NRT Boss 1 hit chết do dính hiệu ứng không thể hành động của NarutoHinata

Discussion in 'Chiến Báo' started by TiaChopVang, Nov 3, 2016.

1. TiaChopVang

TiaChopVang Member Chính Thức

Như tiêu đềmình mới chiêu em nó được vài ngày thui cho nó vào đánh boss thì thấy cứ 1 hit la chết cũng vui lắm (tường dame ngon rùi ::haha::). Ai ngờ nhìn kỹ lại thì thấy boss ko tăng nộ mới đầu mình tưởng lag , xem kỹ lại nữa thì thấy boss bị dính hiệu ứng không thể hành động của NarutoHinata nên ko thể tăng nộ.
    p/s :Nếu boss bị lỗi mong admin sửa lại sớm còn nếu ko bị lỗi thì hơn imba quá (ko cần dame to cũng chết)
    TyLunf and CrySh like this.
  2. ChitandaEru

ChitandaEru Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

3. CrySh

CrySh Member Tích Cực

bảo sao cái thằng top sv mình nó lc có 3m mà dame ghê vậy! 2 3 này rồi hôm nào cũng phải nhìn boss 1h nó one hit.
    Cảm ơn sự thật thà của chủ thớt, game cần sự công bằng cần những người như bạn không như thằng top bên mình im ỉm cho cả sv nghỉ chơi. :(
  4. Asalamon

Asalamon Member Tích Cực

Boss cap bnhieu ma vẫn bị dính bạo thế. Boss minh cap 220 bạo toàn 90% mà k khi nào dính bạo
  5. ChitandaEru

Theo thông tin thì không phải lỗi nhé :D
  6. CrySh

CrySh Member Tích Cực

không phải lỗi
    thế giờ lại còn có kiểu boss dính hiệu ứng à mod,
    nguồn tin ở trên xuống ư?
  7. vanquan

vanquan Member Chính Thức

thế thì phải bắt nahi về đội ngay :D
  8. TiaChopVang

boss cấp 204 bạn ak . 5 con của mình đều có bạo kích 90% hết
  9. TiaChopVang

Vậy thì imba quá mod ơi, sao người khác chơi lại. Dự nhà nhà , người người chiêu NarutoHinata
  10. CrySh

CrySh Member Tích Cực

không biết mod kia có chơi naruto không mà nói như vậy rồi lặn tăm, nhìn cái chữ kí thấy nghi nghi.
    Nếu không phải lỗi thật chắc VN chơi trội hơn với phiên bản đi trước luôn rồi
    Clip thu thập trên youtube!
    Sv eu của họ ra trước bên mình khá nhiều thứ vậy mà còn không có chuyện boss dính hiệu ứng
  11. ChitandaEru

Mình là mod mizu đấy nhé bạn chơi với chả không chơi gì đơn gian báo đối tác kêu không phải lỗi tuy mình cũng chả ưa cái dụ boss dính hiệu ứng mấy những vì đối tác nói thế thì bó tay thui

Share This Page