[THĂM DÒ] Khảo sát chia cụm Vương giả chiến mùa thứ 5!!!

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Năm' bắt đầu bởi NtVictory, 1 Tháng tám 2014.

1. mtoplvs32zing

mtoplvs32zing Thành Viên Mới

S111
  2. mtoplvs32zing

shyboy_94 thích bài này.
  3. mtoplvs32zing

Đù bóngtối đây ak :D
  4. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

các bác yên tâm e ko đầu tư nữa rồi , h yếu rồi ai chả bem đc :D
  5. boboiboy00

boboiboy00 Thành Viên Mới

chị cúc cứ chém chứ chị đời nào chịu thua tk c h ó Mr.big
  6. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

thôi để dành ít đầu tư , :)) cho nó hành thôi
  7. boboiboy00

chả lẽ chị giống bác hoalq ém hàng chờ giây phút tỏa sáng :D
  8. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

làm gì có hàng gì mà ém , h yếu rồi
  9. luckytungtang

luckytungtang Member Tích Cực

gộp thế nào mình cũng ko vào dc, thôi hóng tham gia cho vui thôi :)
  10. kenpham

kenpham Cao Thủ Forum

thế này là hợp lý quá rồi s117 thắc mắc ý kiến nhiều quá
  11. LuvSilver

LuvSilver Thành Viên Mới

nói đi nói lại, ý kiến đi ý kiến lại rồi, mod đừng có lôi cái cớ "Mùa trc họ đứng cuối rồi mùa này hưởng lợi" để nõi đỡ cho cái cụm 87 88 ấy nữa đi.
    Mùa 2 cụm Zing s7x 8x đứng cuối, mùa 3 cũg cuối, mùa 4 thì ở giữa tý mà fải đánh với S3x, tới mùa 5 này thì sao?, áp chót tiếp, sao chả thấy được hưởng lợi gì hay thiên vị gì từ mod như cái cụm hell cúc big, hay chỉ là sv zing, con rơi con ghẻ ?. cũg ý kiến mog đc hưởng lợi như sv người ta, nhưng cuối cùg thì ngậm ngùi chấp nhận sv cuối vẫn hoàn cuối thôi
  12. kenpham

kenpham Cao Thủ Forum

game này chính thức là của game5 các bạn zing ngoài lề chơi vui thì phải chấp nhận thiệt thòi là đúng rồi thắc mắc sao k sang game5 mà chơi
  13. KaizokuKaKa

KaizokuKaKa Thành Viên Mới

Chỉ vì 1 trái tên lửa của Poseidon mà cho cả s119 lên cụm 3 mình k thấy hợp lý!
    Cụm 3 các anh tài toàn 2-3 trái! Gộp vào cụm 3 thì trái tên lửa của Poseidon cũng chỉ để lót đường!
    Nếu theo ý mod là s119 mạnh thì mod vào check thử hộ mình ngoài Vô Danh, HieuViet và Poseidon thì còn ai trên 700k LC đâu?
    Theo ý mình mod giữ nguyên hoặc gộp những sv chưa đc tham gia VGC mùa trước vào cụm 4 thì hợp lý hơn!
    sophanhamhiu thích bài này.
  14. boboiboy00

thì mình đã bảo hợp lý nhất là chỉnh cụm 3 s8x 9x lên zing xuống, nhưng nếu s119 ms có tên lửa thì s119 lên chẳng sao đâu, vẫn đánh ngon lành
  15. KaizokuKaKa

:))) Sv ra sau cả năm! 1 trái tên lửa bạn nghĩ gánh đc sao? Mà đưa lên để cho TOP "cọ xát"- lót đường còn hạng 3-4 bọn tôi thì k cần thiết phải nghĩ đến sao? mà gộp thế thì hút sao đc máu TOP nữa? Chơi CAM cả 50 củ để vào lót đường! Là bạn thì bạn nghĩ sao?
  16. Can Quet

Can Quet Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

Như vậy cũng tạm đc, vớ vẩn đc găp vô đich vgc mùa 4 của s108 cũng hay :)
  17. Can Quet

Can Quet Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

Ra sau lót đuong 1 mùa cũng đc mà bác, mùa sau đc ưu ái mà lo gì :->
  18. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

thế đợt vgc 4 tôi nót đường thì sao
  19. KaizokuKaKa

Theo tui cứ mấy sv chưa đc tham gia VGC mùa trước cho hết xuống cụm 4 là đẹp lòng mấy thánh! Còn mấy ông chắc chắn phải ở cụm trên thì nói xuống chuyện cụm dưới làm gì? thêm mấy sv lót đường hay k thì ảnh hưởng gì chức vô địch của mấy ông đâu?
  20. KaizokuKaKa

Chỉ sợ mùa sau cũng vì trái TL của Càn fake mà vẫn phải lên lót đường thôi! thà cho s115 đến cuối vào 1 cụm còn hợp lý hơn cho cụm tui lên!

P/S: đến lúc gộp sv mà s119 cũng vì trái tên lửa mà gộp vs mấy sv mở cả năm rồi thì :eek:
    shyboy_94 thích bài này.