn Nhân Mê Wanted 16.000.000 Beri

Mình cần lên 1 số trái 8sao , mà nguyên liệu cần có nữa là lăng kính lại k có cái nào , xin góp ý tuần tới tức 2/9/2022 Admin cho lăng kính vào phản hồi và code ( cái này nhiều siêu top dư , nhưng mình lại k có, ) mình cần chừng 20 cái, cảm ơn đã nắng nghe .
  13. BiuGet

BiuGet Member Tích Cực

hime ơi, tuần sau cho mảnh kingbaum vào lại PH nhé.
    thời trang jimbe vào code như tuần vừa rồi, với mảnh TC hồng ma bậc 1 nha...
  14. BeSao

BeSao Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

@Hime tuần sau vs tuần sau nữa mốc 1m5 OG có 10 mảnh dực hổ kh mod sao tuần này mốc 1m5 kh thấy
  15. BiuGet

BiuGet Member Tích Cực

túi chọn ts 7* D , cấp 10x-11x làm sao kiếm được đây Hime ơi, xin bỏ vào lễ bao hay mốc nhỏ phản hồi với nạ :3
  16. ItachiJunior

ItachiJunior Member Tích Cực

cho mình ít balo ở gghc với mod ơi
    s651
  17. GalaxyDr

GalaxyDr Cao Thủ Forum Staff Member

Mod ơi S367 dạo này không thấy mảnh độc sa, hành phong, dực hổ trong phản hồi 1m nữa ạ?
  18. Hime

Chắc được b
  19. Hime

3m thì lại mảnh thôi b
  20. Hime

Để mk xem