[Hot] Danh sách liên thông đợt 2

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi nuns2koi, 22 Tháng tư 2014.

?

Theo bạn List nào phù hợp nhất ???

Poll closed 24 Tháng tư 2014.
  1. List 1

24 vote(s)
    4.1%
  2. List 2

295 vote(s)
    49.9%
  3. List 3

15 vote(s)
    2.5%
  4. List 4

284 vote(s)
    48.1%
Multiple votes are allowed.
  1. LuvSilver

LuvSilver Thành Viên Mới

bác phán ác qá, bên bác ra trước tận 10sv lận mà kêu thọt, xong còn định cho sv sau không được đền bù nữa à ?, sao ngược đời thế @@
    Sv khác họ gộp hết rồi, đông vui các kiểu, còn mỗi 2 cái sv mình thì cho nó gộp luôn vào đi, ýt ra cũg thấy đông a e chơi cùng,sv thì còn vài mống ngồi quẩy với nhau mà cứ lo thọt, cứ thích 1 mình 1 cõi thế.
    Mà sao bác biết bác bảo không ăn được ?, cái ngày đầu tháng 3 mới có thông tin gộp sv, top 1 bên bác 900k lực, còn bên 75 có 820k lực thôi đấy =)) VD mà gộp thời điểm đó, bên 75 77 ăn bim bim hành no à...
  2. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

Tất cả vì một list 2 công bằng cạnh tranh.

Tất cả vì một list 2 công bằng cạnh tranh. Vote mạnh nào ...
  3. TuanDJ

TuanDJ Thành Viên Mới

s24-s30-s35 với 25-s31-s36

Đề nghị mod xem lại 2 cụm s24-s30-s35 với s25-s31-s36 chả công bằng gì cả tất cả LC 1m1 1m2 và các top về hết 1 bên bắc . biển nam và tây lèo tèo vài mống không biết muôn để anh em chơi sao đây .
  4. Darkfear

Darkfear Member Tích Cực

Cái này thì chịu đi nói M.o.d cũng vô dụng vì vốn dĩ là như thế . NPH chính là gian thương nó phải tạo ra chênh lệch thì mới kiếm tiền được chứ , trong mắt NPH chỉ có tiền và tiền không có gamer nên chấp nhận số phận đi . Nói ra thật nhiều nhưng cũng như nước đổ đầu vịt thôi bạn à :22:
  5. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Bạn có quyền thay đổi quyết định = cách vote. Đâu phải ngồi đó than thở là được hả bạn, phải vận động nhiều ng vote theo để đòi quyền lợi chứ. Lần này NPH đã tạo dk để các bạn dc nêu ý kiến rồi thì tận dụng đi.
  6. TuanDJ

TuanDJ Thành Viên Mới

s24-s30-s35

Gio vote còn kịp ko Mod@@ . Mình thấy list 4 khá là hợp lý chỉ lên đổi lại cụm s24-s30-s35 cho s37-s38-s41 còn cụm s25-s31-s36 gộp với s43-s44-s55
    mình thấy s24-s30-s35 gộp với s37-s38-s41 đồng đều cả 3 biển anh em về 1 nhà sẽ rất đông vui ko xảy ra tình trạng mỏ tràn ngập 1 biển bắc
    Còn s25-31-s36 nên gộp với s43-s44-s45 vì 2 cụm này có các top rất mạnh và đầu tư lâu dài lc các top dưới cũng khá đồng đều nhau cả 2 biển nên cho họ giao lưu cọ sát với nhau :D
    Mình đã check kỹ càng tất cả các cụm trên :D
    Mong mod xem xét hộ mình để mang lại tính công bằng cho Game. tks mod
  7. LuxuryND

LuxuryND Thành Viên Mới

Còn thời gian mà bạn ơi, gọi thêm anh em ủng hộ LIST 4 nào :78::18: Lên nào :34::34::34:
  8. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Như mod Optimus nói ở trên. Việc gộp sv lần này chỉ là 2 cụm sv gộp lại với nhau. Và trong đó có rất nhiều sv liên tiếp nhau chỉ mạnh cùng 1 biển. vậy nên chỉ có thể cân bằng đc 2 biển ko thể cân bằng đc 3 biển đc đâu.
  9. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

rep....

nhộn nhịp quá :emo.s2u.vn_116::emo.s2u.vn_107:
  10. PiBaby

PiBaby Thành Viên Mới

giờ các bác cứ chuyển biển để đi CHC hết rồi thì làm sao mà cân đc 3 biển chứ ~.~
  11. nuns2koi

Của bạn đây
  12. Aquafina

Aquafina Thành Viên Mới

mấy a đẹp zai,mấy chị đẹp gái ơi,vote ljst 2 đi nào,sao phải xoắn thế:21:
  13. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

Vì sự cân bằng của cộng đồng VOTE list 2 nào

Vì sự cân bằng của cộng đồng VOTE list 2 nào
  14. zZzVoTinhzZz

zZzVoTinhzZz Member Tích Cực

theo mình thì nó ko cân xứng mod ạ, gộp vậy coi như vùi dập s68 70 72 74 rồi
  15. OTAN

Nhìn cái bảng tổng kết của Mod cũng thấy sự chênh lệch quá lớn như nào rôi.

QUá chênh lệch cho một cuộc sát nhập...
  16. nuns2koi

Top dưới TB quân khoảng 900~ LC top cao khoảng 1tr~ CL ko cân chỗ nào nhỉ.
  17. zZzVoTinhzZz

zZzVoTinhzZz Member Tích Cực

LC nó bình quân do số ng chơi trong 1 server, chứ s54 top 1m3 mà cả trăm người 500k thì nó cũng kéo xuống là điều đương nhiên. Bạn biết chơi thì nên nhìn level ấy, mình level 129 top 3 s72, so với bên top s54 toàn level 140 trở lên thì mình chỉ là cái nhọt bạn ạ. Bạn nghĩ đền bù exp với lực HD như trang chủ có thể giúp mình chạm tới gần level đó à, chắc đc 2,5 level là cùng.
    Nói thật mình chả muốn cãi nhau đâu nhưng cách nói chuyện của mod có vẻ hơi noob.
  18. OTAN

Nói có sách và mách phải có chứng?

Nhìn cái TOP 10 bên 74 72 còn toàn lực chiến 800 và bên 68 70 thì mới đc 900 mà Mod bảo TOp dưới trugn bình 900 là ở đâu? Cho xin cái danh sách? Nói chơi chơi vậy là không được ...
  19. Gochese

Gochese Cao Thủ Forum

Vote list 2 nào bà con

Vote list 2 đi nào bà con
  20. nuns2koi

Sv ra sau là những sv đc đền bù lực để farm đồ. nên sv phía trước phải là những sv mạnh hơn chút ít để khi gộp sv ra sau ~ hoặc kém hơn 1 chút so với sv ra trước.
    Bạn ko thấy ở đây LC ~ nhau từ khoảng độ hơn 800k ~ 900 top phía dưới. Lv ở đây dù có hợn tới 3 4 lv cũng chưa hẳn là điều quan trọng. Nói có sách mách có chứng rõ ràng sao bạn lại bảo ko có ???