VHT [Hỏi] Lâu nay ai chơi acc Fast๖Furious S125- Mr4 vậy

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Katsuragi, 23 Tháng năm 2017.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

mày trả nó nữa số tiền nó đầu tư acc mày đi . nó đưa pas cho. ăn ở thất đức thì có ngày *** thôi .
  2. Katsuragi

Katsuragi Member Tích Cực

đéo dám thì ngậm mồm lại, đừng sủa ra những lời ở #5 nhé bạn
  3. Katsuragi

nào là acc mình 500k ko ai mua, acc này đòi 2tr, xàm cức vs bố mày à rẻ rách nhát chết mà thích thể hiện
  4. Katsuragi

đưa acc top mày ra đây , tao nôn ra 500k để phá acc mày ngay và luôn, nói được làm được đi con súc
  5. Katsuragi

bạn này mình cho lên top comment nhé.
  6. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

nghỉ cmn game đi . ko biết cái đéo ì gọi là tâm huyết vơi game ::burn_joss_stick::
  7. Katsuragi

đéo thể ngừng cười luôn ::rofl::
  8. Katsuragi

Làm đéo có chuyện cho ng ta ở nhà nhờ khi mình đi vắng rồi mấy năm sau quay lại thì bị đòi phải cho luôn cả cái nhà chỉ vì đứa ở nhà nó sơn mới mua 1 vài thứ linh tinh về bla bla... đéo thể ngừng cười luôn ::baffle::
    Mà nó còn giữ chìa khóa nhà đéo cho mình vào nữa chứ ::beat_brick::
  9. Petrolimex

Petrolimex Chém Gió Thần Sầu

Theo chị, vụ này hay nhất là HuyAnh nên đứng ra giải quyết,
    Xin lỗi chủ acc mới lẫn cũ, và bỏ nửa tiền ra mua lại acc cho chủ mới-gọi là bồi thường tổn thất tinh thần,hehe
    Chủ cũ nên hạ giá hợp lý để vụ việc có thể dàn xếp êm xui, để CH family bớt than còn đánh ở cụm 1
  10. Katsuragi

tụi nó suy nghĩ nông cạn, chưa biết cc gi đã chửi rủa này nọ, đúng là lũ cắn theo bầy đàn, nên giờ k có thương lượng gì được nữa bạn a
  11. Katsuragi

Mod close topic dùm
  12. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

:pde53: nhiều chân lí quá sắp làm đườn kách mệnh rồi
  13. Katsuragi

Boy -R u a WiFi?
    Girl-No,Why r U saying that?
    Boy -Because i Feel Connected To u
  14. lenhatquang

lenhatquang Member Chính Thức

nói hay nhỉ, thế thì sau bao năm trở về thì trả cho người ở nhờ những thứ mua linh tinh đi, rồi tiền công giữ gìn tài sản,v.v...đi rồi người ta đi.
    ở đây là công sức đầu tư tâm huyết chăm ac mấy tháng trời, thế thì cho người ta 2m đi người ta đưa cho lại pas rương
  15. thichvusacs91

thichvusacs91 Cao Thủ Forum

16. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

đợi update thì mình nghĩ các bạn nên phá mỏ nhau cho nó sôi động, có lửa rồi đấy, bùng cháy lên đi ::shame::
  17. lasaobaygio

lasaobaygio Member Tích Cực

anh nói chú nghe, tiền thì 2m ko vấn đề cơ bản chi cho nó đáng thì a chi
    acc đó a ko chơi a chơi acc khác, loại như chú thì chó nó chơi ::boss::
  18. hellothank

hellothank Member Tích Cực

Ông chủ acc đếu sai clg mà cũng bị ùa vào chửi, thích bán bao nhiêu là việc của người ta ai mua là việc của họ bâu vào chửi như đúng rồi, đúng là cái thói adua mà =))

Người có thông tin là người có quyền, không có thông tin vẫn nạp tiền ngu vào thì chịu thôi :pde52:
  19. lasaobaygio

lasaobaygio Member Tích Cực

ko biết cl gì thì bớt sủa nhé, anh ko xin nhé, đưa hết thì chơi tiếp ko thì dẹp
  20. hellothank

hellothank Member Tích Cực

trách bạn ngu thôi chứ trách ai mà đi chửi người ta, bạn có bao giờ mua nhà mà không cầm sổ đỏ không ???? đơn giản vậy thôi
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.