rongpoloI
Hoạt động cuối:
6 Tháng một 2016

Chia sẻ trang này

rongpoloI

Chém Gió Thần Sầu, from làng Shimotsuki

rongpoloI được nhìn thấy lần cuối:
6 Tháng một 2016
    1. ToCaoBugDupe001
      ToCaoBugDupe001
      Tks bạn đã quan tâm, vì bên zing tất cả mọi ng` đều bức xúc nhưng ko có nick g5 để tố cáo. Zing cũng k biết tố cáo ở đâu nên bất đắc dĩ mình mới spam vậy. Sr vì đã vi phạm nội quy dd :D
    2. thanhcuber
      thanhcuber
      bản TQ giữ nguyên b ạ :D
    3. thanhcuber
    4. zodiac234
      zodiac234
      cái chính là mình thấy nó bốc khói sáng rùi mà ko đãi vàng được
    5. zodiac234
      zodiac234
      rồng ơi mình hỏi với sao mình không đãi vàng được của người khác mặc dù trưa nay mình vẫn đãi được
    6. zodiac234
      zodiac234
    7. noahACE
      noahACE
      Gần đây trong S41 có rộ lên thuyền trưởng Style là chủ công hội Style đã dupe 1 cách công khai tăng % ngọc và TOP 1 sv cũng phải ngã mũ. Và trong thời gian gần đây khá nhiều ae trong S41 ngạc nhiên vì 1 số thuyền trưởng trong cùng công hội của bạn ấy lên 1 cách chóng mặt. 3 nhân vật điển hình mà mình muốn đc check luôn và ngay nhoks4d, QEen, và ๑۩Qeen۩๑
      [ATTACH]
      Có 1 tấm hình bằng chứng lúc Style đang dupe cho QEen mong mod gửi lên cấp trên check dùm mình. Mong muốn có 1 sự công bằng.
    8. fantasista235
      fantasista235
      mình đã gửi mail cho hotro rồi, thanks bạn nhé
    9. fantasista235
      fantasista235
      bạn a2h, mình s47 Nv :Kaku, bị mất đồ không lí do ( mất áo 75 clear phó bản chuông vàng ) xử lý gấp, trả đồ lại cho mình nhé :(, chứ nạp tiền vào chơi, mất đồ thì còn gì công bằng gamer nữa bạn ơi :(
    10. QuyKiem
      QuyKiem
      anh ơi cho em hỏi về việc chiếm khoán , sao khoán của em vừa chiếm lĩnh thì bị người choi khác cướp liền được còn em muốn chiến khoán của người khác thì phải đợi người ta chiếm hơn 1h mới cướp được ,bị người ta cướp phải 1h sau mới cướp lại được ức chế quá anh chỉ em cách khắc phục chuyện này đi ,thanks
    11. meodens
      meodens
      Mình đã quá nãn về việc mất thẻ, vấn đề tạo topic là muốn hỏi phần nạp thẻ Mobi và Vina đã được sửa chưa, có thể yên tâm nạp được chưa, vì từ trước đến giờ 2 loại thẻ đó nạp hay bị nuốt thẻ. Có quá khó để hiểu ko?
    12. Hinata
      Hinata
      Mod xem Giùm e s47 NV: hinata load hông dc cái pb skypea làm đến đó giờ bị đứng 1 chỗ ko làm quest đc gì
      mod xem sữa nhanh nhanh giùm nha
    13. Mystery078
      Mystery078
      ok vậy thì tks mod.
    14. lephong
      lephong
      cho hỏi sao mình k up bài mwosi được vậy bạn
    15. D ACE
      D ACE
      Cảm ơn bạn nha :5:
    16. BeBoyBeBy
      BeBoyBeBy
      Server 36 PANDAMAN Lỗi mất set đồ tím trong nhân vật Crocodile. từ 7h 30 sáng 9/11/2012 đăng nhập vào chơi thì đồ vẩn còn. nhưng đến 9h thì vào thì cướp tầm bảo thấy con Crocodile bị đánh 1 cái mất máu nhiều quá, nên vào xem đồ thì không còn đồ nửa. nhẩn tím 75 cường hóa 85+ngọc cấp 6level 29%+, vủ khí tím 75 cường hóa ngọc cấp 6 lv14 hay 18 không nhớ rỏ áo tím 75 cường hóa 85 ngọc cấp 5 lver 15%+, dây chuyền tím 75 cường hóa 85 ngọc cấp 5 lver 18%+ phi phong tím 80 cường hóa 85 ngọc cấp 5 lver 15%, Mũ tím 75 cường hóa 85 ngọc cấp 5 lv 12% xin GM giải quyết gấp dùm để mình còn cày lv gấp và làm nhiều nhiệm vụ trong ngày thân GM
    17. quanzo
      quanzo
      Nhờ bạn test hộ acc QuanZo seve 35 VHT cái chứ để mấy thằng CTV thì nó chỉ biết nhìn đồ chứ nhìn được minh nạp thẻ đâu mà khoá nick giúp cái nha ^_^
    18. KungPhuPro
      KungPhuPro
      Ngự Kiếm - Web Game Kiếm Hiệp

OPEN BETA 15:00 Chủ Nhật ngày 16/9/2012

Website: http://ngukiem.vn
      Email: hotro@ngukiem.vn
      Đăng ký: http://passport.ngukiem.vn/Account/Register
      Điểm độc đáo của Nhất Kiếm là không cần cài đặt, không cần máy tính cấu hình khủng mà chỉ cần 1 chiếc PC có đường Internet là có thể tham gia chơi game tại bất kỳ đâu, bất kỳ lúc nào. Với đồ họa ấn tượng và nội dung có chiều sâu, Ngự Kiếm mang đến cho người chơi những trải nghiệm cực kỳ thú vị, và những giờ phút giải trí thực sự.

Hãy hội tụ về Ngự Kiếm để chiêm ngưỡng những bức tranh tuyệt đẹp, gặp gỡ những vị anh hùng, cùng khám phá những truyền thuyết kỳ bí lưu lạc trên nhân gian và có những giờ phút giải trí thú vị.

Email: hotro@ngukiem.vn
      Website: http://ngukiem.vn
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Chữ ký

๖ۣۜVua ๖ۣۜHải ๖ۣۜTặc
    Cùng nhìn lại một chặng đường !!!