adm vao kiem tra ngay nhan vat kunlazy ho kai

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi thuyhuonghp, 10 Tháng một 2015.

1. thuyhuonghp

thuyhuonghp Thành Viên Mới

Tinh hinh la hum qua thag kap tt song thi thay ld mat 350₫ . Tc mat bao nhiu thi ko co nho chi nho la hp mat 1k6 hp lam an kai lieu lay chac chet mat vao kiem tra ngay nha .
    id . zkunlazyzz
    Tl . Chinh phai
    Sv. Truong son
    ten . Kunlazy
    Mong adm co kau tra loi som nhat .
    113113 thích bài này.
  2. GirlXinh2014

GirlXinh2014 Thành Viên Mới

Bạn xem lại giúp mình là hôm qua bạn có thây đổi trang bị cho nhân vật hoặc bạn hợp ngọc hay ko?? Ko phải tự nhiên mà mất điểm thuộc tính đâu. Nếu vẫn còn lỗi thì thứ 2 mới giải quyết nha bạn. Cuối tuần nghỉ ^^!
  3. thuyhuonghp

Mong adm lam cho nhanh nha tu h den thu 2 toi se ko lam j ngoai up skill . :z
  4. GirlXinh2014

????????????????????
  5. thuyhuonghp

Bay h la 10h roi va kung 2ngay roi adm co dinh vao kiem tra nhan vat kunlazy . Sevơ truong son ko thi bao mê kiep dag la vip ma by h pk thua ka kai thag thua 100dien lc . Vi loi thuoc tinh mat 360d ld voi diem tc ko nho la mat bao nhiu diem tc chi nho mat 1k6 hp
    Tinh hinh cu the la thag kap tt thao het chien hon đê dk + 6 dong thuoc tinh ma thag sog lap dat lai chien hon song thi kiem tra nv thi thay nv mat dien thuoc tinh . cu the chi co nhu vay adm vao kiem tra ngay va luon di nhanh de toi con up tiep chu
    Mog adm co kau tra loi thau tinh dat li va som nhat co the cho toi . Than
  6. tuanhd34

tuanhd34 Thành Viên Mới

bạn nên viết rõ ràng thì adm mới hiểu và kiểm tra được chứ? bạn xem có thay đổi trang bị,ngọc hay luyện thể luyện chiến hồn? những cái đó thay đổi pk chắc chắn thay đổi! Ngoài ra pk thua người thấp hơn mình 100-300điểm lc là quá bình thường? vì còn nhìu yếu tố khác mà. Vd: chỉ số tinh tú, kinh mạch, miễn bạo, bạo kích công kích cx,...?
  7. thuyhuonghp

Kinh thua cac anh la em kung choi game kha nau roi em ko he thay doi 1kai j ka . Chi so cua em mat luc dao la 360diem nhug chi mat diem cong kich con diem bao kich cua em thi lai ko mat la sao . Con ve the chat em ko co nho la bao nhiu em chi co nho la mat 1k6 hp thui . Em da viet topbic lay 3hom roai em chi mong sao adm vao kiem tra ngay nhan vat kunlazy cho em thui adm vao kiêm tra xem kac chi so no co phu hop nhau hay ko .
  8. thuyhuonghp

Theo em nghi do la loi kua game len adm kan giai wuyet ngay va cho em 1kau tra loi hop li . Chu bay h noi thi chag ai tin len kan su hanh dong
  9. thuyhuonghp

A quyen kung mat ka diem chinh xac nhe :w
  10. thuyhuonghp

:wBux xuc roi nha may ong adm co dinh vao chinh lai acc Cho toi ko thi Bao 1kau
  11. thuyhuonghp

Bat nguoi ta cho doi mai ma chag thag hoi am la sao mun vung vang chanh viec ha x-(
  12. thuyhuonghp

Bat nguoi ta cho doi mai ma chag thag hoi am la sao mun vung vang chanh viec ha x-(
  13. thuyhuonghp

14. GirlXinh2014

Bên mình đã kiểm tra và thông báo là acc của bạn bình thường. Về vấn để bị mất điểm bạn có thể xem lại giúp mình là trang bị nhân vật, ngọc, chiến hồn và toạ kỵ nhân vật có thay đổi gì ko nhé!.
    thanhth thích bài này.
  15. thanhth

thanhth Thành Viên Mới

:eek::rolleyes::rolleyes::w:rolleyes:Bạn oi bạn đổi. 1. Vien ngoc ld thi ck cua ban cung thay doi. Rui.hoac doi vu khi cung tut hoac tang rui ban oi
    300 ck la j dau ban oi.mat khoang 1k hay keu.ban an dk Hoangmi thi hay keu.:rolleyes::rolleyes::rolleyes::h
    113113 thích bài này.
  16. 113113

113113 Thành Viên Mới

thanhth fai TTH o truong sơn k?:)
  17. 113113

113113 Thành Viên Mới

thanhth fai TTH sv Trường Sơn k?
  18. thanhth

thanhth Thành Viên Mới

Ko ban oi.minh la HacLong.va BaoDen
    Nhung minh off sv rui