Đề nghị G5 + NHP xem xét lai gộp s39 s40 s 42

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi bignude, 6 Tháng ba 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

chỉ là lúc hơn người tây thắng,cái này s42 cũng đã như thế.đánh hẳn hoi thì đéo có cửa.s39 vs s42 bắc đều mạnh gộp vào tây ăn dc k ?
  2. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

cảm tưởng của bạn khi mua acc ở biển tây S39 :16:
  3. nuns2koi

có nhưng trận 50/50 và Tây hải vẫn thắng ban ạ :16:
  4. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

đánh hẳn hoi 2 -3 top bắc ăn cờ đánh 10-15 đứa rồi.bên này vẫn như thế.thực tế đã chứng minh
  5. WarriorJin

WarriorJin Thành Viên Mới

Cái chính là đợt khảo sát vừa rồi GM k thể nào nắm rõ tình hình các biển của tất cả các sv đc, lịch mới họ ghép bằng kiểu xem các top char server sẽ liên thông mạnh sàn sàn nhau chứ k để ý đến biển nào mạnh , yếu để giữ cân bằng TNC và chiến trường.

bên tầu cũng thế mà, cũng kêu trời kêu đất 1 thời gian, sau có chức năng chuyển cảng để duy trì mức độ cân bằng giữa các biển, h thì êm rồi. thế lên 3 sv cứ liên thông bt, chả việc gì phải nghỉ game cả, cứ thoải mái tư tưởng rồi đâu khắc có đó, sv nào chả có 1 2 ctv trà trộn , sẽ chia ra duy trì cân bằng cảng thôi.
  6. Zoro_Kun

Zoro_Kun Thành Viên Mới

rất là hổ báo và chịu chơi, Tây vs Bắc đánh TN thường mà thấy top BH phải ra đàm phán , ai lai kịt
  7. nuns2koi

thực tế ở S39 cho thấy là top 10 co bao nhiêu bắc hải đi hết nhưng vẫn thua bạn ạ :41:
  8. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

mod huyết kiếm ma phụ trách các sv s4x.lúc chat còn nói sẽ để s42 gộp với s48.nhưng s48 yếu quá lên để gộp với s41-s44.sao giờ lại như thế.chuyển cảng 2000 vàng đến 3000 vàng,a e bình thường chuyển dc k.
  9. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

chúng nó chỉ là có người log acc hộ,nếu đánh thật top 10 nhiều bắc thế ăn cờ rồi đánh liệu có cửa bật k.s42 cũng như thế.gộp vào chỉ ăn cám
  10. nuns2koi

Bác nói có lí đó mạn phép hỏi thăm bác có phải ở biển tây ko :8:
  11. nuns2koi

bạn suy nghĩ tiêu cực quá thực tế ko chỉ là mỏ 55 đâu vì thua nhiều quá nên bắc nản và nằm mỏ 45............ còn về thực chất mỏ thường lượng tây hải chiếm nhiều hơn bắc :16:................ và ng luôn hkơi mào chiến tranh ko ai khác chính là e :8:
  12. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

vừa vào sv và thấy 2 top tây so với 5 top bắc quá khác biệt.tnc bọn nó đéo xaif vàng đánh đấm nhưng bên này lại khác,top 1 thần sầu đủ làm lên khác biệt.gộp sv cam đoan 1 điều,tây đéo bao giờ có cửa
  13. nuns2koi

vậy thì bác nhầm to đó ko phải ko sài vàng đâu :71:
  14. nuns2koi

Điều mình cần ở các bạn là ko phải top 10 của S42 mà mình cần số lượng ng khoảng 20 - 30 acc Lực chiến trên 300k dó là điều thực sự mình quan tâm chứ mình ko mong có top sang ms vui vẻ :29:
  15. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

top bên đấy chỉ là bù nhìn,ừ thì 1 s39 tây manh hơn.nhưng gộp vào thì còn được thế không.đéo muốn tin nhưng thực tế là như thế
  16. WarriorJin

WarriorJin Thành Viên Mới

Mình thấy cỡ 1 2k vàng để chiyển cảng là ổn rồi. Để cho những người thực sự khỏe chuyển sang gánh biển yếu là chính, chứ giá rẻ quá dân chúng chuyển hết về 1 2 cảng mạnh. sẽ dẫn tới cảng yếu bị bỏ hoang.

@ Nun: Mình cũng dân biển tây bac nun ơi.
  17. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

vào check thì biết,lc trên 300k k đến 10 acc.kéo nổi không ?
  18. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

chuyển thì top sang,đang cùng 1 CH a e gắn bó bao lâu mình đi a e không đi.liệu có ra gì không ?
  19. nuns2koi

vậy mới cần nhưng bạn của CH king và các bạn của CH milano của s40 bạn đừng nghĩ họ là top thì họ mạnh ko phải là bon mình ko thể top li do ko top là vì bon mình vì ae sống vì ae pk mỏ vì ae đến mức ko thể lên đc lv chưứko phải là ko thể đua lên đc top 10 bạn ạ . Cá nhân mình là MonKeyDLuf bạn xem top 10 tên miình ko và thậm chí sang trang 2 đi xem có ko :42: ..... nó ko phải là 1 cá nhân
  20. nuns2koi

mình đoán ko sai khi bạn ở biển tây và cũng mong bác có tiếng nói 1 chút ở Ch của bác để bàn luận về việc gộp CH đc chứ
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.