Mất Danh dự quá Top 1 S-20 Danzou ơi !!!!

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Luhakkk, 21 Tháng mười một 2013.

1. MrAres

MrAres Thành Viên Mới

bác boy man quá làm nên cơm cháo j` chưa mạnh miệng vậy...:v
  2. ZzFuzZ

ZzFuzZ Thành Viên Mới

tại s m lại trong này ???
  3. ZzFuzZ

ZzFuzZ Thành Viên Mới

wa sv mới s r cu
  4. MrAres

MrAres Thành Viên Mới

m là thằng nào :v
  5. w2e3sdx

w2e3sdx Thành Viên Mới

dồn vào chân tường thì cũng hơi khó 20 chai+ chứ ít đâu... thôi thì cứ nhận lỗi nói bậy rồi xin lỗi là xong mà, nhiều khi ng ta chỉ cần câu đó thôi bác, mình sai mình nhận cũng chả ai trách nữa đâu, đánh ng chạy đi ai đánh kẻ chạy lại, chúc bác vẫn tiếp tục bá đạo sv20:11:
  6. ThanhDat Kubean

ThanhDat Kubean Member Tích Cực

bác cao thượng quá...chứ e k nghĩ những người kia cao thượng như bác đâu ạ...:emo.s2u.vn_071:
  7. Luhakkk

Luhakkk Thành Viên Mới

Nak` ... Để Thằng F**k Tổ Chức của mày nói ... Tao nói mắc công thiên hạ nói tao Gato mày nữa .....Để mày hết cái mà Ngụy Biên nha Sheiron ... Mình làm thì mình nhận cớ sao đổ cho người khác .

8. Boyyyyyy

Boyyyyyy Thành Viên Mới

tao nói rồi tao ko la gi của sv hết. nói như thế ai chả vậy
  9. Luhakkk

Luhakkk Thành Viên Mới

Bác coi !!!! nó còn đổ thừa cho thằng trong Tổ Chức nó cầm acc kia .... Bác nói thử xem sao !!!
  10. ZzFuzZ

ZzFuzZ Thành Viên Mới

bác cho em hỏi tí nhé ! là bạn F**k có bảo là cầm acc nhưng tại s lại nói là : " em và she def " vậy là 2 người chứ đâu phải 1 ! đúng k ạ
  11. ThanhDat Kubean

ý Shei k phải đổ lỗi đâu ạ, ý là nếu onl từ đầu thì làm gì các bác cướp thành đc...đâu có liên quan gì đến việc def dc hay k sau lúc nói...@@ bác làm rần rần, éo hiểu gì cả....
  12. SheironZ

SheironZ Member Tích Cực

Giờ mình nói thế nào cũng vậy cả mà, ko cần phải thanh minh, nhưng mình biết ai cầm acc mình nói linh tinh trên kênh thế giới mà, ok. Nói tóm tắt mình chủ acc thay xin lỗi AE trong sever nếu lúc đấy có những lời lẽ ko phải. ok
  13. Luhakkk

Luhakkk Thành Viên Mới

Chung 1 ruột mà bạn ..... em ấy lỡ miệng nói ra sự thật thôi
  14. ZDeMonZ

ZDeMonZ Thành Viên Mới

nếu biết ra thế này thì đừng có nói, đã nói không làm còn hỏi ai biết nút dell acc chỗ nào chỉ giúp nữa chứ @@ thật hết biết nói sao...
  15. monkess

monkess Thành Viên Mới

bac she xl rui giai tan dc chua :|
  16. ZzFuzZ

ZzFuzZ Thành Viên Mới

mình thik câu này ủa bạn ! sự thật là khi nói ra câu đó ! a ấy k hề hối lối mà còn đổ thêm tí dầu hỏa vào
  17. ThanhDat Kubean

đó là 1 sự troll nhẹ cậu à...cậu chui đâu lên cmt câu đọc nhảm vãi :D
  18. Luhakkk

Luhakkk Thành Viên Mới

trên này ko có nút Like ... ko mình sẽ cho bạn 1 like
  19. ThanhDat Kubean

bác ấy tạo scandal cho SV thêm vui mà :emo.s2u.vn_103:
  20. Negative

Negative Thành Viên Mới

Chuyện thấy chả có gì mà cứ phải đá qua đá lại.

@sheiron: nếu sheiron chơi cho vui và không có thời gian nhiều thì share acc cho mấy người quen là đúng, tuy nhiên sau vụ việc này thì chắc cũng thấy là có những phiền phức như nào. Nếu shei kệ miệng lưỡi thế gian thì cứ để người đó chơi phụ vậy, cũng chả sao. Acc của bạn bạn thích share ai thì bạn share, chủ yếu là người được nhận acc có trách nhiệm hay không.

@Bạn chủ thớt: cái thể loại như bạn thực ra là vẫn còn đỡ. Trước mình chơi game gặp mấy thể loại còn khốn nạn gấp 1 tỷ lần bạn. Ngoài miệng thì anh em, cái gì cũng nhờ cái gì cũng vả nhưng tới lúc đụng chuyện thì cứ thế mà trở mặt và đâm chọt cho sướng. Kết quả là cũng ... đéo giải quyết được gì ... Hai bên đều bực và chả thèm đếm xỉa tới nhau nữa.

Gợi ý cho cả 2 phía là trong game này có hệ thống danh sách đen đó, cứ cho nick mình ghét vào đó thì phe kia có hót thế nào mình cũng không nghe không thấy gì. Thế là nhàn, thế là được việc, nhóe.

Còn với mình, mình cổ vũ mấy topic dạng này lắm, vì mình đéo liên quan nhưng cứ có cãi nhau là thấy sướng vì nhìn thấy con người ta khi mà cãi nhau nó bộc lộ ra làm sao :emo.s2u.vn_071:

Vậy đi, cứ tiếp tục chiến nhau và lôi hết nhau lên đây chém cho vui .

P/s: ai hỏi mình là ai thì mình là bên s23 nhé.