[Hot] Danh sách liên thông đợt 2

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi nuns2koi, 22 Tháng tư 2014.

?

Theo bạn List nào phù hợp nhất ???

Poll closed 24 Tháng tư 2014.
  1. List 1

24 vote(s)
    4.1%
  2. List 2

295 vote(s)
    49.9%
  3. List 3

15 vote(s)
    2.5%
  4. List 4

284 vote(s)
    48.1%
Multiple votes are allowed.
  1. Prog s50

Prog s50 Member Tích Cực

2. blooh119

blooh119 Member Tích Cực

Mình thấy bạn nhảm nhỉ thì đúng hơn. 4 list nhảm nhí hay ko thì nhìn vào số người vote đi bạn. Ít ra ở đây mình thấy list 2 và 4 nó ko thua kém nhau đâu bạn.
  3. zZzVoTinhzZz

zZzVoTinhzZz Member Tích Cực

list 4 nhảm đối với cụm server mình, còn tất nhiên một số server khác lại thấy list 2 bất hợp lý. tôi có đóng góp ý kiến thay đổi lại cách hợp server để làm mọi ng thấy ổn nhưng có thấy phản ứng gì đâu. list đưa ra rồi là phải cố định, người này đc thì người kia thiệt, chịu thôi...
  4. zZzVoTinhzZz

5. blooh119

blooh119 Member Tích Cực

mình chỉ thấy mọi người đang phản ứng về bạn thôi. Bạn cứ làm đc như ng ta đi đã. Mình cũng ko thích cái nhau. Chẳng qua ra vote cái list 2 tiện thì đọc lướt qua thấy mấy cmt của bạn nói có vẻ ko có căn cứ cho lắm.
  6. Muoi123

Muoi123 Thành Viên Mới

votinh gần như là đại diện tiếng nói của ae s72-s74,việc gộp với s54 là điều quá bất hợp lý,và như theo mình thấy thì ae trong công hội đều rất nản khi mà có thể bị gộp với s54,nhất là anh top1(OTAN),nếu gộp có khi anh ý và 1 số ae trong top10 khác sẽ nghỉ game luôn
  7. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Mình đã nói rồi quyền tự quyết nằm trong tay các bạn. Nếu các bạn cứ ngồi đó mà đòi công bằng thì chưa ăn thua đâu. Chứng tỏ bằng cách log acc và vote cho list mà mình muốn đi, huy động nhiều ae nhất có thể.
  8. toanmoc

toanmoc Member Tích Cực

Tâm lý k vừa lòng là doạ nghỉ game =)) nhưng khi gộp xong đéo thấy thằng nào nghỉ cả.
  9. Muoi123

Muoi123 Thành Viên Mới

MOD cho hỏi chính xác thì bao giờ sẽ chốt sổ ko cho vote nữa vậy
  10. Darkfear

Darkfear Member Tích Cực

Haizz M.o.d nói lúc nào chẳng hay chẳng đúng đưa ra danh sách rùi bảo vote .
    Hỏi m.o.d 1 cái ví dụ như sv 64 gộp với s 78 chẳng hạn chiến lực bảo xèm xèm nhau nhưng đánh nhau liệu s78 có ăn đc s64 không trong khi chênh lệch về đồ cam bảo vật tướng danh vọng rất lớn.
    Đền bù ư rất ư là bèo bọt đợt gộp sv tháng 3 đền bù all blue thế nào từ nguyên liệu all blue xuống thành túi nguyện liệu random đền bù vậy thì hỏi với mức all blue nhu thế đập được mấy món cam , người ta mihawk mình thì lết jin với law đánh = niềm tin và hy vọng à . Đây là game chiến thuật chứ không phải game cày cuốc lv săn boss kiếm đồ như Võ lâm đâu mà tạo ra cách biệt lớn như thế , cũng là người chơi người vip 10 thua người vip 7 hỏi xem có đau không.
    => Danh sách m.o.d đưa ra quá ư là vô lý vote kiểu nào cũng chết cả , chỉ căn cứ chiến lực vậy sao không xem xét thời gian ra sv cách nhau mấy tháng trời mà bảo là gần nhau đúng thật là ....................:33:
    Đây là ý kiến riêng của mình thôi nếu sai xin rộng lòng bỏ qua :63:
  11. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Tướng haki ra chỉ để bạn ngắm thôi sao ???. Còn muốn có về dữ liệu đồ đạc thì mod có thể cung cấp cho bạn tham khảo.
  12. Darkfear

