Đề nghị G5 + NHP xem xét lai gộp s39 s40 s 42

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi bignude, 6 Tháng ba 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

rất nhiều bạn lực chiến chỉ có 280k nhưng vẫn ăn mỏ vàng và có nhưng bạn lực chiến 300k của bắc vẫn ăn mỏ bặc
  2. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

haizz đây vừa vì anh em pk mỏ vừa vì top lên giờ mới thế đấy.cái gì cũng vậy cũng cần 1 thủ lĩnh 1 top để cầm đầu.2 sv bắc là quá chêch lệch so với tây.gộp thì vui thật nhưng cảm thấy k công bằng.các bạn có lợi thế là ra trước lên nói thế dc.cho 1 sv ra sau bọn tôi 1 tháng xem xem chúng nó có thế này không
  3. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

đến lúc gộp lc dưới 300 ăn nổi mỏ không
  4. nuns2koi

5. nuns2koi

về chuyện gì chứ về mỏ Tn thì mình cam đoan 1 điều S39 ko hề sợ bất kì 1 ai cả và cũng có thể đam bảo rằng sẽ có mỏ cho bạn ăn
  6. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

như tôi thì thừa sức có mỏ ăn.còn a e bên dưới.họ yếu nhưng mỏ sắt cũng k có mà ăn thì nc gì.những a e có tên tuổi của sv khi gộp sv thì lại chẳng có cái mẹ gì so với s39 bạn.lối đi nào cho những người như thế.cứ chơi cho vui như suy nghĩ các bạn là xong chuyện à
  7. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

xêp trận 5 ván may ra ăn dc 1.chênh nhau 30k là khoảng cách xa rồi.đẳng này 2 top cách nhau 60k.hỏi bạn đánh kiểu gì để được
  8. nuns2koi

bạn nghĩ nhầm về mình đó ........... mình là 1 ng hết sức vì ae lí do mà ae CH mình lại đc ăn mỏ rất đều và nhiều hơn là vì mình luôn là ng đứng ra bảo vệ các bạn đó ............... dù nói gì thì nói mình ko phải đại gia nhưng mình có cái óc cái óc để tìm tòi nhưng cái tiết kiệm chi li nhất mình Chia sẽ Kinh nghiệm để họ mạnh như mình và mình ko bao h tị nạnh họ có mạnh hơn mình hay ko .......... vì họ mạnh hơn mình ko phải là để bắt nạt mình mà là để cùng mình chiến đấu.................... bảo vệ chỉ là 1 phân nhỏ điều quan trọng là họ có chiến đấu cùng mình hay ko họ có giám pk như mình hay ko ................... điều đó nó giúp cho bạn có 1 CH đoàn két đó nó gíup cho CH bạn cảm thấy thú vị và ko ai bỏ game nếu như có 1 CH vui như vậy
  9. WarriorJin

WarriorJin Thành Viên Mới

Việc gộp CH cả 3 sv tại tây hải gần như chắc chắn rồi, đang sợ bên tây 42 nghỉ gần hết, gộp lại cũng k gỡ gạc đc bao nhiêu, chán.
  10. nuns2koi

yoto ở sv mình đánh ngang với bui đời 1 phát ăn ngay bạn ạ :42: cách biệt vậy sẽ có đền bù đẻ các bạn cái thiện thêm khoảng 20k 30 lực chiến và mình cũng dồng tình với bạn là đền bù ít quá :18: lẽ ra khoảng 500v cho 1 ngày thì hợp lí có thể ko = bạn chơi nhưng cũng đỡ đc 1 phần nào hơn là 100v quá bèo
  11. nuns2koi

bạn cùng suy nghĩ vơớimình vậy mình mới mạn phép vào đây đẻ khuyên can các bác S42 . mà xem xet tình hình tnào nhập vào Ch nào mạnh nhất nhé
  12. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

kn như của bạn thì là ăn mỏ đều đặn,opt chuẩn,xài vàng hợp lí ... những cái đấy thì tôi cũng thừa sức đế nói.1 khi top bên họ đã muốn đè thì chỉ có nằm.như lời ông nói thì top bên ông tôi khinh thường.mạnh mà phải đi xin cái mỏ.
  13. nuns2koi

các bác Bắc là ng đàm phán chứ ko phải tây bạn ạ ........... các bác ý phải đàm phán là vì CH các bác ý
  14. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

30k còn ăn.60k chênh lệch thì sao.cuối cùng cũng chỉ nạp thêm nhiều tiền để san lấp khoảng cách.dmn g5 chỉ biết nghĩ cho họ.đền bù thì đéo bằng 1 ngày kiếm beri của tôi.mặc dù 2 sv cách nhau 1 tháng
  15. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

thế mới nói top 10 toàn bắc mà phải đi xin mỏ,bần hàn đéo chịu dc
  16. nuns2koi

đừng nói vậy ko phải các bác bắc phải bần hàn xin mỏ đâu để mà nói mỏ to các bác ý ăn hết nhưng mà để mà nói thực sự các bác ý cảh ngại ai cả nhưng mà nhưng ng trong Ch các bác ý phải về bắc hải vài ngày liền ..... nếu là bác thì bác cũng phải đành bó tay mà lo cho ae thôi nên mình chưa bao h khinh thương các bạn Bắc hải cả
  17. nuns2koi

vậy mình ms nói các bạn lên lập 1 topic đòi hỏi về quyền lợi để tăng đền bù hơn là phá ních ... thiệt hại cho các bạn là khá là thiệt hại cho tây hải 3 sv :25:
  18. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

nhưng mà để mà nói thực sự các bác ý cảh ngại ai cả .... bên này bắc cũng chẳng ngại ai cả,thì tây thế nào,có đúng như lời cam kết của ông là sẽ k để anh em chịu thiệt không ?
  19. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

phá ních cũng chỉ là ghét cái cách làm việc của g5,ban đầu gộp 4 sv a e đều hưởng ứng,đùng cái chuyển đéo chịu tham khảo đi các sv .chơi để lấy niềm vui chứ đéo phải lấy ức chế.top 10 sv sau khi gộp thành top ngoài 50.thử hỏi có bực k
  20. nuns2koi

mình xin cam doan với bạn và mong các cỏ thể bàn bạc lại với ae s42 có gì có thể liên hê với mình tại S39 MonKeyDLuf . Xin cam ớn :79:
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.