VHT Bị hack nick

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi Gió Mơ, 5 Tháng ba 2023.

1. jcungduoc90

jcungduoc90 Member Tích Cực

check ip =)) sao biết ?? ví dụ : nó ở HCM quỡn bữa đó đi du lịch vũng tàu! phá acc ( đương nhiên ko đăng nhập vào acc chính của nó ) rồi lên HCM lại => rồi biết ai ???
  2. SwaggyM

SwaggyM Member Tích Cực

t chơi ở nhà ko vào wed đen, ko bị gửi link... như mày nói vì máy t còn dùng cho công việc! mày biết j mà nói??? có vấn đề ngta mới nói nhờ back nhưng im re. không phải ng trong cuộc thì biết j??? khôn hơn ai mà nói như đúng rồi.
    Dawn thích bài này.
  3. jcungduoc90

=)) ko biết gì nhưng vẫn biết là : làm đéo thì hack đc cái client =)) nó làm đc chuyện đó thì all sever nó bị! chơi share acc thì check lại.
    Còn nhờ?? nhờ cái mõm bố đời =)) coi lại ngôn từ ! nhờ là khác ra lệnh là cái
  4. SwaggyM

SwaggyM Member Tích Cực

sao mà biết ko nhờ??? báo bị hack đến h có thấy back lại đâu, acc t bị hack mấy hôm h lại đến acc Gió??? chuyện có hack đc client ko do ô quyết định à???
  5. jcungduoc90

=)) hack đc cái client thì nó còn làm đc tới đâu chứ vào phá làm cái gì =))
    Phải phân biệt đc: hack và phá.
    =)) phá là toxic giữa gamer vs gamer or tự bản thân!
    còn hack là cả hệ thống như kiểu bug lỗi game là kiểu 1 trường hợp của hack.
    =)) việc xem xét và xử lý từng trường hợp ntn là của nph!
    vì việc phá toxic là 1 phần do bản thân tự nguyện trao acc mình cho ng khác
    ng ta có câu: mọi sai lầm bản thân đều phải trả giá.
    vậy nên! khi bản thân cũng có lỗi thì phải có thái độ or ntn! chứ ko phải gào lên vớ vẩn
  6. jcungduoc90

Mấy ông cứ thẳng thắn với nhau! acc mình đã đưa cho ai??? thì là ng đó làm thôi! chẳng qua giả dối với nhau để sống thôi
  7. CaMapp

CaMapp Member Chính Thức

tôi cũng nghĩ như bạn,cậy có tiền giờ nói NPH