Mất Danh dự quá Top 1 S-20 Danzou ơi !!!!

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by Luhakkk, Nov 21, 2013.

1. Luhakkk

Luhakkk Thành Viên Mới

Mình là top 2 sever S-20 Danzou . thật là đó giờ mình chả bao giờ Gato với Top 1 cả .... Nhưng sau hnay thì em có 1 cảm giác ghét nhẹ nó rùi ...

Sever Đang Công Thành .. thì em nó tuyên bố 1 câu :

- Hnay mà tụi mày công Thành dc , Tao dell acc .
    - Chăng Qua là tao đi làm về muộn thôi !

Lúc này thì sever em đã Công được vào Thành thứ 2 : Còn khoảng 6 triệu máu , và 4 phút thời gian .Và cuối cùng sự cố gắng của mọi người đã công được thành

Cảm ơn Anh em sever 20 đã giúp đỡ Uchiha lấy thành và cũng như nhìn dc bộ mặt thật của thằng Sheiron ngụy Quân Tử .

Em Chăng bek là đó giờ nó giả tạo , ngụy quân tử hay là sao . Nhưng hnay em mới thấy dc cái bộ mặt xl` và chảnh chó của nó . nó thì bá đạo sever

em thiệt nhưng so vs mấy top 1 sever khác .. nó chẳng = ai cả ...

Còn chuyện nó có dell hay không thì anh em diễn đàn xem vài pick sau sẽ bek . em nói thật em cũng chả cần nó dell acc làm gì .. nhưng trò chơi giải trí mà ... làm gì mà phải xạo chó như vậy .. làm thế làm gì cho người khác ghét thêm .

Làm như vậy được gì hả Sheiron ... Để giờ sever ghét mày như cứt .

Xin nói lại là đó giờ em rất là tôn trọng Top 1 sever 20 Nha . Vài Pick em đã từng khen nó trên diễn đàn . Nhưng Sau này thì ko có nữa nha ....

1 Vài Pick Nói lên Sự Chảnh chó + Xl` của nó

2. tiendv

tiendv Thành Viên Mới

Mình được lên TV: Allrandom
  3. Luhakkk

Luhakkk Thành Viên Mới

Lên nào ... Uchiha + Senju S-20 Danzou
  4. heiaas

heiaas Chém Gió Thần Sầu Moderator Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

Vì câu nói của bạn ấy mà mất 500v .Scandal s20 (^^)
  5. Luhakkk

Luhakkk Thành Viên Mới

MOd cũng s-20 hả
  6. HinataChan

HinataChan Member Tích Cực

Thật là vãi đang nc với bạn gái, nhìn vô màn hình thấy dòng chữ của bạn ấy, lật đật xả vàng.. h vẫn còn tiếc..
  7. SheironZ

SheironZ Member Tích Cực

Không cần phải nặng nề với nhau thế đâu. :D tạo tí không khí cho AE vui vẻ thêm tí mà. :51:
  8. SweetLove

SweetLove Thành Viên Mới

...

a she lam e nhuc mat khi choi s-20 -_-
  9. SheironZ

SheironZ Member Tích Cực

Bạn phải hiểu mình không phải lúc nào cũng cầm acc cả. trong sever có 3 người biết pass mình, vì 1 số hoạt động mình ko phải luc s nào cũng OL dc. Nói thế là hiểu hả. túm lại AE có tí không khí cho sever vui vẻ là dc. Chứ không vào sever cũng chỉ 1 mình nói chuyện thôi (còn ta với nồng nàn) . :3:
  10. HinataChan

HinataChan Member Tích Cực

Quan trọng là cái cách chú nói : nó chả coi mọi người trong server ra cái gì cả, "bữa nay lấy được thành tao del acc" chú thì mạnh ai trong server cũng biết, nhưng qua câu nói đó nó thể hiện độ "trẻ trâu" và "rất bố láo" .... h thì thấy rồi server ai cũng ghét chú cả, chơi game mà thế thì chú nên điều chỉnh lại cách là vừa
  11. Boyyyyyy

Boyyyyyy Thành Viên Mới

ngụy miệng thì nói đai tuy t ko gi o sever cả ko mất bao nhiu vàng ca ma tao thấy mày lam nhục cả sever s20
  12. tuanpham3171993

tuanpham3171993 Thành Viên Mới

nhuc mat wa di she a`:51:
  13. MrAres

MrAres Thành Viên Mới

e không biết các bác ra sao chứ ... công nhận she có hành động ''trẻ trâu'' ... nhưng h các bác nghĩ trước h các bác không nói dối không còn nữa ở đây có bác nào nạp 20 củ rồi dám bỏ không...hay là anh hùng bàn phím được dịp khoe tài ''trẻ trâu'' của mình...chỉ là game mấy bác cứ chửi đại loại như '' súc vật , éo phải người, mất hết danh dự...'' nghe mà buồn cười...
  14. ThanhDat Kubean

ThanhDat Kubean Member Tích Cực

ông này tiếc vì k nói chuyện với bạn gái à? :v
  15. Luhakkk

Luhakkk Thành Viên Mới

Thế đó giờ người nói chuyện đàng hoàng là người khác ak .... gIờ thì mình đã Hiểu ...

Mình xin nhắc lại những lời bác nói :

- Tui mày lấy được thành tao dell acc .
    - Chẳng qua là tao đi làm về muộn thôi .

Câu này là hĩu lúc đó ai cầm acc nha ... đừng ngụy biên nữa bạn ơi !!!!

giờ thi nó lại đổ thừa cho thằng Fuck vs Uzu cầm acc nó nói chuyện ... tui thật ko ngờ bác là con người như vậy ... Fuck ơi !!! Bác nhìn dc bộ mặt thật của nó chưa .... Đúng Đểu Giả
  16. ThanhDat Kubean

e thích bình luận của bác...<3
  17. ZzFuzZ

ZzFuzZ Thành Viên Mới

thôi con lạy mẹ.Mẹ ngụy biện ít thôi .Mạnh thì ai mà k thấy nhưng sự trẻ trâu + phá hoại triền miên khiến ai cũng căm phẫn cả thôi. Em nói lên sự búc xúc ủa em khi cùng ở 1 sever vs 1 người trẻ trâu như thế .Trong các top sv thì thuộc hàng yếu nhất chắc đã ăn được ai mà vênh vào k coi ae trong sv ra gì thế kia .1 mình She k làm được nên nồi cháo gì đâu Mong muốn bé nhỏ ủa em cũng như bao người khác và cũng tóm lại vs anh she 1 câu : DEL ACC ĐI . quá nhục !!!:emo.s2u.vn_063:
  18. Boyyyyyy

Boyyyyyy Thành Viên Mới

thôi đi mày ơi game thì game mày la con trai ma dam noi éo dam lam đồ gà mái
  19. ThanhDat Kubean

có vẻ như các bác đang thể hiện sự ức chế tột độ...e hiểu cảm giác này...người ta thường nói: k thấy dằm trong mắt mình nhưng thấy cây đa trong mắt người khác...cứ1 chủ đề, soi mói, hùa theo...e k nghĩ các bác văn minh đâu ạ :emo.s2u.vn_023:
  20. Uchiha Legend

Uchiha Legend Thành Viên Mới

dell acc vừa rồi đó shei chơi game mà nói kiểu đó thì nghỉ là vừa rồi đừng làm mất mặt đàn ông quá dám nói thì dám làm đi :3

Share This Page