[THĂM DÒ] Khảo sát chia cụm Vương giả chiến mùa thứ 5!!!

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Năm' bắt đầu bởi NtVictory, 1 Tháng tám 2014.

1. shyboy_94

shyboy_94 Cao Thủ Forum Công Hội AE...GATO.S145

Vậy thì gộp chung các sever chưa tham gia VGC lần 4 lên cụm 4 đi Mod, có s115 - s117 thì sẽ hấp dẫn hơn:D
  2. KaizokuKaKa

KaizokuKaKa Thành Viên Mới

Vậy ý của cmt này là bạn bị rồi thì người chơi sau cũng phải chịu ak? Bọn tôi phát biểu vì quyền lợi và sự phát triển của game cũng k đc ak? bị dìm thì kéo ng khác chết chung cho vui ak? :))
  3. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

mod bảo rồi , rồi mai sau tôi đẩy lên trên các ông lại đc ở đầu , lúc đấy ai sướng cho
  4. boboiboy00

boboiboy00 Thành Viên Mới

bác kaizokukaka k hiểu ý mình ak? ý mình là cho cụm 8x9x lên trên, còn mấy cụm zing cùi xuống dười đánh vs mấy bác, k thì mình bảo mấy bác đánh ngon lành kiểu j
  5. boboiboy00

cái kiểu của người ta các bác phải hiểu là: mùa trc ai bị hành mùa tới sẽ dc hành lại người khác, mấy mod ấy nghĩ như thế là công bằng, nhưng từ trc đến nay những người tham gia VGC lần đầu đều dc lợi thế là ứng cử viên và k phải lót đường, như tienvnn vs zizou mùa trc đấy, nên là mấy bác s117 119 lên trên đọc kỹ lại cmt của mình chứ đừng có than như vậy
  6. KaizokuKaKa

Mình hiểu ý bạn! chỉ k muốn lý do chia cụm là vì cái trái tên lửa thôi!
  7. boboiboy00

tóm lại là mấy bác zing cùi sẽ dc xuống cụm 3 để đỡ bất công cho zing cũng như s117 119 k kêu ca về thời gian chiến lực các kiểu nữa (k biết mấy bác có đánh dc tienvnn k chứ bác ý trâu nước lắm)
    còn hội trâu bò đấu trg' bao gồm: kenz, cúc, hell, mrbig, vuthien, nganchi thì lên úp sọt s49 của hội dragon, chỉ có vấn đề nho nhỏ là mấy bác này hiện tại đang thọt danh vọng trầm trọng, nên gặp mihawk là xanh mặt :D
  8. KaizokuKaKa

đây là topic khảo sát! thì mình nêu ý kiến! chả ai đánh thuế việc này cả! mà có kêu rát cổ thì quyết định vẫn ở tay mod thôi!
    shyboy_94 thích bài này.
  9. boboiboy00

1 trái tên lửa có thể làm nên cực kỳ nhiều chuyện, bác ý nạp hơn 45m để có nó thì phải xứng đáng đánh vs những người sv bên trên (đương nhiên là cách nhau gần thôi) chứ bây giờ bác bảo xuống cụm 4 thì vô địch cmnr còn đâu @@
  10. boboiboy00

thì mình đang rất nhiệt tình chỉnh lại cái cụm 3 kia kìa, nhưng bác chả đọc cmt j cả cứ kêu than mãi nên mình ms nói :D
  11. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Thôi thì ai có tên lửa gom vào hết 1 cụm đi:D
    aboyno1 thích bài này.
  12. dungs121

dungs121 Thành Viên Mới

:))
  13. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

like
  14. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

nếu mod cho thằng big vuthien ngân chi lên thì mềnh đi đâu chả đc xoắn thằng nào đâu :v
  15. dungs121

dungs121 Thành Viên Mới

chắc mai là có danh sách chia cụm chính thức rồi :D
  16. shyboy_94

shyboy_94 Cao Thủ Forum Công Hội AE...GATO.S145

Cũng hơn 200 ý kiến bàn luận, tranh luận các kiểu,các Mod chắc cũng đã tổng hợp được ý kiến của người chơi rồi. Hóng danh sách chính thức và sự thay đổi cho hợp lý để mang lại giải đấu VGC thành công :D
  17. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Đông vui quá nhỉ. Topic mang tựa thăm dò thôi mà chứ đã phải chính thức đâu. khoảng 1-2 ngày nữa bản chính thức sẽ có dự là không nhiều thay đổi đâu, cũng giống mấy lần thăm dò trước thôi mà :D
    @Ánh (CanQuet s24 cũ- s117 mới): g5 chia vậy để các top chịu khó đầu tư thêm trước khi giải diễn ra và chăm chỉ nạp thêm tiền sau khi giải kết thúc để còn tranh giải tiếp theo, bỏ cái vgc 5 này từ vòng loại thì NPH lấy gì để sống :)
  18. huuphuch

huuphuch Thành Viên Mới

klq nhưng thường trước khi diễn ra VGC là có cây ác ma mà ta, mùa này không có sao :confused:
  19. Can Quet

Can Quet Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

Tên hlq hack đâu ra tên ta giỏi thế :eek:
  20. boboiboy00

nạp tiền cho khỏe bằng 1/10 mấy bác trâu nước kia ak, bác can quet chỉ đủ trình đánh lại tienvnn vs zizou thôi
    aboyno1 thích bài này.