Darkfear Member Tích Cực

Xin lỗi m.o.d 1 câu haki không phải là tất cả . bạn có người ta cũng có => do đó xét về đồ thủ xem chênh lệch quá nhiều làm sao mà cân được :43:
  13. nuns2koi

Xin phép mượn tạm CB của bạn này nhé. Cám ơn bạn!
    Bạn có thể xem và phân biệt độ chệnh lệnh.
    Thân!
  14. zZzVoTinhzZz

càng nói càng dở

Để phân tích 2 cái cb đấy cho nhé, 1 bên up nami, 1 bên up ussop. Bên ussop quá dở vì ko up nami trc, ở tầm này jimbel còn có thể dùng đc và khá khó chịu, cho nên chưa cần up ussop trước. Bên cạnh đó cb còn thể hiện sự bá đạo của Mihawk, team ussop dù cũng có MH nhưng bị nami haki khóa nộ nên xếp tay chịu trói.
    Giờ gộp với s54 có ít nhất là 10 con MH thì đánh vào răng à, haki có phải dễ lên đâu, đều là đập vàng vào mới có, nói chung là gộp để câu tiền đi :emo.s2u.vn_026:
  15. rongpoloI

rongpoloI Chém Gió Thần Sầu

Các sever 6x vs 7x thì có vẻ khá khó khăn trong việc lựa chọn bạn tềnh để giao thông nhỉ, không như các sever 1x-3x ghép kiểu gì cũng được :D
  16. zZzVoTinhzZz

List 4 vô địch

list 4 hơn 21 vote rồi, quẩy thôi, đưa 3k lực đây!
  17. Muoi123

Muoi123 Thành Viên Mới

nản cái game

đã đền bù cái kiểu hộp allblue radom 1 cái lại còn gộp với sever cũ ra trước 6 tháng,xong còn mở mồm kêu là ngang nhau với chả công bằng,nực cười
  18. blooh119

blooh119 Member Tích Cực

Mấy ông chỉ là member. Ng ta làm game ra là để kiếm thu nhập, game cũng là hình thức kinh doanh. Ko có ai mở game cho mấy ôg chơi free đâu. Hơn nữa nhìn danh sách ng ta tính chung bình quân rõ ràng như kia mà còn kêu ca cái gì. Ng ta dựa vào thông số mấy ông chỉ dựa vào cái nhìn là sv ng ta cũ các ông mới nên sợ mất top. Haizz
  19. nuns2koi

Vậy ở đây là cách chơi của mỗi người. Game chiến thuật là vậy. Ko MH thì sẽ có luffy mời các bạn sang topic Event liên thông cũ để check thêm nhiều CB. Ngoài ra có thể sang box CB để xem thêm. Bạn đừng khẳng định gì khi mà bạn chưa đưa ra đc = chứng củ thể. Bạn muốn chứng mình thì có thể đưa ra dẫn chứng đi. Đừng nói mà ko có gì làm chứng. Rút kn cho đợt gộp 1 vừa rồi mình chưa có cbi kĩ lương đợt này mình có đầy đủ thông số dữ liệu về việc chia list gộp sv. Các bạn cần cụ thể mình có thể cung câp.
  20. Muoi123

Muoi123 Thành Viên Mới

tôi hỏi ông gộp cái kiểu này thì còn ma nào thèm chơi sever mới nữa,vừa tốn tiền xong vài tháng sau gộp với sever cũ ra trước 6 tháng,thế mua acc sever cũ cho nhanh lại còn rẻ,mở sever mới ai dám chơi nữa?