Đề nghị G5 + NHP xem xét lai gộp s39 s40 s 42

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi bignude, 6 Tháng ba 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

top king trước đều nghỉ hết,còn acc tôi với thằng sin bad này,acc nó cung mới nghỉ.1 mình gồng gánh cả CH.ngày online k dc đến 30 acc.k muốn hạ thấp nhưng lên cao cung đéo dc
  2. S39shushu

S39shushu Thành Viên Mới

nói thế ko đúng, ai dám ăn hiếp s42 :3: gộp sv để có thêm bạn mới, giao thông ah nhầm giao lưu học hỏi chém gió cho vui, ông cứ quan trọng hóa vấn đề làm ji` :51:
  3. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

xin lỗi 1 acc 150 lực/1 ngày tính ra thì biết phải bỏ bn vàng vào đấy
  4. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

mình cũng nói rồi hay bạn cần 1 ních của S39 dể tham khảo
  5. Zoro_Kun

Zoro_Kun Thành Viên Mới

cha này là ai vậy?? để cái tên ko bik ai và đang theo phe nào =]]
    Diêm VƯơng S39
  6. nuns2koi

ko phải mình nói chơi nhưng bạn có thể hỏi bắc hải hoặc nam hải S39 lúc đánh nhau tnào nhé :41:
  7. WarriorJin

WarriorJin Thành Viên Mới

Gộp sv hầu như GM sẽ theo dõi các top của các sv có tương đương nhau hay k, chứ k đánh giá chung về mạnh hay yếu của mỗi biển, gần đây mỗi sv đều cắt bớt CTV lên việc đánh giá từ bản thân Nph k thể chính xác đc.

Lịch ghép cũ là của tầu ,vì tầu ra sv nhanh hơn vn lên lịch như thế chỉ ổn với một vài sv có đợt ra cùng lúc hoặc cách nhau 1 2 tuần.

Lịch ghép mới này có đi khảo sát nhưng bh có thể đáp ứng độ cân bằng cho cả gần 60 sv đc. Tất nhiên phải có sv chịu thiệt, S40 Lc cao nhất cỡ gần 420k, Char bảo châu , về biển thì Tây yếu nhất, ghép với S42 và S39 thì S39 sẽ mạnh nhất nhưng S40 và 42 lại k chênh lệch nhiều, điều đó vẫn có thể kéo lại đc 1 ít vì có đền bù từ NPH, cá nhân tôi thì hy vọng sau khi ghép biển tây bên s39 sẽ kéo lại biển tây bên s40 s42 đỡ thụt lùi.
  8. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

có chắc là không đánh nhau không,nếu đánh thì sv nào sẽ giành phần hơn.thực lực quá chênh nhau
  9. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

chỉ muốn hỏi là như ban đầu s44 biển tây mạnh nhất,s41 biển nam mạnh nhất.s42 biển bắc mạnh nhất.lực chiến các top ngang nhau.sao k ghép.s39 vs s42 biển bắc mạnh nhất,s39 tây kéo được không
  10. S39shushu

S39shushu Thành Viên Mới

đánh nhau chắc chắn có, nhưng chưa đánh mà đã nghĩ mình thua là ko đc :16: nhỡ thắng thì sao :64:
  11. nuns2koi

mình xin cam đoan rằng biển tấy S39 ko nhiều top nhưng chắc chắn sẽ kéo đc các bạn dù ít hay nhiều
  12. Zoro_Kun

Zoro_Kun Thành Viên Mới

Tây mà đã íu thì gộp lại cho mạnh, chèn ép nhau làm gì cho cả 3 đều thọt :21: :21:
  13. nuns2koi

bạn dừa vào điều gì để nhận biết 1 biển mạnh nhất vậy
  14. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

seasea 42 king.tao chẳng theo phe nào cả,cái gì đúng thì thôi
  15. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

nhìn vào top và mỏ tnc để thấy rõ điều này.s42 tây chẳng có cửa ăn mỏ 55.nhiều khi còn mất mỏ 45 đến mức ăn mỏ 5.dàn xếp mới dc mỏ 45.và tuấn boss là người quen của mình cũng đã hỏi qua và thấy s44 tây mạnh nhất ?
  16. Zoro_Kun

Zoro_Kun Thành Viên Mới

mình đang hỏi bạn nuns2koi, bạn làm gì "mày, tao" nóng thế =))
  17. nuns2koi

vậy bạn dựa vào đâu mà nói S39 Bắc mạnh nhất :21:
  18. Zoro_Kun

Zoro_Kun Thành Viên Mới

vâng top S39 Bắc hải và Tây Hải nắm mỏ 55 mấy tháng nay rùi
  19. nuns2koi

Ta là mon đẹp trai đây : MonKeyDLuf đây :6:
  20. Zoro_Kun

Zoro_Kun Thành Viên Mới

^.- cũng nghi nghi là mon gay rùi =]]